TIN TÀI TRỢ.

bấm mí mắt có tháo lại như cũ đc ko?cm

• 1 Lượt chia sẻ
  • 69.6K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi akinamai Xem bài viết
    Bấm mí xong nhìn mắt lờ đờ ngu ngu. Tháo ra thì sợ đau. Oà oà
    Bạn bấm mắt ở đâu thế,mấy tháng ùi...mình cũng y như bạn ah

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình mới lên thớt, mình cắt mắt vs góc mắt trong luôn, nghe mấy chị làm rồi bảo nhấn mí xong nó lại dần lại dần sụp sụp lờ đờ lắm thì phải.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntbt3205 Xem bài viết
    Bạn bấm mắt ở đâu thế,mấy tháng ùi...mình cũng y như bạn ah
    Chưa được 1 tháng bạn ui.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoheoheo Xem bài viết
    Mình mới lên thớt, mình cắt mắt vs góc mắt trong luôn, nghe mấy chị làm rồi bảo nhấn mí xong nó lại dần lại dần sụp sụp lờ đờ lắm thì phải.
    Bạn cắt mí với góc mắt trong luôn bao nhiêu tiền vậy? Chắc gần tết có thời gian nghỉ ngơi mình cũng cắt với mở rộng góc mắt luôn cho rồi
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đã bấm mí giờ được 1 tháng rồi ..muốn tháo ra . Mà không biết phải làm sao đây... Vì Nhìn nó già và dữ quá ..hu..hu... Có ai đã tháo ra rồi .. Làm ơn cho mình đỉa chỉ .. Cám ơn nhiều 😭
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 41 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi windytrinh Xem bài viết
    Mình cũng đã bấm mí giờ được 1 tháng rồi ..muốn tháo ra . Mà không biết phải làm sao đây... Vì Nhìn nó già và dữ quá ..hu..hu... Có ai đã tháo ra rồi .. Làm ơn cho mình đỉa chỉ .. Cám ơn nhiều ������
    Phải 2 tháng trở đi mắt mới tự nhiên dc,bạn kiên nhẫn chờ nếu qua tháng thứ 3 vẫn vậy thì hãy tới bs khác mà tư vấn....Cón 1 tháng rùi bạn mún tháo ra thì không dc đâu,chỉ còn nước cắt lại thui....bởi khi rút chỉ ra bs cũng phải rạch da bạn rùi mới rút....Mình còn thảm thê hơn bạn,đang chờ cắt lại đây.Bạn bấm ở đâu thế???
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Híc mình cũng muốn tháo đây...bác sỹ nhấn sâu quá làm cho mắt mình già và xấu... Không hợp với khuôn mặt mí cũ của mình chút nào hic
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban cho mihn sdt dc k
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ntbt3205
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ntbt3205 Xem bài viết
    Phải 2 tháng trở đi mắt mới tự nhiên dc,bạn kiên nhẫn chờ nếu qua tháng thứ 3 vẫn vậy thì hãy tới bs khác mà tư vấn....Cón 1 tháng rùi bạn mún tháo ra thì không dc đâu,chỉ còn nước cắt lại thui....bởi khi rút chỉ ra bs cũng phải rạch da bạn rùi mới rút....Mình còn thảm thê hơn bạn,đang chờ cắt lại đây.Bạn bấm ở đâu thế???
    Mình bấm ở tmv kang.nam đường 3/2 đó bạn
    Ai làm cũng thấy đẹp tới phiên mình sao thấy xui quá.. Nãn kinh khủng luôn . Vừa rồi Mình cũng đã tới kêu bác sỹ tháo ra dùm . Bác sỹ kêu mình ráng đợi tầm thêm khoãng 3 ..4 tháng nữa xem sao . Không thích thì rạch da ra mới rút chỉ được, y như bạn nói vậy .
    Mà bạn làm tới đâu rồi , tháo ra rồi mí cuả mình có trở lại như cũ không..giờ mí mắt mình được 2 tháng rồi mà còn xấu kinh . Giờ ráng nghe lời bạn đợi thêm 1 tháng nữa xem sao . Chứ mình cũng sợ quá ...híc....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình vừa mới nhấn xong này . Buồn kinh khủng luôn..... sao thấy ai nhấn cũng đẹp mà mình nhấn thì mí to đùng xấu xí lắm huhu
    • 38 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ch1k3r Xem bài viết
    TMV toàn lừa đảo bà con ạ. Tớ đi bấm mí ở xuân trường sg. lúc đó họ chả tư vấn gì cả, chỉ nói mắt này bấm đẹp ba la ba la. Xong,chuẩn bị làm họ cho uống thuốc kháng sinh, cũng chả hỏi có dị ứng thuốc hay cần xét nghiệm gì nhưng do tớ vừa xét nghiệm gần đây nên tớ biết mình chẳng có dị ứng hay phản ứng gì đặc biệt với phẫu thuật nên mới dám đi tmv làm. vừa làm 2 bs bàn tới bàn lui, xong nói mắt này do mũi thấp mắt xa nhao nếu nâng mũi nữa thì đẹp.Tư vấn vì phải tư vấn tất cả các khả năng ngay từ đầu, người ta đồng ý làm thì mới làm chứ. Lúc tư vấn chả nói gì đợi bấm xong thì bảo phải cắt góc mắt và nâng mũi. Tôi hông mún nâng mũi thì sao, tui hông đồng ý cắt góc mắt thì sao, làm ra ntn sao không nói trc. Bs có vẻ chả kinh nghiệm nhìn mắt ntn phải làm như thế nào nên mới tư vấn cái kiểu đấy.
    Sau đó 1 tuần tớ cảm thấy không hài lòng với mắt mới, nên tới y/c tháo ra vì theo tớ biết thì trong 1 tuần chỉ còn thì mình cắt mới dc thế nhưng họ nói rằng nó còn sưng chưa đẹp nên thế thôi, để 1 tháng nếu tớ không vừa ý thì tháo ra. Sang đầu tuần tớ gọi lại bảo tớ quyết định rồi vui lòng tháo ra. Họ vẫn ra sức kêu 1 tháng nữa.ok, tớ kiên nhẫn 1 tháng tới thì họ nói chỉ tiêu hết rồi giờ tháo ra thì phải rạch như cắt mắt mất 1 tháng mắt mới trở lại như cũ và sẽ có sẹo từ từ mới hết.Các bạn nghĩ coi, tháo ra mà có sẹo có phải tệ hơn là đi cắt mắt nữa không vì cắt mắt còn có mí để dấu, chứ mí trở lại như cũ mà bị sẹo ngay phía bầu mắt thì dấu thế nào dc. Tớ thấy rằng các TMV đều lừa người cả, nhân viên tư vấn chả có tí kiến thức hay trình độ, toàn dân miệt vườn đấy mà. Nv cứ la là bọng mỡ là do chị có sẵn chứ có phải do bấm mí đâu. Các mẹ nghe có chịu được không ?Dạ thưa, em biết rất rõ điều đó nhưng nếu mắt e có bọng mỡ bấm lên không dc tại sao không nói ngay từ đầu mà cứ bảo được là được thế nào? lại còn góc mắt quạt của tớ thì mắt tớ ban đầu đã thế chứ có phải sau khi bấm nó bị thế đâu mà bây giờ đổ thừa tại mắt tớ thế nên bấm nó không ra. bấm không ra sao các vị không nói ngay từ àầu cho kh biết... Các mẹ có đi cắt mắt hay bấm mí gì đó thì vào bv mắt làm cho chắc chứ cái kiểu TMV toàn dân miệt vườn thế kia thì giết người không dao
    Chị ơi, Xuân Trường SG là bệnh viện JW Lê Thị Riêng phải ko chị?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bs rach lay chi ra ha b ? co de lai seo ko?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh vua ban dc 20 ngay cung muon thao ra qua vi nhin khong dc tu nhien. ma ben tmv noi duoi 1 thang ko sua, khong thao duoc . lo qua . ban thao o dau? may co tro lai bt nhu luc dau khog hay sup hon
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 74 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình cũng bấm mí nè, nghe mấy chị nói cũng thấy lo nhưng giá mềm lại ko lo sẹo nên nhắm mắt làm đại, sau này nó có sụp hay ko thì tính sau, chứ mí hiện giờ rất đẹp. Mình làm bs Huy saigonvenus có 5tr đồng à. Quá mềm.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bấm đc 3 hôm nó to quá luôn ko biết sau nó có nhỏ bớt ko
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình là bằng chứng sống của việc nhấn mí tại kangnam bị hỏng nhé. Mình sẽ viết 1 bài báo để cảnh báo các bạn đang muốn làm đẹp ko nên đến kangnam. Chúng nó sẽ làm hỏng mắt mũi bạn, khiến bạn tiền mất tật mang. Mình là đứa ngu xuẩn nhất trên đời khi tin vào quảng cáo rầm rộ và hận cái bà Thủy đã chỉ cho mình đến kangnam mặc dù ban đầu mình ko muốn đến đó làm mắt. Up cho các bạn xem mình làm dc 13 ngày tại kangnam
    9999
    • 68 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ui, mí của Xuxu2014 nhìn cái biết ngay ko đều, bạn qua tmv đó bắt đền họ chưa? Họ nói sao, có chịu đền bù cho bạn ko? Nếu ko phải làm căng lên, vừa cho mình vừa cho người khác biết để tránh.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuxu2014 Xem bài viết
    Mình là bằng chứng sống của việc nhấn mí tại kangnam bị hỏng nhé. Mình sẽ viết 1 bài báo để cảnh báo các bạn đang muốn làm đẹp ko nên đến kangnam. Chúng nó sẽ làm hỏng mắt mũi bạn, khiến bạn tiền mất tật mang. Mình là đứa ngu xuẩn nhất trên đời khi tin vào quảng cáo rầm rộ và hận cái bà Thủy đã chỉ cho mình đến kangnam mặc dù ban đầu mình ko muốn đến đó làm mắt. Up cho các bạn xem mình làm dc 13 ngày tại kangnam
    9999
    C bị lệch ngay lúc làm xong hay hết sưng rồi nó mới lệch
    • 62 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Híc, chia buồn nhé chị Xuxu. Mắt mình mà họ làm như trò đùa. Mong của chị nó hết sưng sẽ nhìn một 9, một 10 cũng đỡ bớt phần nào chứ như hiện tại thấy buồn quá.
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5