TIN TÀI TRỢ.

Cắt Mí Mắt Có Lấy Lại Tuổi Trẻ Không Các Mẹ?????

• 9 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 114 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi khổ em qua,chưa đến 30 mà sao mắt em nhìn khó chịu quá trời,lúc nào cũng như vừa mới khóc xong,bạn bè bảo đi cắt mí đi,nhưng đọc google thấy có phương pháp j đó k sưng k đau,mẹ nào biết j làm rồi giới thiệu em với,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng rồi mn à,có phương pháp đó đấy,nhưng tớ tưởng chỉ dùng phương pháp đó cho mắt 1 mí chứ,thế nên từ lâu đã lân la dò hỏi tìm hiểu cho đôi mắt 1 mí của bản thân,giờ chỉ cần dặm hỏi xã thôi,byebye
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_cuti2010 Xem bài viết
    đúng rồi mn à,có phương pháp đó đấy,nhưng tớ tưởng chỉ dùng phương pháp đó cho mắt 1 mí chứ,thế nên từ lâu đã lân la dò hỏi tìm hiểu cho đôi mắt 1 mí của bản thân,giờ chỉ cần dặm hỏi xã thôi,byebye
    mắt chị 1 mí à,sao k làm từ sớm đi
    mắt em sinh ra cũng 1 mí thừa hưởng từ ba,lại là con gái nữa nên nhìn k mê được
    thế nên bắt đền ba me làm sao cho thành 2 mí đấy
    thế là công cuộc tìm hiểu,em đi học thì tranh thủ tìm địa chỉ có giấy phép mổ đàng hoàng
    ba mẹ thì hỏi bạn bè cô dì chú bác
    cuối cùng em tìm ra chỗ bác sĩ Thanh giảng viên DHYHN có giấy phép mô
    ba mẹ em cũng có vài người giới thiệu bs Thanh làm mí mũi đẹp lắm
    chốt lại em mổ cắt mí ở đấy được 3 năm rồi,ai nhìn lần đầu cũng đôi mắt đẹp,chỉ người nhà mới biết thôi
    nhưng có điều địa chỉ đấy nhìn bên ngoài hơi tối mà khuất do ở đường 1 chiều em đi qua lại 3 lần mới thấy,chuc các mẹ 1 mí sớm thành 2 mí được đẹp như em
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tung_dauphaicontrai Xem bài viết
    thế là công cuộc tìm hiểu,em đi học thì tranh thủ tìm địa chỉ có giấy phép mổ đàng hoàng
    chốt lại em mổ cắt mí ở đấy được 3 năm rồi,ai nhìn lần đầu cũng đôi mắt đẹp,chỉ người nhà mới biết thôi
    nhưng có điều địa chỉ đấy nhìn bên ngoài hơi tối mà khuất do ở đường 1 chiều em đi qua lại 3 lần mới thấy,chuc các mẹ 1 mí sớm thành 2 mí được đẹp như em
    em làm phương pháp j vậy,chị cũng nghiên cứu lâu lắm rồi cho đôi mắt hùm hụp của mình,nhưng khổ nỗi chưa có time đi tư vấn,thấy nhiều bạn bè chị em dẫn nhau đi làm ở bs Thanh nào đó về mà cứ ấm ức cho bản thân chưa đi được,lên đây cũng lại nói đến bs Thanh,khi nào rảnh phải cố chuồn đi tư vấn thôi,khó chịu với đôi mắt rồi
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuthuy9041986 Xem bài viết
    em làm phương pháp j vậy,chị cũng nghiên cứu lâu lắm rồi cho đôi mắt hùm hụp của mình,nhưng khổ nỗi chưa có time đi tư vấn,thấy nhiều bạn bè chị em dẫn nhau đi làm ở bs Thanh nào đó về mà cứ ấm ức cho bản thân chưa đi được,lên đây cũng lại nói đến bs Thanh,khi nào rảnh phải cố chuồn đi tư vấn thôi,khó chịu với đôi mắt rồi
    tranh thủ mà đi làm đi mn à,phụ nữ mình khổ thật,bao nhiêu thứ phải chỉnh sửa sau khi lấy chồng sinh con có tuổi,tớ cũng mới cắt mí của bs Thanh này được khoảng 2 tháng nay đấy,cũng vô tình thôi,có chị hàng xóm ra đấy điều trị hôi nách về nói chuyện là chị làm hôi nách ở đấy cho mình sdt,tối về tớ alo xem bác sĩ có làm thẩm mỹ k,bác sĩ bảo ở đây anh làm thẩm mỹ là chính mà,hôm sau ra làm luôn,công nhận đường khâu đẹp thật,mn alo tư vấn trước xem,có sdt đây này 0912344901,
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    các mẹ ơi bác sĩ Thanh này ở đâu mà ai cũng khen quá trời,tớ cũng đang đi tư vấn cho đôi mắt nhăn nheo của mình,cũng muốn qua tư vấn thử xem,
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lại gặp chị ở đây, có vẻ c đang nóng lòng lắm. hehe, chọn nơi gửi gắm sắc đẹp là phải từ từ chị ạ!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 2Bon Xem bài viết
    Mình đặt gạch hóng vụ này!
    Chi phí bên bác sĩ Thanh này như nào mn? Mình đang tìm chỗ nào uy tín tí để dẫn mama đi cắt mí mắt, da quanh mắt cụ chảy lắm nên tầm nhìn cũng hạn chế
    Mình được giới thiệu vài nơi: bác sĩ Dung ở bv Xanh Pôn (mình gọi rồi, chị ấy bảo tầm 5 -6 triệu, vĩnh viễn), bác sĩ Thanh này với lại bên Hồng Ngọc. Đang băn khoăn chưa biết chọn chỗ nào!
    tớ mới nâng mũi ở chỗ bác sĩ Thanh xong được nửa tháng nay ưng dáng mũi lắm,đoc bảng giá ở đấy là cắt mí là 6 triệu,tạo mắt 1 mí thành 2 mí cũng 6 triệu(vĩnh viễn),tuổi già có da thừa là phải rồi,ai tránh được tuổi tác đâu,tớ thấy bác sĩ nam mà tư vấn nhẹ nhàng dễ nghe lắm,bạn cứ dẫn mẹ qua tư vấn thử xem,k ưng lại tư vấn chỗ khác,làm đẹp cứ phải cẫn thận,à bác sĩ Thanh này là bs chuyên khoa tạo hình có giấy phép mổ đấy
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xoaxoa Xem bài viết
    Lại gặp chị ở đây, có vẻ c đang nóng lòng lắm. hehe, chọn nơi gửi gắm sắc đẹp là phải từ từ chị ạ!
    mình cũng nghĩ như bạn này,làm đẹp là cứ phải từ từ cẩn thận chọn nơi nào uy tín thẩm mỹ viện nào được cấp giấy phép mổ đàng hoàng bác sĩ đúng chuyên ngành thì làm,chứ đửng chọn phải bác sĩ chuyên khoa nội chuyên khoa sản sang làm thẩm mỹ,
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thachthao_mongmanh Xem bài viết
    Các mẹ ơi khổ em qua,chưa đến 30 mà sao mắt em nhìn khó chịu quá trời,lúc nào cũng như vừa mới khóc xong,bạn bè bảo đi cắt mí đi,nhưng đọc google thấy có phương pháp j đó k sưng k đau,mẹ nào biết j làm rồi giới thiệu em với,
    đi làm đi mẹ nó à,cắt mí dựng mũi giờ nó là vấn đề đơn giản mà có j đâu mà phải băn khoăn chứ để đôi mắt như vậy già lắm,trước mình cũng cắt mí rồi đấy chứ,mà đấy lại là mấy năm về trước chứ giờ thẩm mỹ lại càng bình thường hơn nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tung_dauphaicontrai Xem bài viết
    cắt mí như thế có để lại sẹo không bạn,tớ con trai cũng mắt 1 mí lang thang vào đây tìm xem các mẹ làm như thế nào,đặt gạch hóng topic này
    • 5 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chao ban.Bac si thanh that su minh khong biet,nhung mat minh truoc kia cung giong nhu ban, vua bi :mo,da du,sup mi va buon mac du minh luc do minh co moi 25tuoi,vay minh cung di tim va hoi nhieu noi va sau do minh duoc nguoi ban gioi thieu cho minh,mot bac si ma ban do da tung lam gio minh cung da lam va dep,neu nhu ban co nhu cau minh co the chi giup ban nhe
    • 486 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LuongBaoMy Xem bài viết
    Chao ban.Bac si thanh that su minh khong biet,nhung mat minh truoc kia cung giong nhu ban, vua bi :mo,da du,sup mi va buon mac du minh luc do minh co moi 25tuoi,vay minh cung di tim va hoi nhieu noi va sau do minh duoc nguoi ban gioi thieu cho minh,mot bac si ma ban do da tung lam gio minh cung da lam va dep,neu nhu ban co nhu cau minh co the chi giup ban nhe
    pr này mod!

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 5 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chào bạn. Ở đây không pr cho ai cả. Điều chia sẻ kinh nghiệm cho các Mẹ đi làm đẹp thôi. Nếu là bạn thí bạn có muốn đẹp không
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuhukeu_ Xem bài viết
    các mẹ ơi bác sĩ Thanh này ở đâu mà ai cũng khen quá trời,tớ cũng đang đi tư vấn cho đôi mắt nhăn nheo của mình,cũng muốn qua tư vấn thử xem,
    bácsĩ Thanh công tác ở tmv Hà Thanh địa chỉ 635C Kim Mã ấy,bác sĩ Thanhlà giảng viên DHYHN khoa PTCH ,mn qua tư vấn mà làm mắt đi,địa chỉ tincậy đấy,trước tớ cũng được cô giáo của cu con chỉ cho đến đấy làmmắt đấy,thức đêmbao ngày mắt sụp hẳn đi(vốn dĩ mắt mí bé rồi),làmxong nhìn đôi mắt sáng choang hẳn,hihi,muốn cảm ơn bác sĩ mà chưa cótime chắc phải đợi khi nào làm cái gi có time qua đó thì mới cảm ơnđược
    hihi
    • 5 năm
    • 24 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ten_to_xau_lam Xem bài viết
    cắt mí như thế có để lại sẹo không bạn,tớ con trai cũng mắt 1 mí lang thang vào đây tìm xem các mẹ làm như thế nào,đặt gạch hóng topic này
    Nghiên cứu thì sẹo là nếp mí đó, lâu ngày sẽ trông tự nhiên như nếp mí bình thường.. Mà phải mất 2-3 tháng đó anh zai. Em cũng đang nghiên cứu nà.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 62 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nàng nào bấm mí rồi, thời gian bao lâu sau bấm mí mới trở lại vậy ạ? Nghe nói có cái gì bấm mí vĩnh viễn đó, có chị nào làm chưa ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ông xã nhà mình cũng mắt một mí, sinh bé đầu nhà mình cũng mắt 1 mí giống Bố nhưng bé thứ 2 thì lại 2 mí giống mẹ. Hihi
    • 10 năm
    • 739 Bài viết

• 318 Được cảm ơn

Mình thầy nhìu ng làm bs Nghĩa 108 nhìu hơn bs Thanh này
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 55 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em mắt 1 mí, lại bé xíu từ nhỏ, em muốn đi làm cho mắt to ra, chị nào cho em lời khuyên với ạ, em cảm ơn.
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6