TIN TÀI TRỢ.

Cắt mí mắt ở thẩm mỹ viện nào đẹp ? ( Hà Nội )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 210 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 68 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Không được vĩnh viễn đâu mẹ nó, tầm khoảng 5-7 năm thôi hay sao ý. nhưng như thế cũng ngon lắm rồi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cubon2012 Xem bài viết
    Cắt mí thế có được vĩnh viễn không các mom?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trời này làm đẹp có bị buốt không hả mọi người, giờ đến tết đủ đẹp không nhỉ?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi emla_chinh Xem bài viết
    Không được vĩnh viễn đâu mẹ nó, tầm khoảng 5-7 năm thôi hay sao ý. nhưng như thế cũng ngon lắm rồi.
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình 1 vote cho bs Hà Thanh ở kim mã, bản thân mình dã làm mũi bên đó rồi và chứng kiến 1 số bạn làm mí , mình thấy bs hiền hòa, có trình độ học hành bài bản và tay nghề ok sản phẩm bs làm đẹp, chỉ chê mỗi cô sở ko dc to hoành tráng long lanh như nhiều tmv khác thôi,
    • 13 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yentrang460 Xem bài viết
    mình 1 vote cho bs Hà Thanh ở kim mã, bản thân mình dã làm mũi bên đó rồi và chứng kiến 1 số bạn làm mí , mình thấy bs hiền hòa, có trình độ học hành bài bản và tay nghề ok sản phẩm bs làm đẹp, chỉ chê mỗi cô sở ko dc to hoành tráng long lanh như nhiều tmv khác thôi,
    c ơi c làm mũi của bs thanh hay bs hà, 2 bác đó ai thiên về làm mũi tự nhiên hơn ạ
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình ưng bác Hà hơn nhưng cũng có người thích bác Thanh hơn. cũng chả rõ nữa bạn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi suongmai588 Xem bài viết
    c ơi c làm mũi của bs thanh hay bs hà, 2 bác đó ai thiên về làm mũi tự nhiên hơn ạ
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đag tìm hiểu mí bên hà thanh, tàu ngầm mấy năm nay rồi mà vẫn chưa triển dc, trong hội chắc mỗi e thế các chị nhỉ,huu, lúc đầu thì chưa có tiền tìm hiểu vậy thôi, giờ gom dc rồi thì lại có nhiều tmv với họ quảng cáo nhiều loại cắt mí làm e hoang mang quá
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tàu ngầm tận mấy năm cơ ah? thế thì độ cẩn thận cũng cao đây nhỉ?
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đời người có được cái mấy năm mà bạn tàu ngầm lâu thế sao? Nghe gian nan quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangthu660 Xem bài viết
    em cũng đag tìm hiểu mí bên hà thanh, tàu ngầm mấy năm nay rồi mà vẫn chưa triển dc, trong hội chắc mỗi e thế các chị nhỉ,huu, lúc đầu thì chưa có tiền tìm hiểu vậy thôi, giờ gom dc rồi thì lại có nhiều tmv với họ quảng cáo nhiều loại cắt mí làm e hoang mang quá
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cảm ơn chị, chắc thế là cũng được rồi.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi emla_chinh Xem bài viết
    • 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình cũng từng cắt mí của bs hà cách đây 3 năm rồi, bs cũng bảo cắt thì có nếp mí vĩnh viễn nhưng được khoảng 6-8 năm lại có độ da thừa, cũng tùy hoàn cảnh độ tuổi nữa, nhiều người tính chất công việc họ làm việc suốt đêm rồi lại cắm mặt vào máy tính thì càng sụp nhanh, mình thì công việc không tiếp xúc với máy tính lại còn trẻ chắc cũng được chục năm, lúc đó gần 40 rồi làm thêm phát nữa là vừa,lúc đó cải thiện cho dễ nhìn thôi chứ còn mong đẹp thì tầm 20t đến 35t thôi, gọi là lấy lại chút thanh xuân,được cái là mí của mình bac sĩ làm trông khá tự nhiên, lúc đầu còn sợ to bác bảo cứ yên tâm sau khoảng 1 tháng mí mới hoàn chỉnh , rồi về dần độ đẹp là vừa, bayh được 3 năm rồi, chồng con có hết rồi thi thoảng chồng trêu mình mà làm mí trước trông thay đổi thế này chắc gì mình đã lấy chồng mình, chắc lúc chưa làm nhìn xấu xí nên thấy chồng ngon zai nên lừa chồng đeo tròng vào cổ ^^
    bk-dlwm7RPIeoUZA6O4VTdrM7VpROqDflkypNASy82GbOxjbXjWySTYUe3J-PL6n3caiXL19iNHUTDbX8dZh7z6jd-JMtA
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thailienhoa Xem bài viết
    Mình cũng từng cắt mí của bs hà cách đây 3 năm rồi, bs cũng bảo cắt thì có nếp mí vĩnh viễn nhưng được khoảng 6-8 năm lại có độ da thừa, cũng tùy hoàn cảnh độ tuổi nữa, nhiều người tính chất công việc họ làm việc suốt đêm rồi lại cắm mặt vào máy tính thì càng sụp nhanh, mình thì công việc không tiếp xúc với máy tính lại còn trẻ chắc cũng được chục năm, lúc đó gần 40 rồi làm thêm phát nữa là vừa,lúc đó cải thiện cho dễ nhìn thôi chứ còn mong đẹp thì tầm 20t đến 35t thôi, gọi là lấy lại chút thanh xuân,được cái là mí của mình bac sĩ làm trông khá tự nhiên, lúc đầu còn sợ to bác bảo cứ yên tâm sau khoảng 1 tháng mí mới hoàn chỉnh , rồi về dần độ đẹp là vừa, bayh được 3 năm rồi, chồng con có hết rồi thi thoảng chồng trêu mình mà làm mí trước trông thay đổi thế này chắc gì mình đã lấy chồng mình, chắc lúc chưa làm nhìn xấu xí nên thấy chồng ngon zai nên lừa chồng đeo tròng vào cổ ^^
    bk-dlwm7RPIeoUZA6O4VTdrM7VpROqDflkypNASy82GbOxjbXjWySTYUe3J-PL6n3caiXL19iNHUTDbX8dZh7z6jd-JMtA
    cắt như vậy có đau không bạn? mình chưa làm gì trên mặt baoh, thấy cũng lo lo, nhìn mí của bạn tự nhiên phết nhỉ? hồi đó bạn làm hết bao nhiêu tiền vậy, về có phải uống nhiều thuốc không bạn