TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí mắt Hàn Quốc ở TMV Linh Nhung có đẹp k?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.34K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E có đôi mắt mĩ sụp nên nhiều khi hay tự ti vs bản thân đang có ý định đi bấm mí hàn quốc mà vẫn chưa biết chọn địa chỉ uy tín nào, có mẹ nào đã từng bấm mí HQ r thì chia sẻ kinh nghiệm giúp e vs ạ ^^ e thấy mn khen TMV Linh Nhung lắm nên cũng đang phân vân k biết có nên làm ở đây k, các mẹ đóng góp ý kiến giúp e vs ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

up up up up up up up up up up up up up up mẹ nào chia sẻ cho e vs e đang cần đóng góp ý kiến gấp ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecunnau04 Xem bài viết
    Bạn có thich nhan mí hàn quốc à.để mình hỏi cho,. Hôm vừa rồi thấy cô em chồng khoe mơi đi nhấn mí[ minhnhin thấy rất đẹp va thật.để mai minh hoĩ xem nó lam o đâu nhé
    Thế thì tốt quá bạn hỏi giúp mìk vs nhé, bạn hỏi xem e c bạn làm ở đâu vs giá cả, sưng tấy tn giúp mìk vs nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

k có h đâu mẹ nó à thế mẹ nó nhớ hỏi giúp mìk vs nhé ^^
    • 310 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

chi trong cty minh vua bam minh o Linh Nhug cach day 3,4 thag do.minh thay rat dep,kha tu nhien.gia khoang 5tr.ho tu van cug kha ky nua.b cu den tan noi tham khaonthu. Tuy nhien theo kinh nghiem sua sac dep cua ca gia dinh minh thi minh thay phau thuat tham my cug hen xui nua Nhug bam mi cug kha don gian, b k thich co the thao chi,mat lai tro lai nhu xua,nen cu yen tam ma lam dep b nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vivian2312 Xem bài viết
    chi trong cty minh vua bam minh o Linh Nhug cach day 3,4 thag do.minh thay rat dep,kha tu nhien.gia khoang 5tr.ho tu van cug kha ky nua.b cu den tan noi tham khaonthu. Tuy nhien theo kinh nghiem sua sac dep cua ca gia dinh minh thi minh thay phau thuat tham my cug hen xui nua Nhug bam mi cug kha don gian, b k thich co the thao chi,mat lai tro lai nhu xua,nen cu yen tam ma lam dep b nhe
    thế có để lại sẹo k hả bạn? bạn có thể hỏi giúp mìk xem sưng trog bao lâu đc k?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi, coemchong minh lamnhan mi o benh vien tham my bác sỹVăn bạn a. Hôm qua mình vừa nghía lại rồi. Đẹp và tự nhiên lắm ban ạ mà minh chảng thấy có dấu vết gì cả. Mình thấy cô em quảng cáo Bs này làm mát tay lắm bạn bè nó toàn làm mũi ở đây thôivaf đây là bệnh viện chuyên khoa về thẩm mỹ bạn a . Minh cung đang bị eo bánh mì nên cung đang quan tâm đến giảm mỡ nên nghe cô em quảng cáo cũng đang muốn đến đáytham khảo đây. Minh sẽ đến mục sở thị có gi sẽ thông báo cho ban nhe.
    bệnh viện đấy tên là j vậy bạn? thế bạn đi tham khảo r cho mìk kết quả vs nhé, cám ơn bạn nhiều
    • 38 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ban oi, coemchong minh lamnhan mi o benh vien tham my bác sỹVăn bạn a. Hôm qua mình vừa nghía lại rồi. Đẹp và tự nhiên lắm ban ạ mà minh chảng thấy có dấu vết gì cả. Mình thấy cô em quảng cáo Bs này làm mát tay lắm bạn bè nó toàn làm mũi ở đây thôivaf đây là bệnh viện chuyên khoa về thẩm mỹ bạn a . Minh cung đang bị eo bánh mì nên cung đang quan tâm đến giảm mỡ nên nghe cô em quảng cáo cũng đang muốn đến đáytham khảo đây. Minh sẽ đến mục sở thị có gi sẽ thông báo cho ban nhe.
    chán mẹ này wa' . tên bệnh viện và địa chỉ thì chả nói . nói tên bsi~ hơi ít thông tin )
    Đời thay đổi khi ta thôi đẩy !!!
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

He he, sorry me no. Ten cua benh vien do la:Benh Vien tham my bac sy van luon ban .hom nay toi dinh den tham quan va tu van giam mo bung ma lai ban qua. Thoi mai nhat dinh phai di thoi,mai me no co di thi cung den cho vui. A quen hhinh nhu chua cho me no dia chi hay sao y nhi. No o pho dang tran con, so nha bao nhieu thi toi kg nho lam, mai hoi lai nhung no cat voi dau pho cat linh y..mai toi bao cao kqua voi ban roi cung di cho do so nhe
    thế lúc cắt xong thì sưng tấy thế nào vậy bạn? tại h mìk vẫn chưa đc nghỉ nên phải xem xét kĩ để sắp xếp tg