TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tư vấn cho em với????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 477 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em sắp lập gia đình, chồng em thì tư tưởng khá là thoáng, nhung lo bố mẹ chồng rất khắt khe, nên giò em đang rất lo lắng, khoảng 2 tháng nữa là đến ngày cưới rồi, giờ em muốn hỏi có mẹ nào biết đỉa chỉ khôi phục lại cái "ngàn vàng" không? Giúp em với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 205 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

chồng e tư tưởng thoải mái thì e còn lo gì nữa? còn bố mẹ chồng khắt khe thì e vs chồng e có thể tự dàn xếp. Quan trọng nhất là chồng e thì ok rồi còn j nữa
    • 36 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Làm công tác tử tưởng với chồng là ok. "Cách đi từ địa phương tới Trung Ương"
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy con bạn t đi làm ở cái phòng khám gì chỗ đầu Khương Trung ý, mẹ chồng nó ghê gớm nên trước khi kết hôn nó cũng phải đi làm lại cái đó. Bạn thử đến đó xem
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đi vá màng trinh hoặc thú nhận tất cả vs ck. Mình nghĩ là nếu k nói để tới đêm tân hôn anh ấy sẽ sốc và lạnh nhạt lun vs bạn đó.
    • 373 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cái mà bạn gọi là " ngàn vàng" không làm nên được nhân phẩm của một con người. Quan trọng là chồng bạn nghĩ thế nào còn Ba mẹ chồng thì liệu có khó tính đến mức , bắt con trai phải mang vật chứng " trinh trắng" của vợ giao nộp hay không?

Vì thế mình khuyên bạn nên nghĩ lại trước khi quyết định tái tạo màng trinh nhé,