TIN TÀI TRỢ.

Cần tư vấn: Phun xăm lông mày ở đâu đẹp?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 38.2K Lượt đọc
  • 47 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em muốn đi sửa lại lông mày, tìm hiểu trên mạng thấy nào là điêu khăc, phun xăm, thêu... có bác nào đã làm cho em ít kinh nghiệm ạ !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi thứ để tự nhiên cho nó đẹp bạn à. Trừ phi lông mày của bạn xấu quá thì mới đi làm, còn không thì cứ để tự nhiên đi bạn. Bạn mình đi săm lông mày về đây, trông còn xấu hơn lúc chưa săm
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chị ThuyMinh ơi bây giờ công nghệ làm đẹp phát triển lắm. Con bạn em mồm vẩu, mắt hip hôm rồi vào Sài Gòn 3 tháng, ra em k cả nhận ra. Em thì cũng muốn đẹp tự nhiên chỉ muốn làm lại đôi lông mày thôi. Xin ít tư vấn các bác ơi
    • 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

thế hả chị? Chị làm ở đâu? cho em địa chỉ em tìm hiểu xem sao.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Điêu khắc thế này đẹp nè Chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 76 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kollynhi Xem bài viết
    Điêu khắc thế này đẹp nè Chị.
    Đây tự nhiên ko?
    Hình đính kèm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ố, đây là điêu khắc ạ , em quê quá không cập nhật thông tin công nghệ, nhưng thật sự cái này nhìn tự nhiên ghê, chứ săm siếc về nhiều người nhìn thấy gớm lắm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bây giờ chuộng điêu khắc hoặc phun thêu chứ không mấy người đi săm nữa bạn à. Điêu khắc như này nhìn tự nhiên không các chị em. Chỗ này bạn em giới thiệu, nhận làm tận nhà ở cả tình ngoài luôn đấy, có chị em nào không tiện đi lại thì a lô xô nè, làm khoảng 30p là xong con ong

dieu-khac-2
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cai nay minh da lam cach day 5nam .goi la phun (theu).bay gio cung mo di nhieu ma van dep ban ah.theo minh thay xam la nguoi ta cam cay but chay toi chay lui thanh 1 mau la xong. Con phun (theu) la giong hinh ban nhatminh14 posr len do. Con dieu khac thi cung chi noi cho mi mieu de de lay tien hon thoi.muon mau ko phai thi kho lam.me minh cu vai nam la di lam lai .(4 lan roi ).gio 3 nam nay mau van dep. Minh nghi phai lam it nhat 2- 3 lan thi moi duoc.chi dau minh cung phun moi (luc dau do choet) gio moi 2 nam ma nhin chang thay gi.
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Neu ban o sai gon thi minh thay hoai anh lam la dep.vi minh lam o do ve ai cung khen.minh o binh phuoc nha.
    • 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

[QUOTEEm muốn đi sửa lại lông mày, tìm hiểu trên mạng thấy nào là điêu khăc, phun xăm, thêu... có bác nào đã làm cho em ít kinh nghiệm ạ !][/QUOTE]

Hoài Anh Điện biên Phủ nha bạn, Nếu bạn đã từng xăm rồi mà xóa đi xăm lại thì người ta sẽ tư vấn cho bạn xăm lại đó chứ xăm rồi mà muốn điêu khắc thì ko đc đẹp lắm đâu
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn chủ topic ở khu vực nào mọi người cho địa chỉ kìa. Nếu ở HN thì mình từng làm ở Thu Hà Spa nhé, Ngõ 95 Kim Mã, quên mất địa chỉ cụ thể rùi í, còn SĐT chị chủ 0986.13.88.66 tên Thu Hà luôn. Nếu cần cứ gọi trước xem tư vấn thế nào cho đẹp nhé bạn . Chúc các chị em luôn xinh đẹp rạng ngời
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái hình này mình chụp lúc mới làm xong chưa bong, để hôm nào nắng đẹp mình chụp ảnh lông mày sau khi bong cho các chị em. Trông tự nhiên thật lắm luôn
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 289 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình cũng vừa xoá được 2 ngày! Lúc xoá phần mực thêu trên lông mày bằng laser thì đau dã man luôn ấy! Nằm mà run gần chết. Máy xoá nó kêu tách tách, tạch tạch, đau rát vô cùng... Và sau đó thì nghe mùi khét. Giống kiểu thịt bị bỏ lò vi sóng ( xong thì 2 lông mày mình đỏ lè, hơi rướm máu...
    Chuyện là mình định đến TMV HA ( do topic ko cho dang ten tmv ) để thêu lại form lông mày khác, thì nv tư vấn bảo phải xoá hết màu mực thêu cũ để làm lại cái mới. Giá 2 triệu 500. Thì mình cũng okie cho xoá, và họ hẹn 2 tháng sau đến xoá & thêu lại form lông mày mới.
    Giờ ko biết sao chứ mình hơi lo, vì chổ lông mày cũ bị đỏ lè luôn! Và vẫn còn sưng nữa! Liệu có hết đỏ & bớt sưng ko nhỉ ?! Mất bao nhiêu ngày thì chổ đỏ đó sẽ hết... Chị em nào có kinh nghiệm thì chia sẽ với mình nha!!!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dolly.88
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tình hình là mình cũng đang khổ sở với cặp lông mày ngắn ngủn, phần đầu thì có mà đuôi thì phải kẻ, mỗi lần ra khỏi nhà là hí hoáy mệt dễ sợ.
    Tối qua tìm hiểu trên mạng thấy bây giờ lại có thêm điêu khắc lông mày gì nữa đấy, ko biết có mẹ nào làm chưa cho em ít ý kiến để có thêm động lực chứ em là em muốn đi làm lắm rồi.
    • 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

à, cái kiểu khắc mà em nói là đây này, thấy cũng đc mà ko bít thật hư ra sao, có mẹ nào làm ở đây rồi hay xem thử rồi cho em ít niềm tin vs ạ

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cac me ban tan xom qua, lot dep hong cung , cai cho miss tram do co me nao lam chua???
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 749 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

Mình cũng đi khắc dc vài ngày đây. Tự nhiên, giá 1tr

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VoanhPhi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 749 Bài viết

• 252 Được cảm ơn

@tranvn: mình vừa làm 1tr ở đó nah

Gởi từ ứng dụng Webtretho của VoanhPhi
    • 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VoanhPhi Xem bài viết
    Mình cũng đi khắc dc vài ngày đây. Tự nhiên, giá 1tr
    Bạn lam o đau vay, o cho miss tram đo ha?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3