TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí mắt_Xin kinh nghiệm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 20.4K Lượt đọc
  • 299 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào mọi người!

Em đang định đi bấm mí mắt ở Thẩm mỹ viện Đông Á. Các mẹ có mẹ nào làm dịch vụ ở đây rồi cho em xin ít thông tin với ạ? Làm ở đây có tốt không? Bác sĩ nào làm đẹp? Hoặc các mẹ biết thẩm mỹ nào ở Hà Nội làm đẹp thì cho em xin địa chỉ ạ!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 475 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chang265 Xem bài viết
    Chào mọi người!

Em đang định đi bấm mí mắt ở Thẩm mỹ viện Đông Á. Các mẹ có mẹ nào làm dịch vụ ở đây rồi cho em xin ít thông tin với ạ? Làm ở đây có tốt không? Bác sĩ nào làm đẹp? Hoặc các mẹ biết thẩm mỹ nào ở Hà Nội làm đẹp thì cho em xin địa chỉ ạ!
    bên đông á bấm mí là dùng công nghệ dove eyes phải không mẹ? đợt lâu em cũng có nghe mà chưa tìm hiểu kỹ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng rồi ạ. Bên đó có tư vấn cho em như vậy. Cuối tuần này em đang định qua làm đây!
    • 265 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Đúng rồi ạ. Bên đó có tư vấn cho em như vậy. Cuối tuần này em đang định qua làm đây!
    bên này bấm mí cũng đc đấy mẹ nó. trc tết đứa e mình bấm mí ở đây, nhìn cũng đẹp, mí rõ mà nhìn cũng tự nhiên. bác sĩ nào làm thì m cũng ko hỏi. để có gì m hỏi lại nó xem
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thanks mẹ nó nhiều nhé! Mẹ nó hỏi giúp em xem bác sĩ nào làm ạ. May quá cũng tìm được người làm ở TM này rồi!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 3 năm
    • 475 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

ơ e thấy nhiều người bấm mí ở đông á rôi mà nhỉ. thấy cũng đẹp mà quên k hỏi bác sĩ nào làm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

vậy mà mình hỏi mãi mà chưa ai phản hồi thông tin ở Đông Á cả.
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

e đoán ở trên WTT m thì đông á nổi mấy dịch vụ về da như là trị nám tàn nhang hay là giảm béo nên ít người phản hồi bấm mí hơn ấy
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng đấy. Không thấy phản hồi gì về bấm mí cả. Có về dịch vụ da thì thấy quảng cáo nhiều!
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Đúng đấy. Không thấy phản hồi gì về bấm mí cả. Có về dịch vụ da thì thấy quảng cáo nhiều!
    có bạn ở trên có e làm bấm mí ở đông á rồi kìa bạn. inbox hỏi đi
    • 5 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chào mọi người!

Chào Bạn Chang265.
    Hiện nay đã có phương pháp bấm mí mắt mà không cần phẫu thuật, bạn sẽ được Bác Sĩ Lee Byoung Yeol thực hiện.
    Đâu bạn thử đến Thẩm Mỹ Viện Hàn Việt xem sao.
    Nơi này vừa an toàn và uy tín, chất lượng cao.
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hongtham1112 Xem bài viết
    Theo mình mình sẽ lựa chọn ở Thẩm Mỹ VIện Á Đông hơn , vì bên đấy có bs Ngô Xuân Dung ít ra cũng 28 năm thâm niên rồi yên tâm hơn các mẹ à.
    Uhm mình cũng nghe nhiều mẹ khen Bs Ngô Xuân Dung này lắm , ít ra thâm niên trong nghề làm cũng uy tín hơn hẳn mấy mẹ nên lựa chọn cho kỹ trước khi quyết định đến làm nhé. Mong các mẹ luôn xinh đẹp
    • 321 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

sao ng ta đang hỏi về đông á mà tự nhiên thấy mấy bạn vào spam tmv á đông làm tự nhiên mình thấy topic loãng thế nhỉ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongvien0510 Xem bài viết
    sao ng ta đang hỏi về đông á mà tự nhiên thấy mấy bạn vào spam tmv á đông làm tự nhiên mình thấy topic loãng thế nhỉ.
    Diễn đàn mang tính chất chia sẽ kinh nghiệm , tức là bạn ấy hỏi nhưng các mẹ vẫn có quyền chia sẽ những nơi làm đẹp tốt hơn cho bạn ấy chứ bạn. Trong đây Spam thế nào được , mình sử dụng nick đã lâu rồi , chia sẽ kinh nghiệm ai cũng cần cả mong bạn nắm được diễn đàn chia sẽ là thế nào ạ.
    • 17 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hay mẹ này dạng nick mới Spam binh vực Đông Á...hazzz lại một thành viên đáng khiển trách.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 35 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bellnguyen90 Xem bài viết
    Hay mẹ này dạng nick mới Spam binh vực Đông Á...hazzz lại một thành viên đáng khiển trách.
    Uhm mẹ này nói đúng nè ,đã là chia sẽ kinh nghiệm thì ng ta có kinh nghiệm gì nói đó , chứ ba cái nick Spam như vậy là không được rồi.
    • 265 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thanks mẹ nó nhiều nhé! Mẹ nó hỏi giúp em xem bác sĩ nào làm ạ. May quá cũng tìm được người làm ở TM này rồi!
    sorry mẹ nó. vừa rồi bận mình ít vào diễn đàn xong cũng quên khuấy mất.
    bác sĩ tên dũng nhé mẹ nó.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Uhm. Mình hỏi xin ảnh rồi mà chưa thấy bạn ấy bảo gì
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đúng rồi ạ, Em cảm ơn các mẹ đã nhiệt tình chia sẻ. Nơi nào mà các mẹ hoặc bạn các mẹ đã làm rồi thì chia sẻ cho em với ạ. Thật ra, em có tìm hiểu thì nói bấm mí này không khó làm. Quan trọng, là hợp bác sĩ thôi. Nghiên cứu lưỡng lự mãi mà chưa đến đâu làm cả. Nhưng theo kế hoạch là tuần tới em sẽ làm chuột bạch rồi chia sẻ cho mọi người luôn!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thammyvienhanviet Xem bài viết
    Chào Bạn Chang265.
    Hiện nay đã có phương pháp bấm mí mắt mà không cần phẫu thuật, bạn sẽ được Bác Sĩ Lee Byoung Yeol thực hiện.
    Đâu bạn thử đến Thẩm Mỹ Viện Hàn Việt xem sao.
    Nơi này vừa an toàn và uy tín, chất lượng cao.
    Cảm ơn TMV nhiều nhé! Nơi này khá gần với nhà mình, mình sẽ tham khảo thông tin trên web xem sao nhé!