TIN TÀI TRỢ.

Cắt Mí Mắt Có Lấy Lại Tuổi Trẻ Không Các Mẹ?????

• 9 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

d-W47h6nqbHgZxI4tT3P6iBJjsyzQSbN7Ed7qiBhHyx0YXTGgE85KenJhwcKNhhHRn1n8-NioPFV2nqA5IqBU3JfIxEy6gMgLag5yCCG1yhnZbnAY5RUnlMN05pTX9sqFAvMG90sZBNr8wYCI6_HIrPFNHWxr54tzh4_7_btTdVtuo3DMEOAfNL9dP08U
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mũi đẹp quá c ơi, đầu mũi dài tròn đẹp hơn hẳn mũi trước bao nhiêu, mà mí mắt có hơi to ko c, e muốn mí tự nhiên hơn ạ, mà đây là ảnh sau phẫu thuật bao lâu đây c
    • 67 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị ơi nhìn dáng mũi chị đep quá chị làm được lâu chưa?
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn mọi người, mũi và mí mình làm dc 14 ngày ạ, mí mắt ko to đâu e ơi, mới co 14 ngày nên vẫn còn đang hơi nề đó e,
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

à e cứ tưởng sau này nó sẽ to như thế, e thì thích tự nhiên ý vì mắt e ko to như mắt chị sợ làm to nó giả, c làm ở đâu vậy ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 73 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oh bạn cắt mí bên bs Nga bạn mình làm oke lắm đó bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 73 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Oh mình cũng thấy nếu bạn muốn được kết quả đẹp thì phải chịu khó tìm hiểu, tư vấn và chăm chút nhiều.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dungcao50 Xem bài viết
    cảm ơn mọi người, mũi và mí mình làm dc 14 ngày ạ, mí mắt ko to đâu e ơi, mới co 14 ngày nên vẫn còn đang hơi nề đó e,
    E làm mắt ở đâu vậy ? Có đẹp không ? C cũng muốn làm mà đang tìm nơi uy tín nếu chỗ e làm ok cho c địa chỉ nha ! Tks
    • 4 năm
    • 48 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bh09101971 Xem bài viết
    E làm mắt ở đâu vậy ? Có đẹp không ? C cũng muốn làm mà đang tìm nơi uy tín nếu chỗ e làm ok cho c địa chỉ nha ! Tks
    Bạn định cắt mí mắt hay bấm mí ạ.
    • 114 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Loantran153 Xem bài viết
    Bạn định cắt mí mắt hay bấm mí ạ.
    bs Nga ở hà nội hay sg hả bạn?Mình muốn cắt mí và sửa mũi
    • 114 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dungcao50 Xem bài viết
    Chào bạn. Bạn có thể cho mình đc và sđt của bác sỹ bạn làm đc ko?Mình muốn cắt mí và sửa mũi cùng một lúc
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,415 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: dungcao50 - Loantran153

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các chị ạ em năm nay mới 25 mặt mũi em cũng khá ưa nhìn, chỉ duy nhất điều em không hài lòng là mắt em khá nhiều mí lót, công việc của em hiện tai tiếp xúc khá nhiều với máy tính nên nhiều hôm mà không ngủ đủ giấc là i như rằng hôm sau mí chồng mí tự dưng nhìn như trên 35, a người yêu bằng tuổi mà mỗi lần như vậy đi đâu với anh ý mà chưa kịp trang điểm là thôi chả khác gì chị anh ý cả,có chị nào mắt nhiều mí như em không từng làm ở đâu rồi, có thể cho em xin chút thông tin hoặc hình ảnh chia sẻ để em tham khảo được không ạ, vì e cũng chưa từng làm gì gọi là thẩm mỹ cả vẫn tự tin về bẩn thân nhưng đúng là chỉ duy nhất đôi mắt làm e đôi khi thấy rất băn khoăn, em cám ơn !
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoc.sociu Xem bài viết
    các chị ạ em năm nay mới 25 mặt mũi em cũng khá ưa nhìn, chỉ duy nhất điều em không hài lòng là mắt em khá nhiều mí lót, công việc của em hiện tai tiếp xúc khá nhiều với máy tính nên nhiều hôm mà không ngủ đủ giấc là i như rằng hôm sau mí chồng mí tự dưng nhìn như trên 35, a người yêu bằng tuổi mà mỗi lần như vậy đi đâu với anh ý mà chưa kịp trang điểm là thôi chả khác gì chị anh ý cả,có chị nào mắt nhiều mí như em không từng làm ở đâu rồi, có thể cho em xin chút thông tin hoặc hình ảnh chia sẻ để em tham khảo được không ạ, vì e cũng chưa từng làm gì gọi là thẩm mỹ cả vẫn tự tin về bẩn thân nhưng đúng là chỉ duy nhất đôi mắt làm e đôi khi thấy rất băn khoăn, em cám ơn !
    nên làm đi bạn ạ, t vote cho bs Hà Thanh, bản thân t và 1 số ng bạn cùng cơ quan đều đã trải nghiệm và kết quả hài lòng, mặc dù phải nói thật là ko dc nhưu các hot girl bởi còn do khuôn mắt trước đó của mình nữa nhưng chắc chắn là đẹp hơn chính bản thân mình, thế là oki rồi bạn ạ
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

stick cái theo dõi
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6