Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ thật có hình ảnh từng ngày quá trình làm mũi của em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.55K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em tên là Phương các mẹ ạ! Nằm vùng lâu rồi hôm nay mới ló mặt lên chia sẻ kinh nghiệm thật về làm mũi của e. E sẽ kể từ từ để các mẹ chưa làm biết được thực hư làm mũi là như nào. Từ nhỏ đã mặc cảm với với cái mũi của mình. Mũi e tẹt dí có mỗi cái chóp mũi thôi ý, nhìn nghiêng ko thấy sống mũi luôn. cái mũi xấu làm e tự ti đi với chồng cũng xấu hổ, mà ông chồng nhà em lại cao ráo, sáng sủa. Đẻ hai đứa con xong da mặt có tàn nhang e lại càng tự ti, e sinh năm 1978 mà cảm giác như bà 50 ý! Mấy đứa bạn còn dọa cứ đà này chồng đi với gái cũng nên. E lại càng tủi thân. Nhưng chồng em thấy thế thì động viên lắm, nói ko sao hết vợ vẫn đẹp nhưng mình còn thấy mình ko đẹp nữa là. động viên chỉ là động viên thôi. Cuối cùng chồng em phát cáu kêu em thấy e xấu nhất cái gì? tự ti cái gì anh đưa em đi sửa. Thế là công cuộc làm đẹp của e bắt đầu các mẹ ạ! Em cũng tra tìm nghiên cứu đủ loại, cày nát mấy cái diễn đàn thẩm mĩ để xem mọi ng tư vấn. Mà càng xem em lại càng hoang mang. Thông tin đa chiều, PR nói xấu dìm hàng đủ cả, loạn hết cả óc. Thẩm mĩ bây giờ cũng là do may mắn thôi chứ chưa thấy bác sĩ nào là không có điều tiếng cả. Nhưng may mắn, nhờ hỏi han, người giói thiệu em cũng có được cái mũi ưng ý hiện tại. E xin phép up trước cái ảnh mũi e trước phẫu thuật và lúc dựng hình mũi trên máy tính để đỡ trôi bài rồi đi đón con đi học về đã. Tối có thời gian rảnh e lại up tiếp quá trình chi tiết các mẹ nhé!
    IMG_1013

IMG_1016

IMG_1017

IMG_1019

IMG_1020
    Một người khỏe hai người zui.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mũi em cũng giống mũi chị đó. C chia sẻ chi tiết cho e hong với nhé!!! E cũng đang muốn làm
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 31 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chồng chị tâm lí quá!!! Đúng là phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng!
    Gia đình là số một!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E cũng muốn làm mũi vì múi xấu thấy bảo còn ảnh hưởng phong thủy, làm ăn. mẹ làm bao lâu thì hết sưng và đau ạ?
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E lại tiếp tục up bài về mũi của em. E đi thăm khám nghe tư vấn đủ các nơi, loanh quanh đủ các TMV lớn nhỏ ở Sài Gòn mà đợt đó lại có một loạt phốt về làm mũi hỏng ở khắp nơi nên cũng đắn đo mãi. Một số bạn kêu làm mũi xong hay bị chảy nước mũi, xoang đủ kiểu. Thế là bạn e tư vấn nên tìm một bác sĩ phẫu thuật thẩm mĩ đã từng học chuyên về tai mũi họng có kiến thức thì mới đảm bảo. E lại sợ nhất mấy bác PR rầm rộ vì cảm thấy không chân thực! Sau nhờ chị bạn giới thiệu đến NH trong SG để làm vì chị bị viêm xoang mà bác sĩ tư vấn rất nhiệt tình, giải thích rõ nguồn gốc bệnh và có nên làm hay không, lợi hại thế nào. Có kiến thức rât chắc và giải thích tỉ mỉ lắm. Mũi chị ý làm nên tự nhiên mà rất hợp mặt. E ưng quá thế là xin địa chỉ đến tư vấn, dựng hình mũi các kiểu. Cuối cùng cũng lên bàn mổ. Chi phí hết hơn 30tr. Nhưng sau khi làm thì ưng làm đúng là tiền nào của ấy! Đây là ảnh trên bàn phẫu thuật của em. Mai e sẽ chia sẻ quá trình hồi phục sau mổ.
    IMG_1024

IMG_1025_1
    • 35 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

mẹ nó viết chi tiết cho ce tham khảo nhé! tks mn!
    Bé Na dễ thương
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn nào có ý định làm mũi nên lưu ý 2 điều
    Thứ nhất là tìm hiểu kỹ các thông tin về PTTM mà bạn sẽ làm
    Thứ 2 là chọn địa chỉ uy tín không lại tiền mất tật mang
    Thứ 3 là chuẩn bị tâm lý trước khi làm PTTM
    Đây là kinh nghiệm của bản thân mình,mình làm mũi 2 lần ở cùng 1 nơi nhưng không phải bị hỏng mà làm lại mà do mình chọn không đúng và 1 phần do không hiểu rõ về nâng mũi.
    Hiện mũi mình đã 7 tháng hoàn toàn tự nhiên,mình làm mũi S-line chi phí hết 25 triệu=> mũi nguyên bản của mình hoàn toàn không có sóng mũi đầu mũi thấp
    Bạn nào đầu mũi đã có độ cao mà chưa hài lòng với sóng mũi của mình thì làm bọc sụn là đẹp chi phí 15 triệu
    Chỗ mình làm mũi các bạn được bảo hành 10 năm ( làm lại do không ưng, do sụn không tương thích với cơ thể)
    Mỗi người chúng ta có 1 cơ địa khác nhau, dáng mũi nguyên bản khác nhau nên khi làm mũi có người ưng có người không.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hi Ban
    Co the cho Minh ten cua TMV ban lam va chut Kinh nghiem cua ban o?

Cam on
    comment by WTT mobile view
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

TMV Kangnam ở TPHCM nha bạn.
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình làm của Nhật Hàn b ah! để mình chia sẻ từ từ cả chế độ ăn và thuốc sau làm!! mấy hôm nay ko có time bận con quá!! bạn thông cảm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetnhi24 Xem bài viết
    Hi Ban
    Co the cho Minh ten cua TMV ban lam va chut Kinh nghiem cua ban o?

Cam on
    comment by WTT mobile view
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ạ! bạn có cần PR lộ liễu như vậy ko? Mình làm bác sĩ nào ở đâu mà mình cũng biết sao? Mình ko làm ở Kangnam b nhé! Mong bạn tôn trọng chia sẻ của mình. Đừng lấy mũi mình PR cho chỗ khác. tks b.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi JulieLe87 Xem bài viết
    TMV Kangnam ở TPHCM nha bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sorry nha .chị đây cũng là 1 khách hàng và KHÔNG HỀ PR cho ai cả.OK mình làm thấy ok thì mình chia sẻ ai có nhu cầu thì làm .CHỈ VẬY THÔI
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

vâng, chia sẻ của bạn thật hữu ích đến nỗi cái ng ta hỏi mũi mình làm ở đâu bạn cũng biết luôn!!! Mời "Chị đây" lập topic riêng để chia sẻ!! ko cần "CHỈ VẬY THÔI" ở đây ạ!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi JulieLe87 Xem bài viết
    Sorry nha .chị đây cũng là 1 khách hàng và KHÔNG HỀ PR cho ai cả.OK mình làm thấy ok thì mình chia sẻ ai có nhu cầu thì làm .CHỈ VẬY THÔI