TIN TÀI TRỢ.

bấm mí mắt có tháo lại như cũ đc ko?cm

• 1 Lượt chia sẻ
  • 69.6K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi windytrinh Xem bài viết
    Mình bấm ở tmv kang.nam đường 3/2 đó bạn
    Ai làm cũng thấy đẹp tới phiên mình sao thấy xui quá.. Nãn kinh khủng luôn . Vừa rồi Mình cũng đã tới kêu bác sỹ tháo ra dùm . Bác sỹ kêu mình ráng đợi tầm thêm khoãng 3 ..4 tháng nữa xem sao . Không thích thì rạch da ra mới rút chỉ được, y như bạn nói vậy .
    Mà bạn làm tới đâu rồi , tháo ra rồi mí cuả mình có trở lại như cũ không..giờ mí mắt mình được 2 tháng rồi mà còn xấu kinh . Giờ ráng nghe lời bạn đợi thêm 1 tháng nữa xem sao . Chứ mình cũng sợ quá ...híc....
    bạn ơi mắt của bạn bây giờ sao rồi? mình cũng vừa bấm ở kangnam mà thấy sưng to quá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maiyeu_2700 Xem bài viết
    Mình vừa mới nhấn xong này . Buồn kinh khủng luôn..... sao thấy ai nhấn cũng đẹp mà mình nhấn thì mí to đùng xấu xí lắm huhu
    bạn ơi mí của bạn bây giờ thế nào rồi? mình cũng vừa bấm mà thấy xấu quá
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bấm mí bis sẽ trở lại như cũ được nhưng sau 1 khoảng thời gian chứ ko phải gỡ ra lại liền được. Mình thấy cắt mí tuy lâu hơn nhưng vẫn đẹp hơn bấm mí thì phải.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

rút chỉ được em ạ, chính chị cũng là người từng đi rút chỉ vì bấm mí hỏng này
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn bấm mí ở đâu vậy?? Chi phí tất cả là bao nhiêu?? Mình thấy mí bạn trông đẹp tự nhiên lắm 😊
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mắt mình 1 bên 1 mí, bên còn lại mí lót, mình mún đi nhấn mí ở kangnam 3/2, mà sao thấy nhiều phản hồi k tốt quá, có ai làm rồi không? cho mình xin tí kinh nghiệm với, hjx
    • 110 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhchautrannguyen Xem bài viết
    mắt mình 1 bên 1 mí, bên còn lại mí lót, mình mún đi nhấn mí ở kangnam 3/2, mà sao thấy nhiều phản hồi k tốt quá, có ai làm rồi không? cho mình xin tí kinh nghiệm với, hjx
    Mẹ nên tìm hiểu hơn nữa đi
    Đừng thấy pr nhiều mà vào khổ lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mắt bạn giờ ra sao rồi. Mình cũng làm bên đó nè. Bây giờ mắt dài mắt ngăn chán lắm em. Cũng vì k có tgian tìn hiểu trước khi đi làm. Giờ k biết phải làm sao. Em có kên lại tmv đó k, nó nói sso em.
    comment by WTT mobile view
    • 110 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeutre08 Xem bài viết
    Mắt bạn giờ ra sao rồi. Mình cũng làm bên đó nè. Bây giờ mắt dài mắt ngăn chán lắm em. Cũng vì k có tgian tìn hiểu trước khi đi làm. Giờ k biết phải làm sao. Em có kên lại tmv đó k, nó nói sso em.
    Cái này đi kiu nó bồi thường được mà !! Còn việc nó bồi thườn hay k thì hên xui
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trinh.ngoc.chi Xem bài viết
    rút chỉ được em ạ, chính chị cũng là người từng đi rút chỉ vì bấm mí hỏng này
    C ơi c rút ntn ấy c.e mới đi bấm về bênto bên nhỏ c ạ.c cho e số đt e gọi hỏi với
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi imcherri95 Xem bài viết
    Bạn ra bảo với bsi làm bạn ấy. Kiu họ rút chỉ cho b. Còn rút chỉ ra s thì chỉ có bsi b đ ^^
    Trực tiếp đến khám tư vấn sẽ tốt hơn là nói chuyện online hoặc dt hõi
    thắc mắc inbox facebook.com/tho3pi - Ngân Nguyễn
    M làm là của ng quen b ạ.bsy từ sài gòn ra.mượn cơ sở của bên khác làm.mình làm từ hôm t2 đến hnay là 4 hôm,mắt 1 bên to 1 bên bé,bên to thì hơi đau khi ngước lên và bị nhúm 1 ít ở đầu mắt.mình k tính quay lại nhờ nữa mà lên 108 rút chỉ r bấm lại luôn.nhưng k biết 4 ngày có làm đc k.hix đúng lợn lành sang lợn què b ạ
    • 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi imcherri95 Xem bài viết
    Bạn ra bảo với bsi làm bạn ấy. Kiu họ rút chỉ cho b. Còn rút chỉ ra s thì chỉ có bsi b đ ^^
    Trực tiếp đến khám tư vấn sẽ tốt hơn là nói chuyện online hoặc dt hõi
    thắc mắc inbox facebook.com/tho3pi - Ngân Nguyễn
    M làm là của ng quen b ạ.bsy từ sài gòn ra.mượn cơ sở của bên khác làm.mình làm từ hôm t2 đến hnay là 4 hôm,mắt 1 bên to 1 bên bé,bên to thì hơi đau khi ngước lên và bị nhúm 1 ít ở đầu mắt.mình k tính quay lại nhờ nữa mà lên 108 rút chỉ r bấm lại luôn.nhưng k biết 4 ngày có làm đc k.hix đúng lợn lành sang lợn què b ạ
    • 110 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi buiphuongloan1988 Xem bài viết
    Khi hết sưng b hãy đi . Như vậy sẽ tốt hơn
    • 39 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Tẩy chay TMV kang nam. 1 năm trước tớ nhấn thì chưa bao giờ nó lên dc 2 mí vì có da trùng. Ok tớ chấp nhận xấu vì bác sĩ cứ đè ra nhấn chứ k nói mắt mình phải cắt. Bây giờ tham khảo nhiều mình chọn gói cắt 9tr thì mắt bị da trùng ntn đây, lại còn bé nữa. Mình đang bị trầm cảm vì ai cũng chế giễu bảo mất tiền ngu. Đừng tin vào quảng cáo vì gói cắt mí 9tr thì cũng giống 7tr thôi. Chỉ là quảng cáo xạo. Mình đã làm mắt và hỏng 2 lần. Thực sự mình ko còn niềm tin
    IMG_20151029_4
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi chị nhấn đc bao lâu chị gỡ vậy ạ? Buồn quá e nhấn 5 tháng rồi k biết rút ra đc nữa k..
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi chị nhấn đc bao lâu thì rút ra vậy ạ? Buồn quá e nhấn đc 5 tháng rồi k biết rút
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi chị nhấn đc bao lâu thì rút ra vậy ạ? Buồn quá e nhấn đc 5 tháng rồi k biết rút ra đc nữa k. H e thật sự buồn và hối hận quá
    • 40 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cho mình hỏi bs Huy sgvenu bấm mí oke ko mà nghe nhiều bạn ở các trang đều bảo làm bác này?
    • 50 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có bạn nào bấm mí cherry eyes ở Khơ Thị chưa nhỉ, em thấy loại này cũng hay hay thích thích mà ko biết kết quả oke ko nữa.
    • 115 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cho topic này lên nhé, m nhấn dc 5 tháng nhưng giờ đã sụp k thấy mí nữa rồi, đang định đi làm lại.
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5