TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ cảm nghĩ cách làm việc đạo đức bác sĩ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 650 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tham khảo nhiều qua mạng và tìm đến thẩm mỹ viện hàn quốc jw như các bạn nói , sự thất vọng và mất lòng tin nơi đây làm mình chán nản... Theo như mình nghĩ thì các thẩm mỹ viện nên xem lại cách thức làm việc bên đấy , bên tiepthigiadinh giảm 10% cho tất cả các loại phẩu thuật là 60tr còn 54tr ... Vừa dự hội nghị bảo tăng phiếu giảm 20% nhưng lại kế giá phẩu thuật lên 70tr , xin hỏi như vậy có còn gọi là giảm ko ? Phải nói giờ chiêu trò nhiều thật ko như ngoài nước giảm là giảm chứ ko kê lên như vậy ... Đánh giá qua sơ cái đó mình muốn làm thì chấp nhận , nhưng quá đáng nhất vẫn là lời bs Tú Dung trưoc khi đến đó mình phải đi chụp phổi và hàm ở 580 nguyễn chí thanh phí 490k đem lại bs tư vấn, mình ko nói là có phiếu giảm 20% bs nói phẫu thuật hàm trên và cắt lợi trượt hàm về sau giá là 70tr , bs nói xong mình mới nói là có phiếu giảm 20% bs cũng ko nói tính phí cắt lợi hay ý kiến thêm mình nói để suy nghĩ nếu pt sẽ quay lại đặt lịch ... 2 ngày sau quay lại thì bên nv nói với mình phí cắt lợi 20tr pt hàm 70tr tc 90tr , nếu pt thì bs khuyến mãi cắt lợi 20tr vẫn còn 70tr , còn nếu muốn giảm 20% la còn 72tr ... Theo tâm lý người đi làm đẹp nếu đã dám bỏ tiền ra chấp nhận làm đẹp thì vài triệu ko là vấn đề nhưng bị gạt như vậy cũng tức lắm, lúc gặp bs pt thì bảo 70tr giảm 20% qua 2 ngày thì lại nói khác có phải 2 lời ko ? Đạo đức và chữ tín lời nói có thể rút lại được ko ? Quảng cáo sai sự thật khuyến mãi gì chứ chẳng qua muốn mọi người biết đến , các mẹ nào ko đồng tình có thể ý kiến nhưng riêng em thấy jw chẳng được chút nào...
    Hút thuốc đen phà ra khói trắng
    Nhìn cuộc đời thay trắng đổi đen...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 0 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

eh, tai cho do lam an khong doang hoang lam anh huong den uy tin cua nguoi khac chu dung danh dong dao duc nghe nghiep chu, lam cho nhung cho khac cung bi oai lay ah, dau phai cho nao cung the va dau phai bac si nao cung vay. Ban dep cho do trong dau ban di la duoc rui
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haisactigonn Xem bài viết
    eh, tai cho do lam an khong doang hoang lam anh huong den uy tin cua nguoi khac chu dung danh dong dao duc nghe nghiep chu, lam cho nhung cho khac cung bi oai lay ah, dau phai cho nao cung the va dau phai bac si nao cung vay. Ban dep cho do trong dau ban di la duoc rui
    Ở đây tôi có nói hết tất cả ten bs hay những chỗ khác ko ? Tôi đang nói cách thức làm việc của jw và bs dung , còn bạn suy bụng ta ra bụng mình... Đề tài này tôi chỉ nói đe chia sẻ mọi người , còn bạn cảm thấy như thế nào tôi ko quan tâm ...
    • 368 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

em đồng ý vs quan điểm của chị. Bệnh viện JW quảng cáo hay lắm, nhưng em vô tư vấn thử thì thấy thái độ của bác sĩ rất là khó chịu. Bên cạnh đó, bad review của JW nhìu quá, nên chị cũng cẩn thận khi làm ở đây
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 185 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mềnh cũng có đến đây tư vấn nhưng không làm...
    Vấn đề mẹ kimvianh nói ra ở đây là chuyện nói 2 lời tiền hậu bất nhất chỉ vì vài triệu đồng ...trong khi JW đang làm business..
    Business mà nói 2 - 3 lời thì khó coi khó nghe lắm...chỉ vì 20% nhỏ nhoi đó mà đánh mất danh tiếng...