Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các chị các mẹ nào có kinh nghiệm về cắt mí mắt tư vấn giúp em với><

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.3K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt của em bị lệch,một bên mí mắt to 1 bên mí nhỏ làm e tự ti wa,mà bt e k make up nên k thể dùng miếng dán mắt+ chì kẻ mắt để che khuyết điểm dc,em thấy bảo viện 108 cũng có dvu cắt mí,chị nào bit tư vấn em với,k bit cắt mí có phức tạp và đau k ạ??? mà giá cả thế nào ạ><,chị nào bit bảo e với oa oa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mắt mình cũng bị giống bạn, kiểu như ko đều nhau í...1 bên mí lót, còn 1 bên mí bụp. Ngủ dậy 1 cái lại thấy rõ 2 mắt ko đều nhau ngay. Mình thì ở sg, chi phí cắt mí là 4 triệu ( cách đây 1 năm)

TRong lúc phẫu thuật thì không đau đâu, nhưng rất lo, mắt mình vốn ko đều nhau nên nếu bs làm ko khéo tay cũng sẽ bị bên to bên nhỏ ( xui xui có khi nhìn còn ghê hơn í.
    • Đã bị khóa
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cách đây mấy tháng mình đã cắt mí ở số 4 quán thánh giờ nhin cũng ok alwms , bạn thử tới đó hỏi xem
    • 332 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu để đi làm đây,mình cung muốn làm ở 108 mà hôm trước có vào hỏi để được tư vấn mà chẳng được tư vấn gì cả.Gặp bs Sơn ko biết có phải hôm đó bận ko mà bs đuổi như đuổi tà ấy.Bảo cắt mí mắt có gì đâu mà phải tư vấn làm gi.Chán quá,lấy hết tinh thần đi làm mà vậy đó.
    Có bạn nào làm ở 108 rồi thì cho mình ít kn nhé,hoặc đã làm ở đâu đẹp thì cũng mách mình với.Mình định thứ 2 tới đi làm mà chưa tìm được đc nào tin cậy cả.Cám ơn các mẹ trước.
    phương
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 824 Bài viết

• 991 Được cảm ơn

Đúng thật là ko cần tư vấn j bạn ạ! Nếu bạn thưc sự muốn làm bsy sẽ vẽ trực tiếp lên mi mắt và căn chỉnh, 10 phút làm luôn. Như mình ban đầu định nhấn thôi nhưng sau khi xem bsy nói là phải cắt mí mới đẹp vậy nên mình cắt luôn. Sau 20 phút trở về nhà hihi
    Mình mới làm xog, chắc sáng mai sưng to lắm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sau 1tuan thi ntn ak?cj lm o dau the