TIN TÀI TRỢ.

Có ai đã nâng mũi ở Charming Spa Q1 với BS Khanh chưa nhỉ? Xin cho em ý kiến (TP HCM)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.24K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Xin chào mọi người.

Tháng 2 năm sau em đã mua vé về VN thăm gia đình và tính đi nâng mũi luôn. Xin cho em địa chỉ 1 chỗ nâng mũi đẹp và uy tín ở TP HCM. Có 1 chị bạn giới thiệu cho em về Charming Spa ở Q1 với BS Khanh và em thấy mũi chị ấy sửa đẹp. Có ai đã sửa ở chỗ BS Khanh chưa? Xin cho em ý kiến và có thể up hình được không. Còn viện thẩm mỹ thì như thế nào nhỉ?

Em cảm ơn trước nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 75 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bạn vô náng mũi sg tầng 7 trang 1 m có up hình bạn mình làm ở charming đó..m cũng làm ở chảming 2 ngày trc giờ chưa tháo băng keo nên chưa biết thế nào..nói chung mình thấy cũng tạm ổn..lúc mình làm thì khách đông quá nên bs cũng làm lẹ lẹ cho mình để còn qua phòng khác làm nên lam xong thấy hơi bị hụt hẫng ..ko chu đáo cho lắm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E có làm mí mắt BS Phương, có các bạn em làm mũi thấy cũng đẹp, chưa thấy ai chê. Cũng có nhiều BS khác làm đẹp mà, nhưng thẩm mỹ là bao giờ cũng có % rủi ro, thế mới bảo cùng một bác sỹ có khi làm người đẹp người xấu nên lúc tư vấn chị để ý xem BS có cẩn thận, cầu toàn không, xem có giải thích rõ được cho mình quy trình làm như thế nào, xấu ở điểm nào,khắc phục như thế nào...
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chủ topic ơi thế rút cuộc là bạn đã sửa chưa? Nếu chưa sửa thì mình cũng xin đóng góp ý kiến thế này..Bs Khanh charming spa sửa mũi ok.mình thì chưa có sửa nhưng bạn bè mình đa phần là sửa ở bs này từ sline đến thường...và hầu như thấy ok hết...ko có gì phải chê trách.