TIN TÀI TRỢ.

Cắt Mí Mắt Có Lấy Lại Tuổi Trẻ Không Các Mẹ?????

• 9 Lượt chia sẻ
  • 20.5K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 63 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ngotung208: đi làm mắt mà cũng phải coi ngày nữa à. Mình định rảnh là đi làm luôn chứ ko có coi ngày gì hết trơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ai có sdt bac sy thanh k ạ sao môi ng cho 1 số vây

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisy95hp Xem bài viết
    Ai có sdt bac sy thanh k ạ sao môi ng cho 1 số vây

chị vừa tạo mắt to ra của bác sĩ Thanh đây,vì mắt chị bác sĩ giải thích cơ địa nhiều mỡ và da thừa nữa,thấy đơn thuốc có 2 sdt đây nha 0912344901 và 0944923288,chị được 3 hôm rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi honghaha Xem bài viết
    chị vừa tạo mắt to ra của bác sĩ Thanh đây,vì mắt chị bác sĩ giải thích cơ địa nhiều mỡ và da thừa nữa,thấy đơn thuốc có 2 sdt đây nha 0912344901 và 0944923288,chị được 3 hôm rồi
    Chị ơi chi xem mat em thê nay nên căt hay nhấn ạ măt e cũng bi sụp mí

Hình đính kèm
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 139 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mấy mẹ làm rồi thì post hình lên nha, ông bs lạ hoắc ko thấy ai đưa hình lên mà khen tùm lum. Lộ quá.
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Ai làm bsy thanh rui cho xin ít ảnh với ạ

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi le.vi Xem bài viết
    Mấy mẹ làm rồi thì post hình lên nha, ông bs lạ hoắc ko thấy ai đưa hình lên mà khen tùm lum. Lộ quá.
    chị thì chị không biết em biết những bác sĩ nào,chứ chị ngoại tỉnh mà bạn bè chị cũng làm nhiều của bác sĩ Thanh này,chị rảnh thì chia sẻ cho những mẹ nào cần làm chứ không chia sẻ cho những ai không cần làm,em le.vi làm của ai đẹp thì đưa ảnh lên đây cả nhà cùng chiêm ngưỡng còn mẹ nào muốn xem hình tớ trước mí nhỏ sau mí to thì để lại email và số đt zalo nha
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chi honghaha ơi sdt em la 0943547343 chi gưi ảnh e xem dc k a

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cám ơn các mẹ nha
    em vừa mới cắt mí hôm qua,giờ đang sưng quá trời,nhưng bác sĩ Thanh bảo em phải cắt mí mới đẹp được,thôi thì cắt vậy,hic
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chi ơi chi cat o tmv ha thanh a nhin co đep k chi

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tớ lại quay lại chốn xưa để nâng mũi rồi các cậu à,tớ mới làm được 2 hum nay thui,không ngờ ngủ dậy lại sưng thế sang đến hum thứ 2 bớt hơn chút thui,nhưng lúc vừa làm xong chưa sưng thì mũi đẹp cực lun ý,thế là mình đã có mắt đẹp mũi đẹp,hihi
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thachthao_mongmanh Xem bài viết
    cám ơn các mẹ nha
    em vừa mới cắt mí hôm qua,giờ đang sưng quá trời,nhưng bác sĩ Thanh bảo em phải cắt mí mới đẹp được,thôi thì cắt vậy,hic
    ui,chủ thớt nhanh chân nhỉ,đã làm được 1 tháng rồi đấy hả,cho tớ xin cái hình mắt trước và bây giờ của thớt với,và sdt của bác sĩ Thanh là như nào nhỉ để tớ alo tư vấn trước cơ,kẻo đến đó lơ ngơ như gà mắc tóc thì chít,eamail tớ nha thuthuynguyen@yahoo.com
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cuti2010 Xem bài viết
    tớ lại quay lại chốn xưa để nâng mũi rồi các cậu à,tớ mới làm được 2 hum nay thui,không ngờ ngủ dậy lại sưng thế sang đến hum thứ 2 bớt hơn chút thui,nhưng lúc vừa làm xong chưa sưng thì mũi đẹp cực lun ý,thế là mình đã có mắt đẹp mũi đẹp,hihi
    hóa ra mấy mẹ cũng máu làm đẹp quá cơ,lâu lâu k tham gia diễn đàn chia sẻ thấy các mẹ sôi nổi quá mà em thì vẫn dập chân tại chỗ bởi cái mí thôi,cũng muốn làm mũi nhưng kinh phí em chưa lo đươc,chẳng lẽ mắt có mí đẹp rồi lại để cái mũi thấp tẹt,chán quá,
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthuy9041986 Xem bài viết
    ui,chủ thớt nhanh chân nhỉ,đã làm được 1 tháng rồi đấy hả,cho tớ xin cái hình mắt trước và bây giờ của thớt với,và sdt của bác sĩ Thanh là như nào nhỉ để tớ alo tư vấn trước cơ,kẻo đến đó lơ ngơ như gà mắc tóc thì chít,eamail tớ nha thuthuynguyen@yahoo.com
    mẹ thuthuy9041986 này đã làm chưa,làm đi cho mắt nó đỡ già,như tớ đây này đắn đo mãi mới đi làm,vì cứ sợ này sợ nọ,sợ trợn,sợ đau,sợ không đẹp,cuối cùng cắt lên thì trẻ ra trông thấy,tự bảo mình tại sao mình không làm từ ngày xưa,tớ gửi hình ảnh vào email cho nha
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chi ơi chi gưi hình em xem với gmail e la hoacuctrang95@gmail.com ạ.em cung mơi cắt mà nhin già quá

• 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ten_to_xau_lam Xem bài viết
    cắt mí như thế có để lại sẹo không bạn,tớ con trai cũng mắt 1 mí lang thang vào đây tìm xem các mẹ làm như thế nào,đặt gạch hóng topic này
    không vấn đề gì đâu bạn nha,sẹo được giấu kĩ vào nếp gấp mí rồi nên chẳng ai nhìn thấy gì cả,tớ làm được hơn 2 tháng rồi giờ ok lắm,bạn là boy đúng k,dù là boy hay girl thì với người VN mình cũng chả hợp với mắt 1 mí đâu,đi tạo 2 mí đi cho đỡ lươn
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mắt quan trọng lắm, mắt chị chủ top nếu ko tới nỗi nào thì thôi đừng làm. Còn đã quyết định làm thì phải làm hỗ uy tín, chứ đụng trúng bác sĩ tay nghề kém, rạch lệch là hối hận cả đời lun vì tái phaẫu thuật mắt khó nhất đó
    • 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mẹ đi làm điều trị pelleve đi, đảm bao trẻ lại 5 - 10 tuổi luôn
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

trường hợp của mình giống y như của bạn, mắt mình giống bố mình bị sụp y như mắt một mí nhìn cứ buồn thế nào ấy lại còn già so với tuổi nữa chứ. Nói thật là ngày trước chưa có điều kiện nên chưa dám nghĩ đến đi làm đẹp đâu, bây giờ mới mon men tìm kiếm trên mạng nhưng chưa thấy chỗ nào yên tâm. Hôm đi ăn cưới gặp con bạn thân nhìn nó khác quá mình hỏi bạn thì biết nó mới đi cắt mí, nói thật là nhìn nó xinh hẳn nên thấy ghen tị lắm. Nó cho mình địa chỉ bs Thanh ở Giảng Võ, mình chờ 2 tiếng vì bs đang bận mổ làm mình thấy nản. Mình đang tính đi về thì gặp một em đến cắt chỉ thấy mí còn sưng nhưng đều và đẹp nên cố chờ xem bs tư vấn thế nào. Lần đầu gặp bs trẻ quá nên thấy không yên tâm lắm, được cái tư vấn nhiệt tình và thật nên cũng liều quyết định làm luôn. Lúc nên bàn mổ chả hiểu sao chân tay run ướt đẫm mồ hôi, đau thì không đau chỉ sợ run lên. Bây giờ thì ngon lành rồi, mình up ảnh lên để các mẹ xem có được không nhé.
    trước làm

IMG_3683

sau làm

duyen
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 3/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 6