TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí mắt_Xin kinh nghiệm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.7K Lượt đọc
  • 296 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 475 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chang265 Xem bài viết
    Đúng rồi ạ, Em cảm ơn các mẹ đã nhiệt tình chia sẻ. Nơi nào mà các mẹ hoặc bạn các mẹ đã làm rồi thì chia sẻ cho em với ạ. Thật ra, em có tìm hiểu thì nói bấm mí này không khó làm. Quan trọng, là hợp bác sĩ thôi. Nghiên cứu lưỡng lự mãi mà chưa đến đâu làm cả. Nhưng theo kế hoạch là tuần tới em sẽ làm chuột bạch rồi chia sẻ cho mọi người luôn!
    bấm mí không phức tạp đâu mẹ. chủ yếu là tay nghề bác sĩ thôi. mà mẹ nó định chuột bạch ở đâu thế

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

vậy mà mình hỏi mãi mà chưa ai phản hồi thông tin ở Đông Á cả.
    bấm mí thì cũng đơn giản mà mẹ nó, thấy bảo làm tầm 30-40p là xong thôi. bên đông á làm cũng đc ko thì mẹ nó qua bệnh viện 108 mà làm.
    Không quan trọng người khác nghĩ gì về mình, quan trọng là mình cảm thấy như thế nào.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechjp2000 Xem bài viết
    bấm mí thì cũng đơn giản mà mẹ nó, thấy bảo làm tầm 30-40p là xong thôi. bên đông á làm cũng đc ko thì mẹ nó qua bệnh viện 108 mà làm.
    Mẹ chip đã bấm mí/cắt mí bên bv 108 bao giờ chưa?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bongkom90
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanlinhhoang Xem bài viết
    bấm mí không phức tạp đâu mẹ. chủ yếu là tay nghề bác sĩ thôi. mà mẹ nó định chuột bạch ở đâu thế
    Thì quan trọng là tay nghề của bác sĩ nhưng mình cũng không biết bác sĩ nào làm ok nên mới xin kinh nghiệm mọi người. Đang định chuột bạch ở TMV Đông Á hoặc Thu Cúc. Cuối tuần này em đi làm mẹ nó ạ!
    • 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bongkom90 Xem bài viết
    Mẹ chip đã bấm mí/cắt mí bên bv 108 bao giờ chưa?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bongkom90
    m cũng chưa làm ở đây nhưng thấy trên dđan nhiều mẹ có vẻ hay làm bsi Thọ ở 108 ấy mẹ nó.
    Không quan trọng người khác nghĩ gì về mình, quan trọng là mình cảm thấy như thế nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mechjp2000 Xem bài viết
    m cũng chưa làm ở đây nhưng thấy trên dđan nhiều mẹ có vẻ hay làm bsi Thọ ở 108 ấy mẹ nó.
    Mình search thông tin thì nghe nói BS Thọ này là ở HCM cơ. Không phải Hà Nội!
    • 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình search thông tin thì nghe nói BS Thọ này là ở HCM cơ. Không phải Hà Nội!
    vậy m cứ tưởng ở hn chứ. bên đông á vs TC giá bấm mí cũng sêm sêm nhau, 6tr thì phải. m nghĩ trg 108 giá cũng tầm đó.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 475 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

m thấy bấm mí vs cắt mí k nên vào bệnh viện đâu. họ chỉ để chữa thôi ấy, chứ làm theo công nghệ hàn quốc nhìn đẹp với tự nhiên hơn chứ. m thấy mấy ng làm bên đông á đẹp mà
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanlinhhoang Xem bài viết
    m thấy bấm mí vs cắt mí k nên vào bệnh viện đâu. họ chỉ để chữa thôi ấy, chứ làm theo công nghệ hàn quốc nhìn đẹp với tự nhiên hơn chứ. m thấy mấy ng làm bên đông á đẹp mà
    m cũng thấy ở bệnh viện đông đúc, làm thẩm mỹ thì dịch vụ k tốt đâu. cứ ra thẩm mỹ viện mà làm cho chu đáo. bác sĩ ở tmv cũng toàn là bác sĩ ở viên rồi học thêm ra mà
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 58 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Hi cả nhà, em muốn bấm hoặc cắt mí, đại khái là làm mắt 2 mí, mong được mọi người chia sẻ để có thể được như ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ nên đến những nơi chuyên thì sẽ tốt hơn. Có mấy người bạn mình cũng đã đi làm rồi. Hầu hết đều đẹp nên mình theo chân nối gót họ đi làm luôn..)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Hiện tại em đã bấm mí được 4 ngày rồi. Vẫn còn sưng và hơi tím. 1 tuần nữa em sẽ có bài review cảm tưởng gửi các mẹ nhé!
    • 98 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

E vừa đi bấm mí về đc 2 ngày. mọi ng nhìn có ổn ko ah, e thì thấy mí đều nhưng hình như hơi to

aiea6p

sao mãi e ko up đc ảnh nhỉ, có mẹ nào up ảnh như nào hd e cái. thử mấy lần mà ko đc
    CỐ GẮNG LÊN
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uhm,

MÌnh cũng thấy đều nhưng mà vẫn sưng to lắm. Nhìn mắt như ốc nhồi ý..Ngày nào cũng chup ảnh! ĐỊnh để hết tuần sẽ up nhưng cũng chưa nghiên cứu xem up kiểu gì!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Spam PR lộ liễu vậy mà mod đi đâu ko biết
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trời? Ai spam cơ? Bạn nên nghĩ kỹ trước khi nói ai đó như vậy nhé! Mình chẳng quảng cáo cho bên nào cả vì vốn dĩ không làm cho mấy bên đó mà cũng chẳng được hưởng lợi lộc gì từ mấy bên này cả. Cần chứng thực bạn có thể đến tận công ty mình gặp mình để xác minh nhé!
    Ban đầu mình hỏi vì mình có ý định bấm mí. Nhưng còn qua hoang mang và lo sợ chưa biết như nào. Nhưng giờ mình bấm được 6 ngày rồi và mình muốn đem nhưng kinh nghiệm đó chia sẻ cho mọi người để những ai có ý định làm đẹp thì không còn cảm thấy hoang mang và lo sợ thôi.
    • 29 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 7pham Xem bài viết
    Hi cả nhà, em muốn bấm hoặc cắt mí, đại khái là làm mắt 2 mí, mong được mọi người chia sẻ để có thể được như ý.
    Bấm mí hoặc cắt mí nha bạn, tuỳ mắt mà bấm hoặc cắt cho phù hợp á.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 58 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KieuKieu287 Xem bài viết
    Bấm mí hoặc cắt mí nha bạn, tuỳ mắt mà bấm hoặc cắt cho phù hợp á.
    Cảm ơn bạn, để mình tìm hiểu kỹ hơn mới được.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 58 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chang265 bạn có thể up hình của bạn mình xem với được ko bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 7pham Xem bài viết
    Chang265 bạn có thể up hình của bạn mình xem với được ko bạn.
    Hôm nay là tròn 1 tuần mình bấm mí. Tối mình đi làm về mình sẽ up ảnh lên cho mọi người xem nhé!