TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi địa chỉ chữa sẹo mụn ở đâu vậy các mẹ iu..............

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.43K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e hỏi giùm bạn trai e thôi, vì lúc này e thấy bạn trai e nhiều sẹo mụn quá , 2 bên má của ảnh bị sẹo lõm cũng nông thôi ko sâu nhưng nhiều nên nhìn gần gần thì thấy khoảng 1 mảng lun (chắc cái này có thể chữa dc 70% 80% = phương pháp lăn kim gì đó??) nhưng còn đầu mũi và 2 bên mép cánh mũi của a thì bị sẹo lồi cục cục nhỏ nhỏ nhìn mất thẫm mỹ lắm nên ko biết phương pháp lăn kim có chữa dc lun ko hay chữa = phương pháp khác, các chị tư vấn cho e với ỡ đâu làm tốt & uy tín , vì boyfriend e cũng đẹp trai lắm cao 1m83 nữa nhưng vì bị mấy cái mụn chết tiệt mà da anh ấy ko đẹp thui............ e thank các mẹ trước nhé........

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em qua chỗ Cao bá quát xem, chỗ đối diện sở thuế ba đình đấy. chỗ này làm mặt có uy tin lâu năm rồi, con trai đến đây cũng nhiều lắm. mình làm thử ở đó rồi, hiệu quả lắm đấy,
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

xin hỏi mẹ hateyou chỗ cao bá quát đối diện sở thuế ba đình là ở đâu vậy, sry các mẹ nhé vì e và boyfriend e đi lao động nc ngoài mấy năm rồi gần đây mới về vn nên ko rành đường vn nhiều, nhà e hiện giờ đang ở HCm quận 6, xin hỏi các mẹ có chỗ nào khám và chữa trị lun gần nhà e ko vậy, thank các mẹ nhều...........
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cao bá quát ở Hà Nội rồi mẹ nó à. chỗ này mình cũng nghe nói đến, nó làm lâu lắm rồi, đến hơn chục năm, thấy bảo mới mở thêm cơ sở mới nữa sao ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chài tiếc vậy, cao bá quát ở tận hà nội à hixhix, có mẹ nào biết chỗ nào uy tín ở HCM ko? hay là phải vô thẳng bệnh viện da liễu cho bs khám, e mới vừa thấy có phương pháp trị sẹo lồi = miếng dán ép cho sẹo từ từ xẹp xuống, nhưng sẹo lồi ở vùng mũi boyfriend e bi mấy năm rồi ko biết có trị = miếng dán dc ko nữa, có mẹ nào đã sử dụng qua miếng dán ép sẹo này ùi thì cho e 1 chút ý kiến với . thank.............