TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi về Cắt mắt!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ giúp dùm em với em ở thành phố Hồ chí minh đang có dự định cắt mắt hay bấm mí hàn quốc (hai cái này khác nhau chổ nào mấy mẹ) mẹ nào biết chổ làm đẹp - an toàn - uy tín chỉ giúp em nha. Thanks mấy mẹ!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oh ... oh vẫn chưa có thông tin gì ah??
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 9 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tình hình là mình đang tìm cái topic cũ về cắt mắt ở TP HCM để mà complain mà giờ không thấy đâu là sao??? Lúc trước trong topic ấy có vote cho:

1. BS Nhân BV Chợ Rẫy
    2. BS Nguyễn Cửu Bảo Hùng - TMV
    3. Bệnh Viện Mắt
    4. Pháp Việt

Mình cũng lên SG đi tham khảo vài nơi xong quyết định đi cắt mắt ở BS Nguyễn Cửu Bảo Hùng vì: ko phải vào bệnh viện lôi thôi, thấy có mẹ trên này vote, giá cả vừa phải: 6 tr (trong khi nghe nói BS Nhân 10tr, FV - tư vấn 500, cắt 18-20 tr). Huhu giờ ra nông nỗi này đây, mí mắt to quá nhìn vừa già vừa giả. Mắt cũ mình thì bụp mỡ nhưng cũng ko đến nỗi tệ, giờ cắt về đã 4 tháng mà mắt thì nhìn vẫn bụp chẳng những vậy mà mí còn to quá cỡ. Chán quá đi, giờ hok lẽ đi đến chỗ khác làm, lại tốn thêm mà trong lúc mắt sưng đi làm ngại quá vì ng ta dòm ngó. Chắc phải để dành tièà qua Thái Lan hay Hàn Quốc quá. Huhu lợn lành thành lợn què rồiiiiiiiiiiii
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 556 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Chị ơi tìm hiểu kĩ trước khi làm nhé. E có mấy chị bạn rủ nhau đi cắt mắt cho thành mắt 2 mí, cái này khác với bấm mi HQ ntn thì e ko rõ, nhưng hầu như ko ai đẹp tự nhiên hết. Nhìn vào là biết đi cắt mí mắt liền, có người còn bị mỡ đọng sụp mí luôn, còn người thì bị cắt mí quá to nhìn ghê ghê sao đó ạ. Họ toàn đi cắt ở 1 TMV có tiếng ở SG chứ ko phải chỗ bậy bạ đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng định đi cắt mí nữa nè, nghe nói bs Hải ở bv VH1 làm đẹp lắm.
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn jojo142 ơi, ở bv Hồng Ngọc có phương pháp luồn chỉ, chắc hơn bấm mí, và đẹp tự nhiên hơn là đi cắt mí đấy bạn à. Đợt tới cơ quan nghỉ 4 ngày để đi nghỉ mát, mình định đến viện Hồng Ngọc làm này, bạn đi cùng mình cho có khí thế không?
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã cắt mắt ở BV Mắt (Điện Biên Phủ) năm 2007, nói chung mình rất hài lòng. Trước khi cắt, mắt mình nhỏ và xấu lắm, sau khi cắt ai cũng khen đẹp va những người không biết mình trước đây nhìn thì sẽ không biết mình đã cắt mắt. Chúc bạn được như ý nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 103 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Mình thì làm ở FV lúc đo là bs người pháp. Mình cũng hài lòng vì bác rất cute , có điều BS pháp làm thì đắt hơn BS việt vài triệu .mắt mình mí lót cắt xong hai mí rõ ràng, nếu mình ko nói ko ai biết mình cắt mí cả.. Thật đây
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 348 Bài viết

• 335 Được cảm ơn

Đừng nên cắt mí bạn ơi, nhìn không tự nhiên chút nào cả, nên đi bấm mí vừa nhanh vừa đẹp, không sợ đau.