TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí ở đâu đẹp Tphcm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.6K Lượt đọc
  • 177 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là mắt em có mí lót muốn bấm thành 2 mí nhưng mắt là cửa sổ tâm hồn nên em không dám làm liều Pr nhiều quá làm em hoang mang lắm. Chị nào biết chỗ sửa đẹp chỉ em với em cảm ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 304 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Bạn đã làm chưa chia sẽ mình với
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị đã đi bấm mí ở Khoa Điều Trị Theo Yêu Cầu của bệnh viện Chợ Rẫy. Giá bấm mí 2 mắt (năm 2013) là 6 triệu. Giá xét nghiệm là 717500 đồng. Bác sĩ Vinh (nữ) trực tiếp tư vấn và bấm mí. Chị rất hài lòng vì bs Vinh bấm mí đều và đẹp, phù hợp với khuôn mặt của chị. Ở bv Chợ Rẫy, bạn của em gái chị (là một bác sĩ) cũng đi nâng mũi (dùng sụn ở tai) rất đẹp và tự nhiên. Hầu hết các Thẩm Mỹ Viện đều mời bác sĩ trong bệnh viện tới làm. Sao chị em không tới khoa Thẩm Mỹ của bệnh viện làm cho an tâm. Đi TMV tốn tiền mà chưa chắc làm kỹ như trong bệnh viện và đẹp như ý được
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chi tiết bấm mí: ngày 1 làm xét nghiệm (nhịn ăn uống) , ngày 2 hẹn bấm mí (nhịn ăn uống). Trước khi bấm thì thử thuốc tê trên bàn tay (hơi đau tí). Rồi tiêm thêm thuốc an thần. Rồi gây tê mắt, bấm mí 2 mắt (không đau vì có thuốc tê). Làm xong thì nằm nghỉ 2-3 tiếng chờ thuốc an thần và thuốc tê hết tác dụng (đau mắt thì uống Paracetamol , sưng thì uống alpha-chymotrypsin). Ngoài ra còn uống thêm kháng sinh Augmentin. Nói chung, khi bấm xong thì phải gặp bác sĩ hỏi về việc uống thuốc và chăm sóc mắt như thế nào để nghe bs dặn dò.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn tìm hiểu cẩn thận trước khi đến trung tâm nào thực hiện nhé, dạo này nhiều vụ ớn quá Tốt nhất nên đến cơ sở đảm bảo uy tín đấy bạn ạ
    • 54 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em bị mỡ mắt gây sụp mí 1 bên, e muốn cắt mỡ rồi bấm mí, k biết bv mắt 280 điện biên phủ làm về khoản này có đẹp ko? Hay là bv chợ rẫy, nhờ mấy chị có kinh nghiệm tư vấn giúp e nha.

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 260 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Chị ơi,chị làm chưa a? Em thấy nhiều người khen bảo Thẩm mỹ viện Grand bên Hàn Quốc ấy họ làm tốt mà ưng lắm chị. Bác sĩ tư vấn cũng nhiệt tình nữa.Làm bên Việt Nam mình cũng được nhưng đằng nào cũng mất tiền thà mình làm chỗ nào tốt hẳn ấy.Làm đẹp mà chị nên phải cân nhắc ,tìm hiểu kỹ.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vào bệnh viện là an toàn đỡ tiền mất tật mang. Mình mắt bụp cũng đc bác sĩ ưu ái cho bấm mí. Giờ nhan sắc cũng ngời ngời được tí ùi. hehe
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

dao này nhấn mí plasma có vẻ hot nhỉ, b tới dermaster vn thử
    • 55 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bên bs Nga làm mí đẹp mà bạn.
    • 55 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xaubietphandau Xem bài viết
    Vào bệnh viện là an toàn đỡ tiền mất tật mang. Mình mắt bụp cũng đc bác sĩ ưu ái cho bấm mí. Giờ nhan sắc cũng ngời ngời được tí ùi. hehe
    Cũng tuỳ bv bạn phải chọn bs nào giỏi giỏi trong bv đó mới được.
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá cả bao nhiêu quocbb?
    • 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhnhu2014 Xem bài viết
    Chi tiết bấm mí: ngày 1 làm xét nghiệm (nhịn ăn uống) , ngày 2 hẹn bấm mí (nhịn ăn uống). Trước khi bấm thì thử thuốc tê trên bàn tay (hơi đau tí). Rồi tiêm thêm thuốc an thần. Rồi gây tê mắt, bấm mí 2 mắt (không đau vì có thuốc tê). Làm xong thì nằm nghỉ 2-3 tiếng chờ thuốc an thần và thuốc tê hết tác dụng (đau mắt thì uống Paracetamol , sưng thì uống alpha-chymotrypsin). Ngoài ra còn uống thêm kháng sinh Augmentin. Nói chung, khi bấm xong thì phải gặp bác sĩ hỏi về việc uống thuốc và chăm sóc mắt như thế nào để nghe bs dặn dò.
    Cảm ơn bạn nha, thuốc là bạn tự mua hay bs cho?
    • 24 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn em mới bấm mí hơn tháng rồi em nhìn ưng lắm cũng muốn theo chân nó làm luôn mà cứ sợ bs nào cũng có ca nọ ca kia.
    • 47 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi minhnguyetlove Xem bài viết
    Bữa em tư vấn hỏi mí mắt ấn độ, bs kêu ở đó chỉ có 1 kiểu làm mắt là kiểu của bs Nga thôi, ai ưng mí như thế nào thì nói rõ bs coi từng người từng mắt rồi tư vấn cho chứ ko theo kiểu ấn độ hay gì hết. Thấy mn làm kiểu đó cũng ưng làm.
    Lúc trước chỉ cắt mí dài bây giờ có loại mini deep cắt 1 đoạn ngắn tạo mí làm loại này đẹp hơn nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 52 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mini deep loại này mắt ai ko dư da thì làm đẹp đỡ sẹo.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bác sĩ Thế có ai làm chưa cho em xin hình với. Thấy giá bấm mí bs làm rẻ.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LienIn Xem bài viết
    Mini deep loại này mắt ai ko dư da thì làm đẹp đỡ sẹo.
    Bạn làm chưa LienIn mình đang hỏi mà ít hình để xem tham khảo quá.
    • 41 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Lên facebook đi trên đó mn post hình nhiều lắm.
    • 55 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvnus Xem bài viết
    Lên facebook đi trên đó mn post hình nhiều lắm.
    Chỗ nào bạn xem hình bên nào vậy bạn?
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9