TIN TÀI TRỢ.

Cắt Mí Mắt Có Lấy Lại Tuổi Trẻ Không Các Mẹ?????

• 9 Lượt chia sẻ
  • 20.5K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bs Thanh ở HN hay SG vậy chị????? cho em địa chỉ đc ko ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ở SG thì làm chỗ bs Nga đi, mình làm rồi, mới cắt chỉ hôm qua. Mí mắt vẫn còn hơi to nhưng nhìn đều và cong đẹp. Đang đợi ngày nó nhỏ lại đây, mấy chị bảo phải 1-2 tháng mới tự nhiên như mắt thường được.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thjen Xem bài viết
    Ở SG thì làm chỗ bs Nga đi, mình làm rồi, mới cắt chỉ hôm qua. Mí mắt vẫn còn hơi to nhưng nhìn đều và cong đẹp. Đang đợi ngày nó nhỏ lại đây, mấy chị bảo phải 1-2 tháng mới tự nhiên như mắt thường được.
    địa chỉ bs Nga ở đâu vậy bạn. Mắt mình có nhìu mỡ, nên nhìn mắt buồn lắm. Mình ko biết là nên cắt mí hay nhấn mí. Cho mình ý kiến với
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanalana Xem bài viết
    Nàng nào bấm mí rồi, thời gian bao lâu sau bấm mí mới trở lại vậy ạ? Nghe nói có cái gì bấm mí vĩnh viễn đó, có chị nào làm chưa ạ.
    như tớ bấm mí vĩnh viễn nè thì của bản thân tớ là sau 2 tuần bớt sưng,khoảng 1 tháng thì gần như ổn định hẳn và 3 tháng sau thì mí đẹp mĩ mãn luôn,chả ai biết tớ làm mí cả chỉ có người nào trước biết tớ mắt 1 mí giờ biến thành 2 mí thì hỏi thôi,hihi
    thì tớ cứ nói thật là đi thẩm mỹ mắt 2 mí,có sao đâu,tớ làm được 4 năm rồi đây,
    bác sĩ bảo anh sẽ đính hẳn vào màng sụn cho em được vĩnh viễn luôn,mà anh làm cho em mí tự nhiên theo như ngoài bắc chứ k làm mí to như mắt ve trong nam đâu nha,
    thì tớ cũng chỉ muốn mí đẹp tự nhiên thôi,chứ to quá hóa trợn thì xấu lắm,
    tớ làm của bác sĩ Thanh có sdt 0912344901 ấy,bạn tư vấn thử xem
    mẹ fushia88 nữa đợi con lớn khoảng 18 thì cho đi làm đi nha,con gái mắt 1 mí thiệt thòi lắm,muốn trang điểm cũng khó,hic hic
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thachthao_mongmanh Xem bài viết
    Các mẹ ơi khổ em qua,chưa đến 30 mà sao mắt em nhìn khó chịu quá trời,lúc nào cũng như vừa mới khóc xong,bạn bè bảo đi cắt mí đi,nhưng đọc google thấy có phương pháp j đó k sưng k đau,mẹ nào biết j làm rồi giới thiệu em với,
    Tình trạng của bạn có thể là do có mỡ mắt hoặc da dư, cũng có thể là do cả 2. Mình nghĩ bạn nên tới gặp bác sĩ tư vấn trực tiếp để đánh giá tình trạng mắt của bạn nên sử dụng phương pháp nào là phù hợp. Vì tình trạng mắt của b5n nếu để lâu thì không chỉ ảnh hưởng tới nét thẩm mỹ mà còn hại sức khỏe của mắt bạn nữa đó.
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

khi bạn cắt mắt bs sẽ đốt mỡ thừa cho bạn,cắt mắt đc vĩnh viễn còn nhấn mí thì nghe nói ko đau nhưng chỉ đc một thời gian thôi bạn ạ.mà giá cả thì ngang nhau. thực ra cắt mắt cũng ko đau đâu,chỉ là do tâm lý thôi chứ có thuốc đau hộ mình hết mà.Mình mới cắt mắt của bác Nghĩa 108 .mình hiện rất hài lòng.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi khổ em qua,chưa đến 30 mà sao mắt em nhìn khó chịu quá trời,lúc nào cũng như vừa mới khóc xong,bạn bè bảo đi cắt mí đi,nhưng đọc google thấy có phương pháp j đó k sưng k đau,mẹ nào biết j làm rồi giới thiệu em với,
    em nghĩ là mắt chị do cơ địa nhiều mỡ và da nên vậy,nếu vậy chị chỉ cắt mí lấy da thừa mỡ thừa thôi k nhấn mí được,trước em đi nhấn mí đôi thấy bác sĩ bảo vậy mà,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

- mat me cat hay bam thi phai den cho bac si tham mi nguoi ta tu van ki. Rui hay lam. Ngay xua minh 20 tuoi mat minh bi bup mat mi. Minh den cat mi mat nhung bac si khuyen minh nen bam mi thoi. Cat trong gia lam.khong tu nhien. Nen bam mi.
    - Lam mi mat thi dau hoi ban dau khi chich thuoc te vao, con lam song mui thi khong dau. Bay gio minh 26 tuoi. Mi bam nhin tu nhien. Nhin vao khong biet la minh da lam mat.
    - minh bam mi , khi di mátxa mat moi biet la minh lam mi. Hoi minh lam o dau. Noi chung minh rat hai long voi mat va mui hien tai bay gio. Neu ban muon thi alo minh de minh luc lai tim sdt cua mi vien do. Vi lau qua quen. 0966444468
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ chủ thớt nên nghe tư vấn kỹ nha,chứ mắt bùm bụp như vậy mà tư vấn nhấn thì da thừa và mỡ thừa bỏ đi đâu chứ,mắt mẹ nó như vậy thì phải bỏ phần da thừa và mỡ thừa đi thì trông mắt mới quang quẻ được,
    • 15 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanalana Xem bài viết
    Nàng nào bấm mí rồi, thời gian bao lâu sau bấm mí mới trở lại vậy ạ? Nghe nói có cái gì bấm mí vĩnh viễn đó, có chị nào làm chưa ạ.
    Mình bấm được 3 tháng, sau khi bấm 2 tuần, mình đến hỏi bác sĩ là sao 2 bên k đều nhau ( 8-9 ) , bác sĩ nói do cơ mắt và mỡ mình k đều @@. 1 năm sau khi chĩ tiêu rồi thì cắt lại sẽ đẹp và xài suốt đời.... )
    Mình pó tay luôn !@
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cắt mí mắt là một phương pháp thẩm mỹ giúp đôi mắt của bạn trở nên trẻ trung hơn. Cắt mí mắt sẽ loại bỏ các lớp mỡ thừa vùng mắt, cắt mí tạo 2 mí rõ rệt và đẹp tự nhiên. Bạn có thể tham khải bài viết về cắt mí Hàn Quốc để hiểu rõ hơn về dịch vụ phẫu thuật thẩm mỹ này: https://www.webtretho.com/forum/f3271.../#post31941639
    Là con gái thì nên chăm chút cho sắc đẹp của mình!
    Nâng mũi Hàn Quốc là một phương pháp làm đẹp mũi được rất nhiều chị em phụ nữ yêu thích. Kết hợp với phương pháp nâng mũi s line giúp tạo hình tạo mũi s line đẹp tự nhiên! .
    Là con gái - Làm đẹp là điều đương nhiên
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 65 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thjen Xem bài viết
    Bs Nga ở đâu vậy chị, ở đó có cắt gó mắt ko ạ, em muốn đi làm mắt vs cắt góc mắt luôn. Thấy bây giờ công nghệ hiện đại quá nên cũng muốn làm cho đẹp.
    • 76 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nicebike Xem bài viết
    Bs Nga ở đâu vậy chị, ở đó có cắt gó mắt ko ạ, em muốn đi làm mắt vs cắt góc mắt luôn. Thấy bây giờ công nghệ hiện đại quá nên cũng muốn làm cho đẹp.
    Ở 9 Ly Thái Tổ bạn ơi, mình theo dõi diễn đàn thấy nhiều người cũng làm ở đây rồi á.
    • 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn ơi đừng nên làm. Bạn của mình làm rồi, già chát. Nhìn thảm hoạ luôn, mí mắt lúc nào cũng sưng sưng như Lý Nhã Kỳ. Nhìn buồn và giả tạo...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của tranletamanh
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tớ cũng như mẹ nó ấy,mắt cũng cứ hùm hụp
    Nhưng đã được cải thiện cách đây hơn năm do bác sĩ Thanh làm cho,
    Tớ thấy các đôi mắt da thừa mỡ thừa này làm rất đơn giản mà,lúc tớ soi gương cắt đúng vào nếp mí cũ của tớ,không có gì gọi là giả tạo cả,chỉ đơn giản là mất đi cái bọng xấu xí đó thôi,
    Mà nói thầm với bạn nha,bác sĩ khâu chỉ nhỏ lắm sau khi cắt chỉ đường sẹo nhỏ hơn cả đường ở lòng bàn tay ấy,sướng mê hồn luôn,chỉ mất 3 ngày đầu là hơi sưng sau đó giảm và chuyển sang vàng,được 2 tuần sau thì đẹp,hihii
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuhukeu_ Xem bài viết
    các mẹ ơi bác sĩ Thanh này ở đâu mà ai cũng khen quá trời,tớ cũng đang đi tư vấn cho đôi mắt nhăn nheo của mình,cũng muốn qua tư vấn thử xem,
    mẹ nó đi làm đi,em con trai cũng làm rồi nè,em nhấn mí tạo mắt 2 mí bình thường thôi,không cần to lắm làm gì,em làm của bác sĩ Thanh có sdt đây này 0944923288,em mới làm được khoảng hơn 2 tháng nay thôi,không cần cắt chỉ,đẹp theo ước nguyện của em
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huan_deptrai Xem bài viết
    mẹ nó đi làm đi,em con trai cũng làm rồi nè,em nhấn mí tạo mắt 2 mí bình thường thôi,không cần to lắm làm gì,em làm của bác sĩ Thanh có sdt đây này 0944923288,em mới làm được khoảng hơn 2 tháng nay thôi,không cần cắt chỉ,đẹp theo ước nguyện của em
    bạn nam giới mà cũng tạo mắt 2 mí hả,tớ cũng đang nghiên cứu tạo mắt 2 mí đây,làm to cớ napf cho phù hợp nhỉ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cubin_yeu Xem bài viết
    bạn nam giới mà cũng tạo mắt 2 mí hả,tớ cũng đang nghiên cứu tạo mắt 2 mí đây,làm to cớ napf cho phù hợp nhỉ
    Cắt to quá sẽ trông giả đó, mình chỉ muốn làm vừa phải tự nhiên mà đều nhau là ổn rồi, sợ làm to giả giả lắm.
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em thấy chỉ cần thay đổi đôi mắt là nhìn đã khác rồi. Như kiểu mình trang điểm í, nhấn mạnh đôi mắt là khác rồi.
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị muốn làm mắt to ra thì đi cắt mí chị ạ. Nên tìm địa chỉ uy tín để được bác sỹ tư vấn cho, ví dụ như tuổi chị có làm được không, nên làm theo phương pháp nào,...
    bạn em cũng mới đi cắt mí về nhìn xinh ra bao nhiêu. Nó làm ở thẩm mỹ hồng ngọc thuộc bệnh viện hồng ngọc í chị, mà do bác sỹ hàn quốc làm đẹp lắm. Chị tham khảo xem nhé
  • Trang 2/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 6