TIN TÀI TRỢ.

Cắt mí mắt ở thẩm mỹ viện nào đẹp ? ( Hà Nội )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 211 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cho e hóng với, đặt gạch để nghiên cứu

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng xin đặt gạch để nghiên cứu. Mình tham khảo thì có 2 nơi: bsy Nghĩa 108, và ... phân vân quá
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đi bấm mí ở bác sĩ Hà Thanh nói chung là chi phí 6 triệu hợp lý, mắt đẹp, chưa thấy ai chê mình làm cả
    Thẩm mỹ viện tại Hà Nội với công nghệ nâng ngực nội soi uy tín, an toàn số 1 Hàn Quốc
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng xin đặt gạch để nghiên cứu. Mình tham khảo thì có 2 nơi: bsy Nghĩa 108 và k.a.n.g.n.a.m... phân vân quá
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 27 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi giá cắt mí ở bsi Hà Thanh với bsi Nghĩa 108 bh là bnh đc k ạh. E định cuối tuần này làm mà cũng phân vân chả biết nên chọn chỗ nào đây huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng phân vân bsĩ nghĩa và hà thành. Nhung có vẻ dao nay bsĩ nghĩa dắt khách, gọi.điện.cứ hẹn lùi hoài. Sợ bác nhiều ca mổ quá làm không chất. Chăng biết có lên làm ko nữa.huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namphanvcu Xem bài viết
    Mình đi bấm mí ở bác sĩ Hà Thanh nói chung là chi phí 6 triệu hợp lý, mắt đẹp, chưa thấy ai chê mình làm cả
    Chị dăng ảnh cho em xem với. Lấy tý động lực đi làm hjhj
    • 14 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

các cụ cũng đi cắt mí hả moonrose, ăn chơi thế?
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị Yentrinh79 không biết rồi, các cụ nhà ta có tuổi, mí mắt hay bị sụp sẽ làm cho tầm nhìn hạn chế, mắt hay kèm nhèm lắm chị.
    Mẹ em là người hiện đại, mới ngoài 50 thôi nhưng đã đi xẻ mí rồi, từ lúc xẻ mí xong mẹ e phấn khởi hẳn, trông trẻ ra được mấy tuổi, trang điểm vào tí nhìn mí mắt mũi long lanh hẳn, hihi.
    E biết Mỹ viện này thông qua mẹ e và bạn mẹ đi cắt mí ở đây ấy chứ, đầu tiên đẹo mẹ đi còn bán tín bán nghi, Con bây giờ cũng bị mẹ "làm hư" rồi. >
    • 53 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thông báo là em vừa đi làm đẹp về rồi nhé, e cắt mí được mấy ngày rồi ạ, ai có nhu cầu chia sẽ đợt ít nữa mí đẹp e sẽ gửi ảnh cho, cũng nhờ chị yentrinh79 tư vấn nhiệt tình và gửi ảnh cho e xem e lại càng có quyết tâm hơn đấy ạh.
    Thế nên ai muốn chia sẻ thì contact với em nhé.- Cảm thấy hào hứng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thaibinh8 ơi bạn cắt ở đâu vậy ? chi phí hết bn ? T cg đang muốn đi nhấn mí mà chưa biết chọn địa điểm
    • 53 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình làm ở Mỹ viện Hà Thanh bạn ah, nhờ chị Yentrinh cho xem ảnh và giới thiệu cho đấy, chứ lúc đầu cũng mông lung lắm.
    Mình làm loại 6 triệu, tùy vào mắt mình và mình muốn làm loại nào thì chi phí theo loại đó, bạn cứ vào trang web thammybacsihathanh chấm com mà xem mắt bạn nên làm loại nào nhé.
    Ở đây bs Hà làm cho mình, thấy mọi người bảo về mí thì bs Hà làm đẹp, mát tay hơn nên mình chon bs Hà.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongtuong2115 Xem bài viết
    Bạn thaibinh8 ơi bạn cắt ở đâu vậy ? chi phí hết bn ? T cg đang muốn đi nhấn mí mà chưa biết chọn địa điểm
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các bạn dự định làm đã làm chưa? bạn thái bình làm xong thế nào rồi? sao ko thấy chia sẻ nữa nhỉ? sao ở đây các mẹ cứ lên hỏi xong làm xong là lặn mất tăm lun.
    Lên buôn bán nào, mình dạo này đang rỗi, giờ đến tết ko có việc gì làm đang ngồi chơi buôn chuyện đây. đang muốn đi làm gì đó cho đỡ nhàm chán đây.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonrose459 Xem bài viết
    Các bạn dự định làm đã làm chưa? bạn thái bình làm xong thế nào rồi? sao ko thấy chia sẻ nữa nhỉ? sao ở đây các mẹ cứ lên hỏi xong làm xong là lặn mất tăm lun.
    Lên buôn bán nào, mình dạo này đang rỗi, giờ đến tết ko có việc gì làm đang ngồi chơi buôn chuyện đây. đang muốn đi làm gì đó cho đỡ nhàm chán đây.
    tôi vừa làm ở Thu cúc được 4 ngày đang fai đợi cắt chỉ xem sao cả . Bạn mà muốn làm thì làm đi. tôi cg sợ và nghiên cứu nhiều quá rồi cuối cùng cg làm. t cắt mí mini ở Thu Cúc hết 6tr4.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn cắt bác sỹ nào vậy? Mình đang muốn tìm hiểu để sửa lại mà chưa có dám đi.
    tôi vừa làm ở Thu cúc được 4 ngày đang fai đợi cắt chỉ xem sao cả . Bạn mà muốn làm thì làm đi. tôi cg sợ và nghiên cứu nhiều quá rồi cuối cùng cg làm. t cắt mí mini ở Thu Cúc hết 6tr4.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bs Kien b ah. b mà làm thì làm luôn đi ko có đến tết nó sưng ko đc đẹp đâu.hjc t cg đang lo ko biết đến tết sẽ ntn đây. May mà jo t ko bị sưng nhiều . Chúc b có quyết định đúng đắn
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có viber không? Có thể gửi ảnh cho mình xem đc ko?
    bs Kien b ah. b mà làm thì làm luôn đi ko có đến tết nó sưng ko đc đẹp đâu.hjc t cg đang lo ko biết đến tết sẽ ntn đây. May mà jo t ko bị sưng nhiều . Chúc b có quyết định đúng đắn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonrose459 Xem bài viết
    Mình rỗi rãi thì lên hóng chuyện cùng các mẹ thôi chứ mình và mẹ mình làm ở BS Hà Thanh rồi bạn ạ, Mí bạn đẹp không?
    hj cg dc mọi ng khen đẹp c ạ. nhưng jo vẫn sưng nên nhìn chưa tự nhiên đc ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình là bằng chứng sống của việc nhấn mí tại kangnam bị hỏng nhé. Mình sẽ viết 1 bài báo để cảnh báo các bạn đang muốn làm đẹp ko nên đến kangnam. Chúng nó sẽ làm hỏng mắt mũi bạn, khiến bạn tiền mất tật mang. Mình là đứa ngu xuẩn nhất trên đời khi tin vào quảng cáo rầm rộ và hận cái bà Thủy đã chỉ cho mình đến kangnam mặc dù ban đầu mình ko muốn đến đó làm mắt. Up cho các bạn xem mình làm dc 13 ngày tại kangnam
    9999
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn đi sửa lại đi, chứ mỗi lần nhìn cái mắt thế lại thấy ức chế, tổn hao sinh khí và nhanh già bạn ạ.
    Với lại cũng phải tạo thẩm mỹ cho mình nữa, chứ thế này thì đúng là ác mộng thật, đang yên đang lành, tự nhiên cái mí lệch xấu hẳn khuôn mặt.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuxu2014 Xem bài viết
    Mình là bằng chứng sống của việc nhấn mí tại kangnam bị hỏng nhé. Mình sẽ viết 1 bài báo để cảnh báo các bạn đang muốn làm đẹp ko nên đến kangnam. Chúng nó sẽ làm hỏng mắt mũi bạn, khiến bạn tiền mất tật mang. Mình là đứa ngu xuẩn nhất trên đời khi tin vào quảng cáo rầm rộ và hận cái bà Thủy đã chỉ cho mình đến kangnam mặc dù ban đầu mình ko muốn đến đó làm mắt. Up cho các bạn xem mình làm dc 13 ngày tại kangnam
    9999