TIN TÀI TRỢ.

Cắt mí mắt ở thẩm mỹ viện nào đẹp ? ( Hà Nội )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 211 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonrose459 Xem bài viết
    Bạn đi sửa lại đi, chứ mỗi lần nhìn cái mắt thế lại thấy ức chế, tổn hao sinh khí và nhanh già bạn ạ.
    Với lại cũng phải tạo thẩm mỹ cho mình nữa, chứ thế này thì đúng là ác mộng thật, đang yên đang lành, tự nhiên cái mí lệch xấu hẳn khuôn mặt.
    Cám ơn bạn đã an ủi mình. Quả thực từ hôm làm về đã ko ưng vì nhìn hôm đó đã thấy lệch rồi, nên về lòng buồn ko dám nói với ai. từ hôm đó đến giờ đúng là ko muốn ăn uống, ngủ còn mơ. Khổ lắm bạn ạ, cái gì còn dc chứ cái mắt mới đau lòng chứ. Tiền bạc vừa mất mà tật lại mang. Ảnh hưởng bao nhiêu đến công việc, cuộc sống. Bạn xem cái đó nó có đền bù cho mình dc ko hả bạn. Mình bất đắc dĩ mới phải lên diễn đàn tích cực cảnh báo để người sau ko bị lừa như mình, chứ bạn bảo nếu làm đẹp mình còn lên khoe, quảng cáo miễn phí hộ nó nữa chứ. Vậy nên kiểu làm ăn chộp giật nó có bền đâu hả bạn. Nhiều người khác nữa cũng sẽ lên tiếng mà thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 14 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Lâu lâu mới ghé qua đây, Thaibinh làm rồi hả em? mắt mũi bgio thế nào? có như ý không?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thaibinh8 Xem bài viết
    Mình làm ở Mỹ viện Hà Thanh bạn ah, nhờ chị Yentrinh cho xem ảnh và giới thiệu cho đấy, chứ lúc đầu cũng mông lung lắm.
    Mình làm loại 6 triệu, tùy vào mắt mình và mình muốn làm loại nào thì chi phí theo loại đó, bạn cứ vào trang web thammybacsihathanh chấm com mà xem mắt bạn nên làm loại nào nhé.
    Ở đây bs Hà làm cho mình, thấy mọi người bảo về mí thì bs Hà làm đẹp, mát tay hơn nên mình chon bs Hà.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 68 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Khiếp ở đây toàn đội ngũ pr cho bs hà thanh. Nói thật bạn mình làm ben spa cũng hay đi ptrm mà trước h chả nghe thấy tên tuổi bs này bao h cả. Chắc mơi mở nên pr kinh quá. Haizz. H đi đâu cũng gặp pr. Chán ghê

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nana1843
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 68 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Kang nam là vớ vẩn nhất đấy. Bsi làm cũng vớ vẩn. Mình nhấn mí ở đây roi. Kq là chả ra sao cả. Trước mình làm bs tuấn ở thẩm mĩ viện hà nội bên lê văn hưu ý. Đc mấy năm liền. Còn làm ở đay giá vừa chát vừa chả ra sao cả cũng chỉ vì pr kinh quá tưởng làm đẹp lắm nên chạy qua làm chuột bạch. Kql tiền mất mà mắt ko đẹp như cũ. H mí cứ sụp hét cả. Bực cả mình. Bs tuấn làm rất đẹp nhưng mà h ko bit bs ý còn làm ở đấy nữa ko? Bsi này thì nổi tiếng lâu rồi. Có tiếng ở hn đấy. Trước thấy bảo ô ý làm cho thu cuc roi sau tách ra thì fai. H chắc có làm thì mình cắt mí luôn chứ chả nhấn nữa. À nếu các bạn còn trẻ thì chỉ nên nhấn thôi đừng có cắt. Vì hùi đó mình đc bsi tuấn tư vấn cho là nếu cắt chỉ đc 2 lần thoii. Còn bấm thì thoải mái. Ko thik lại tháo ra đc. Cắt thì hay có sẹo nên khá lộ. Mặc dù nó chỉ nằm trên cái mí đấy thôi. Còn bấm thì ko ai bit lun)

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 68 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Chạy qua topic nào cũng gặp pr cho bsi này. Nhìn mà chán.

• Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hôm nay mình gặp 1 chị đã nhấn mí đc 10 ngày rồi, nhưng mắt chị ấy sưng & mí to đùng luôn! Chổ vết nhấn thì thâm đen xì lì... Mình cũng ý định nhấn mí ấy! Mà cũng hơi e ngại bị jong chị ta;(( mắt mình thật ra 2 mí, chỉ mỗi tội mí nó ko sâu thôi, nên mình muốn nhấn mí cho mí rõ hơn & đẹp hơn. Qua tham khảo thì mình định làm bs Thắng - trưởng khoa bv FV . Có bạn nào nhấn mí bs này chưa?! Giá hiện nay là 7 triệu ấy ạ! Xin chia sẻ kinh nghiệm cho mình với... Thanks !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dolly.88
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm lại thôi chị, chứ để thế này nhìn hơi xấu. Chị nên lựa chọn một địa chỉ bấm mí uy tín hơn, chúc chị sớm có một đôi mắt 2 mí to tròn đẹp
    Thẩm mỹ viện tại Hà Nội với công nghệ nâng ngực nội soi uy tín, an toàn số 1 Hàn Quốc
    • 29 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Lót gạch ngồi hóng các mẹ vì đang có nhu cầu cao
    • 17 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Em đang định mấy hôm nữa đi cắt mí mà phân vân quá. Không biết sau 1 tuần thì nhìn còn lộ k các mẹ nhỉ? Em định tranh thủ 1 tuần nghỉ 30/04 để dưỡng sức vì em k muốn để mọi người ở chỗ làm biết. Các chị đã làm rồi cho e địa chỉ uy tín với. Em nên đến bệnh viện hay đến nhà riêng bs Nghĩa ạ? Mà đến nhà riêng thì cần hẹn trc lâu k các chị nhỉ?
    • 14 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

30/4 năm nay nghỉ dài, là thời điểm tốt để đi làm đẹp đấy em.
    Làm mí một tuần là ok rồi, Trước chị làm cách đây hơn 6 năm rồi cơ, đến bgio thì nhìn rất tự nhiên, ít người phát hiện ra mình xẻ mí em ah, cún đầu nhà chị mắt 1 mí giống mẹ thế mà mọi người bgio nhìn cứ thắc mắc là sao con bé mắt 1 mí trong lúc cả bố và mẹ đều mắt 2 mí, hic hic. Chắc lớn lớn cũng đi làm cái mí cho con gái nhìn cho nó đẹp.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi monpeo_279 Xem bài viết
    Em đang định mấy hôm nữa đi cắt mí mà phân vân quá. Không biết sau 1 tuần thì nhìn còn lộ k các mẹ nhỉ? Em định tranh thủ 1 tuần nghỉ 30/04 để dưỡng sức vì em k muốn để mọi người ở chỗ làm biết. Các chị đã làm rồi cho e địa chỉ uy tín với. Em nên đến bệnh viện hay đến nhà riêng bs Nghĩa ạ? Mà đến nhà riêng thì cần hẹn trc lâu k các chị nhỉ?
    • 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

@monpeo: một tuần mắt chỉ ổn & bớt sưng hơn thôi e à! Chứ mí sẽ ko nhìn tự nhiên đâu... Cắt mắt sẽ lâu đẹp hơn bấm mí mắt.,. Chị nghe mấy chị làm r nói thế, chị làm đc 2 tuần r mà mắt còn bầm & sưng... Chỉ ấn mí thôi chứ ko cắt... Mấy chị trên này bảo khoản 1-1,5 tháng mắt mới ổn & từ 3 tháng trở đi mơi tự nhiên đc...

• 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bấm mí và cắt mí, phân vân quá các mẹ ui (
    • 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

@ Dang: đến cho bsi xem họ sẽ cho bạn biết mắt bạn là cắt hay nhấn mí... Nếu mí mắt bị mỡ nhìu thì 100% là cắt, còn mắt một mí thì nhấn sẽ đẹp hơn ....

• 98 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

BS. Hà Thanh đọc ở topic nào cũng khen. Có phải PR ko nhỉ??? Từ mũi cho đến mắt
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đọc mà nổi da gà, nhưng mình hi vọng ở đây các mẹ chia sẽ thật lòng, mình cũng ko hi vọng là tất cả nhưng ít nhiều là sự chân thành của các mẹ.
    Mình đã đặt tiền ở đây để cuối tuần tới làm rồi, vì dịp 30/4 mình đến họ bảo kín lịch, mà mình cũng thấy khách chờ đông thật, trc khi đặt cọc cũng mon men hỏi mấy người làm ở đó, có người bảo là bạn bè giới thiệu, có người bạn đã làm ở đó rồi dẫn đến, nhìn sp mũi của họ thì đúng thật là rất đẹp, mặc dù mình chỉ làm mí chứ chưa có ý định nâng mũi.
    Đang hồi hộp chờ đợi kết quả đây, vì dù sao cũng đặt cọc rồi nên không thể không làm được.
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mắt m làm dc 2 tuần
    Hình đính kèm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 92 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đi đâu cũng thấy quảng cáo hà thanh, lúc đầu đọc mình còn tin, càng đọc càng thấy lố.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của fany_vnn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mẹ nó làm ở đâu thế, bao lâu thì hết sưng mẹ nó nhỉ? Mình mai lên thớt rồi đây, nghỉ mai cho đến hết chủ nhật, thứ 2 tuần sau đi làm thì liệu đã đi được chưa nhỉ?
    Gần đến ngày đi làm cứ thấy có cảm giác thế nào ấy.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ngaquang9385 Xem bài viết
    Mắt m làm dc 2 tuần
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Theo lịch này thì bạn ấy làm được mấy ngày rồi ấy nhỉ? mình cũng đang lăn tăn đây, càng tham khảo nhiều càng loạn, mình ở xa, ra tận HN cắt mí và nâng mũi cùng đưa bạn mà cũng chưa xác định nên làm ở đâu, mặc dù đã gọi điện tư vấn 1 vài nơi. Mẹ nó ơi, làm thế nào úp ảnh lên cho xem với, đau ko?
    Mình muốn xem chỗ nào bs làm được cả mí và mũi cơ, vì mình đi cùng đứa bạn nâng mũi, từ xa ra mà làm mỗi nơi 1 dịch vụ thì buồn lắm, muốn làm 1 chỗ cho có bạn có bè.
    Tưởng HN nhiều chỗ làm đẹp lắm, thế mà ... vì nhiều quá mà mình loạn mất rồi, ...hic
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vds_bth Xem bài viết
    Mẹ nó làm ở đâu thế, bao lâu thì hết sưng mẹ nó nhỉ? Mình mai lên thớt rồi đây, nghỉ mai cho đến hết chủ nhật, thứ 2 tuần sau đi làm thì liệu đã đi được chưa nhỉ?
    Gần đến ngày đi làm cứ thấy có cảm giác thế nào ấy.