TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi môi em thâm quá làm sao bây giờ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 145 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanlinhhoang Xem bài viết
    m thấy bị môi thâm bẩm sinh thì k có cách nào làm giảm thâm cả vì các mặt nạ thông thường chỉ tác động trên bề mặt k tác động được vào sâu dưới lớp bên dưới đâu. chỉ có dùng phun xăm "che giấu" đi thôi ấy
    e đọc báo cũng thấy bảo thế. chỉ là phun xăm mà dùng mực k xịn thì cũng chẳng giữ được mấy năm nên phải tìm chỗ bảo đảm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 475 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvien0510 Xem bài viết
    e đọc báo cũng thấy bảo thế. chỉ là phun xăm mà dùng mực k xịn thì cũng chẳng giữ được mấy năm nên phải tìm chỗ bảo đảm
    giờ làm toàn mực hàn quốc mà có gì đâu mà phải lo chứ mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phun môi xử lý thâm cũng rât tự nhiên đó mẹ nó ơi

Môi mình phun xử lý rồi mà nhiều người không biết, không nhận ra luôn
    Lúc đầu cũng sợi lắm nhưng sau khi tư vấn mình làm .
    Giờ rất hài lòng
    Môi mình đây.

image
    comment by WTT mobile view
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanlinhhoang Xem bài viết
    m thấy bị môi thâm bẩm sinh thì k có cách nào làm giảm thâm cả vì các mặt nạ thông thường chỉ tác động trên bề mặt k tác động được vào sâu dưới lớp bên dưới đâu. chỉ có dùng phun xăm "che giấu" đi thôi ấy
    m cũng nghe bác sĩ bảo thế. bên đông á cũng bảo là thâm môi thì có thể xử lý bằng laser chỉ là hiệu quả k cao lắm đâu nên họ cũng khuyên là nên phun xăm luôn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phun môi giờ cũng bình thường rồi bạn ơi, mình thấy điêu khắc môi đẹp nè
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvien0510 Xem bài viết
    m cũng nghe bác sĩ bảo thế. bên đông á cũng bảo là thâm môi thì có thể xử lý bằng laser chỉ là hiệu quả k cao lắm đâu nên họ cũng khuyên là nên phun xăm luôn
    Dùng laser xử lý thâm không hết đâu, thâm môi cũng chẳng giảm được bao nhiêu, bắn xử lý rát môi thêm tốn tiền mà chẳng được như ý . tính ra số tiền xử lý môi thâm laser cũng ngang ngang cách so với phun xử lý môi ấy . mà thời gian duy trì lại lâu hơn được 3-5 năm . Sau thời gian trên môi nhạt màu hơn cũng không thâm như lúc ban đầu .Mẹ nào mà muốn xử lý thâm bằng laser nên cân nhắc suy nghĩ lại .
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế môi chị hiện giờ còn thâm hay hết thâm hẳn rồi ? Chị xử lý thâm bằng phun bằng phương pháp nào vậy? Xử lý thâm môi bằng thảo dược, rồi microtouch, rồi collagen hay tế bào gốc. Mà xử lý 1 lần có hết không hay phải xử lý phun nhiều lần. e thấy quảng cáo nhiều trên fb mà chẳng biết loại nào tốt hơn
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Môi mình giờ hết thâm, môi lên hồng tự nhiên, mình phun xử lý có 1 lần thôi ( môi mình bị thâm viền cũng không nhiều lắm ) . mình cũng không nhớ mình xử lý bằng công nghệ gì nữa. khi làm được ủ tê sau nằm để chuyên viên thực hiện làm thời gian cũng tầm 2 tiếng . làm cách đây cũng 6 tháng hơn rồi. Hiện màu môi rất đẹp hồng hào tự nhiên như đánh son. khi nào đi tiệc tùng thì mình mới dùng thêm son màu đậm nên dù có trôi đi mặt mình vẫn tươi , chứ không nhợt nhạt. Bạn quan tâm thì ghé chỗ cũ mình làm bên tân bình mộc liên tư vấn xem
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e nghĩ chị nên đi phun môi ý nhưng nhất định phải cẩn thận trong khâu chọn mầu vì nó sẽ kh cx với màu môi thâm lơ mơ cho ra 1 môi khác kinh dị hơn đó, còn địa chỉ thì e thấy bên bệnh viện thẩm mỹ thanh vân hay kangnam cx đều ok đó c
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ây gu, em cũng tình trạng bị thâm môi, do đi làm nhiều nên hầu như ngày nào cũng dùng son môi hết trơn. Đang tính xem bên Miss Trâm như nào để qua phun hoặc điêu khắc lại môi, đỡ mất thời gian mỗi sáng tô trát
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thnvnv Xem bài viết
    Phun môi xử lý thâm cũng rât tự nhiên đó mẹ nó ơi

Môi mình phun xử lý rồi mà nhiều người không biết, không nhận ra luôn
    Lúc đầu cũng sợi lắm nhưng sau khi tư vấn mình làm .
    Giờ rất hài lòng
    Môi mình đây.

image
    comment by WTT mobile view
    Xử lý thâm về có bị sưng k bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dudunguyen
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Môi mình cũng thâm do mình tô son nhiều í, mới làm phun bên Miss Trâm, giờ thì ngon lành rồi, không tốn tiền mua nhiều son như trước nữa.hihi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    <>ôi các chị ơi, em cũng tô son nhiều giờ môi thâm hết rồi, các chị làm thẩm mỹ nào vây ạ? CHo em địa chỉ với
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Thật tình môi thâm mà đánh son cũng không giữ được son, dùng son lì thì sợ nhiều chì, em tính chắc phải đi phun xăm quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dudunguyen Xem bài viết
    Xử lý thâm về có bị sưng k bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dudunguyen
    Môi minhg phun về cũng không bị sưng gì cơ, chỉ hơi nề nề chút . Cảm giác môi cứng đơ như mình nhổ răng ấy. tê cả vùng môi dưới cằm . khi làm xong bạn nên nói chuyện hay nhai kẹo cao su , cử động môi cho nhanh tan tê là sau 2-3 tiếng sau môi bình thường .
    nếu cơ địa của bạn không tốt, sợ đau bạn nên uống trước 1 viên paradon hay đại loại thuốc giảm đau gì đó trước 30 phút theo kinh nghiệm của mình. Mình phun môi về xong gặp con gái 6 tuổi nó hỏi sao hôm nay mẹ đánh son đậm vậy . chết cười với nó
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Mình thấy Miss Trâm Spa làm cũng ổn lắn đó, mình đươc nhỏ bạn giới thiệu đến, nhân viên ở đó tư vấn nhiệt tình chuyên nghiệp lắm và giá thành thì hợp lí nữa
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Bạn thữ Miss trâm Spa xem sao ở đó họ làm dc lắm đó, mình từng làm ờ dó bh môi mình ko cần đánh son lên cũng đẹp nữa hihi.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    <>vẬY tốt quá rồi, đỡ tốn thời gian với tốn tiền mua son nữa, bạn làm có phải kiêng ăn uống gì nhiều không?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

<>Ai cho mình xin chút kinh nghiệm xăm môi đi dc ko?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Miss Trâm Spa làm đẹp nha, ngày trước môi mình thâm dã man, tới nỗi mà nhắc tới cái tên ngta k nhớ nhưng nói con thâm môi là nhớ liền à, buồn ghê gớm. Xong rồi tự mò tự tìm hiểu ra Miss Trâm, qua đó nghe tư vấn làm này kia, giờ thi ai cũng nói môi mình hồng hào đẹp dữ. nói chung là bgio đẹp rầu.haha
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8