TIN TÀI TRỢ.

Cắt mí mắt ở thẩm mỹ viện nào đẹp ? ( Hà Nội )

• 1 Lượt chia sẻ
  • 103K Lượt đọc
  • 210 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt e là mắt sụp mí và e đang rất rất muốn đi làm mí. E đang phân vân k biết nên làm ở đâu ? C nào đã làm r cho e xin ý kiến vs ah ? E có 1 số tmv để tham khảo bsi Nghĩa 108, tmv Xuân Hương, bsi Hà 635C Kim Mã...Các c tư vấn giúp e với ạhhh. E cám ơn rất nhiềuuu !!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Em mới làm ở 635c Kim Mã đây ạ. Nhưng là bs Thanh cắt cho em chứ ko phải bs Hà. Mắt em có mí sẵn r nhưng da thừa nhiều nên ko nhấn đc, phải cắt. Lúc đầu em định nhấn ở Thu Cúc vì thấy có quảng cáo nhấn vĩnh viễn với cả theo tư vấn thì mắt em nhấn đc. Nhưng đến lúc bs nhìn lại bảo phải cắt, em lại khăn gói sang chỗ bs Hà Thanh. Giá thì như nhau, nhưng em thấy nhiều mẹ khen ở đây làm đẹp. Tính đến nay là đc 9 ngày. Đã cắt chỉ, mắt bên trái đã đẹp như bt, hết sưng, hết bầm. Mắt phải thì còn 1 xíu xíu nữa thôi ạ ^^ Nchung là ưng mẹ nó ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của LinhLinh124
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng lăn tăn cả Thu Cúc nữa đấy c ạhh. hxhx. C có thể chụp ảnh cho e xem mắt c bâyh đc k ạhh ? hihii. tò mò qá. mà e máu vụ này lắm rồiiiii . Giá là 6tr. đúng k c ? E đi tư vấn ở Ngọc Hiền bsĩ Lâm thì bảo pải cắt nhưg đọc bài trên này thấy m.ng bảo bác Lâm cắt mí k đẹp nên chuyển hướng c ạh. Giá thì 6tr. đúng k c ? E thấy mọi chỗ đều ngang ngang nhau. hihi ^^.
    • 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

oánh dấu topic.
    @linhlin124 ơi.chị nhớ up hình nha!!!!.9 ngày thì mắt nó trông như thế nào ạ?
    • 44 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hic. Chẳng hiểu sao mình ko up đc ảnh lên. Mọi ng muốn xem ảnh mắt mình có thể pm viber, zalo sđt 0967209397 nhé ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của LinhLinh124
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có ai đã cắt ở đâu rồi cho e cảm nhận phát đang để về tâu lại vs bà chụy cứ thở vs than muốn đi cắt mà lại sợ này sợ kia
    Nam
    Nếu lỡ ngày mai em có chồng
    Anh về lê gót tận biển đông
    Lên tàu vượt biển đi qua Mỹ
    Xa mặt mong sao sẽ cách lòng.
    Nữ
    Cần gì qua Mỹ cho mất công
    Nếu lỡ ngày mai em lấy chồng
    Anh kêu "em gái" tới tấn công
    Chỉ cần chồng em hơi sa ngã
    Quay phim, ly dị thế là xong.

• 22 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Còn TMV Hàn quốc ở 39 Quang Trung nữa, thấy vào web thì có vẻ chuyên nghiệp nhưng cũng ko rõ thực tế thì thế nào ? có ai làm ở đây chưa ? thấy có ổn ko jay nhỉ ?
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cắt mi o 635C Kim Ma được không các bạn

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 147 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vừa nâng mũi ở đó tuần trước về xong bạn Thienha1972. Hôm nay đã đỡ sưng rồi, nhìn khá là đẹp, biết thế đã làm từ năm ngoái rồi, cứ lăn tăn, đắn đo mãi. cuối cùng cũng chọn đúng địa chỉ để làm.
    MTMzMzQ0MzQ2OQ
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mọi ng ai nhấn hay cắt mí ơ bs thanh rui cho em xin ý kiên vss ạ

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn daisy95 làm chưa? đắn đo nhiều làm gì, chọn lấy 1 bs mình cảm thấy tin tưởng và đc nhiều người khen để làm thôi, đắn đo mãi lại ko chọn đc ai, lắm mối tối năm ko đấy nhé.
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Hi m cuối tháng 11ms đi dc.thê bạn lam chưa

• 14 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

chị Daisy95 nghiên cứu kỹ thế đã làm ở đâu chưa? cho anh em biết với.
    • 109 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình săp tới cũng mún đi bấm mí và mở rộng góc mắt. Hóng các mẹ để lấy thêm động lực ^^.
    Mà mọi ng khuyên còn trẻ thỳ bấm mí rùi sau già hãy cắt mí. Ko byt thế nào thỳ ổn đây!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của anna.nguyen9x
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng mà bấm mí có sợ nó bung ra bất ngờ không vậy hả các bác?
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Minh cug phân vân tm xuân hương va bs thanh b a

• 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đưa chị dâu đi xẻ mí ở Mỹ viện Hà Thanh từ năm ngoái các chị ah, bgio mắt chị ấy rất tự nhiên.
    Chị ấy mắt 1 mí, bgio xẻ thành 2 mí mà mọi người không nhận ra luôn, đứa cháu thứ 2 nhà em giống chị ấy mắt 1 mí, nhưng bgio mọi người cứ bảo nó giống ai mà lại mắt 1 mí, trong khi bố mẹ toàn mắt 2 mí , mỗi lần thế chị ấy lại tủm tỉm cười vì chả ai phát hiện ra mình xẻ 1 mí thành 2 mí cả.
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Xẻ la căt k phai nhân ha bạn

• 24 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

xuân hương cắt mí mắt là 8tr cơ =.= con e e thì kết xuân hương lắm,e thì không biết gốc gác bs nào, tên j luôn nên chả dám làm..có ai nâng mũi xuân hương chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hư hư. Chị nào có ít kinh nghiệm. Chia sẻ em voi. Em cũng ko biết lên làm ở đâu ah