TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí mắt ! Các mẹ có ai đã thử chưa ạ ?

• 17 Lượt chia sẻ
  • 242K Lượt đọc
  • 1.55K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 61 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bấm mí mắt giá bao nhiêu vậy mấy chị, làm xong giữ mí mắt được khoảng bao nhiêu năm, nghe nói có loại vĩnh viễn, có ai làm loại này chưa, em thấy ko đáng tin lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em bấm mí được 3 ngày mà vẫn còn sưng to, mí nhìn thì đều mà sưng thấy giả giả. Mình bấm bs Nga, giá 7tr, bs cho thuốc luôn, làm cũng nhanh lắm, vô phòng mổ, bs vẽ xong, gây tê rồi hồi bấm chút xíu là xong rồi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 57 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi co-nang-oc Xem bài viết
    Bấm mí mắt giá bao nhiêu vậy mấy chị, làm xong giữ mí mắt được khoảng bao nhiêu năm, nghe nói có loại vĩnh viễn, có ai làm loại này chưa, em thấy ko đáng tin lắm.
    Bấm mí vĩnh viễn thì mình mới nghe, mà hình như cũng chưa ai kiểm chứng được là có vĩnh viễn hay ko nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình rất buồn kể từ hôm bấm mí về đến giờ. Mình làm ở kangnam nhưng 2 mắt ko đều nhau. Ngay từ lúc làm xong mình soi gương đã như vậy, bs giải thích là còn sưng. đến giờ dc 5 ngày vẫn 1 mắt to 1 mắt nhỏ. Mình đi làm đeo kính suốt vì buồn và mất tự tin lắm, hôm nay là ngày thứ 5 vẫn còn sưng và chuyển sang màu vàng rồi. mình bấm mí 7,2 triệu (đã dc giảm 20%, giá ban đầu là 9 triệu). Mình up mọi người xem giúp mình, huhu
    sss
    • 65 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Xuxu2014 chị cố đợi thêm thử, chắc lúc nó tự nhiên nó trông sẽ đỡ và dễ nhìn hơn. Còn ko thôi chị đi làm lại chỗ khác đi chị. Em mới đi tư vấn bên bs Huy, định tuần sau đi bấm mí nè, mà bên này giá chỉ có 5tr thôi ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 62 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đi tư vấn bs Nga, bs bảo mí em nếu ngại dao kéo thì bấm mí là đẹp rồi, sau này lớn tuổi hơn mí nó dư da dư mỡ gì lúc đó cắt cũng được. Em đang phân vân quá, ko biết có nên bấm rồi sau này cắt lại ko nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Ngonhi598 ơi, giờ mình biết lam sao với đôi mắt lệch mí này. Hom nay đỡ sưng thì nhìn rõ là lệch. Với lại đường nhấn nó lệch chứ ko phải sưng mà lệch. Mình đúng là ngu ngốc
    • 60 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Bs Huy tmv saigonvenus nghe nói làm cũng được mà giá mềm nên đi tư vấn thử và em đã lên thớt bấm mí được mấy ngày rồi, em bấm có 1 bên mắt thôi, do mí kia nó đẹp rồi, nên em chỉ làm 1 bên mà vẫn giá là 5tr đó ạ, như vậy có mắc ko nhỉ. Tưởng làm 1 bên phải rẻ hơn chứ.
    • 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bấm mí 1 bên mà lấy tiền full à? Chắc lấy tiền công với tiền thuốc, có khi bấm 1 bên còn khó hơn vì khó cân chỉnh đó nàng.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 50 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình là bằng chứng sống của việc nhấn mí tại kangnam bị hỏng nhé. Mình sẽ viết 1 bài báo để cảnh báo các bạn đang muốn làm đẹp ko nên đến kangnam. Chúng nó sẽ làm hỏng mắt mũi bạn, khiến bạn tiền mất tật mang. Mình là đứa ngu xuẩn nhất trên đời khi tin vào quảng cáo rầm rộ và hận cái bà Thủy đã chỉ cho mình đến kangnam mặc dù ban đầu mình ko muốn đến đó làm mắt. Up cho các bạn xem mình làm dc 13 ngày tại kangnam
    9999
    • 56 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phiphihuynh Xem bài viết
    Em bấm mí được 3 ngày mà vẫn còn sưng to, mí nhìn thì đều mà sưng thấy giả giả. Mình bấm bs Nga, giá 7tr, bs cho thuốc luôn, làm cũng nhanh lắm, vô phòng mổ, bs vẽ xong, gây tê rồi hồi bấm chút xíu là xong rồi.
    Mi mắt của chị như thế nào rồi phiphihuynh? Có oke ko chị, up hình lên em tham lkhaor với.
    • 68 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BichPhu0ng Xem bài viết
    Bs Huy tmv saigonvenus nghe nói làm cũng được mà giá mềm nên đi tư vấn thử và em đã lên thớt bấm mí được mấy ngày rồi, em bấm có 1 bên mắt thôi, do mí kia nó đẹp rồi, nên em chỉ làm 1 bên mà vẫn giá là 5tr đó ạ, như vậy có mắc ko nhỉ. Tưởng làm 1 bên phải rẻ hơn chứ.
    Bạn ơi mí mắt bạn thế nào rồi, có đều ko, làm 1 bên chắc cũng khó canh chỉnh nên giá mắc vậy. Chỉ sợ bên nọ bên kia thôi. Bạn cho mình xin zalo mình hỏi thăm tí nhé.
    • 56 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi, thì giá vậy là rẻ rồi BichPhuong. Mí của bạn sao rồi, có đều với bên còn lại ko?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào bấm mi ở bác sĩ huy tmvsaigonvenus không vậy! bác làm ổn không vậy??

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoanglan2404
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Gần đây xuxu2014 đã đến trung tâm thẩm mỹ KangNam để đề nghị bác sĩ kiểm tra lại cho mình chưa? Họ có cách giải quyết cho bạn thế nào? dù sao thì sự việc đã xảy ra rồi, bạn không nên tự trách mình, buồn phiền nhiều làm ảnh hưởng sức khỏe. Bgio quan trọng là tìm cách giải quyết và khắc phục. Bạn ở vị thế đúng mà, còn trung tâm thẩm mỹ này là tổ chức kinh doanh. Họ phải chịu trách nhiệm nếu gây sự cố cho khách hàng để bảo vệ thương hiệu và uy tín. nếu họ thoái thác trách nhiệm thì bạn gửi thư khiếu nại lên báo chí hay hội bảo vệ người tiêu dùng. Mặt khác, theo mình biết thì trường hợp bấm mí luồn chỉ nếu kết quả ko như ý thì có thể rút chỉ ra, sẽ hồi phục như xưa. Bạn có thể đến vài trung tâm khác để được các bác sĩ thẩm mỹ tư vấn thêm sao cho tìm được cách khắc phục tốt nhất. Hy vọng bạn sẽ mạnh mẽ lên và gặp nhiều may mắn. Cập nhật tình hình cho mọi người nhé.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 99 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Bạn Xuxu 2014 ơi! Bạn thử đợi thêm tầm 2tuan nữa xem nhé! Tớ cũng bấm mí đựoc gần 1 năm ở Hồng Ngọc, lúc về cũng bị như bạn ý , mắt to mắt nhỏ , mí không đều nhau, nhưng đựoc tư vấn nên yên tâm chờ đợi , sau 1.5-2 tháng mí hết sưng hoàn toàn thì lại đều , mí bạn mới chưa đựoc 1 tháng mà , bạn cứ đợi thêm nhé ! Hy vọng mắt bạn sẽ giống của tớ !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 156 Bài viết

• 354 Được cảm ơn

Minhg bấm ở Xuân Hương hôm thứ 7 rồi. Thấy TMV này đông nên nhân viên hơi bị kênh kiệu. Đúng lời bạn j cmt, mình đk làm anh có râu . Anh ấy tên Bé nhé. Làm thấy đc. Nhẹ nhàng với khách.

Kinh nghiệm của mình là:

1. Khi tiêm tê nhớ phải cố gắng hết sức thả lỏng ra. Nếu k là sẽ bị bầm lắm. Như các bạn đã nói ở trên.

2. Không nên ăn ngọt nhé. Hôm qua mắt minh đỡ sưng rồi nhưng đêm lại ăn chà là nên hôm sau lại sưng hơn. Đúng như bạn nào đó đã khuyến cáo!
    • 60 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanglan2404 Xem bài viết
    có bạn nào bấm mi ở bác sĩ huy tmvsaigonvenus không vậy! bác làm ổn không vậy??

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoanglan2404
    Mình bấm mí bác Huy tmv saigonvenus rồi nè hoanglan2404, mình chỉ bấm 1 bên mí. Giờ 2 mí đã đều nhau y như là tự nhiên, hihi. Bs Huy cũng khá oke đó bạn, giá cũng hạt dẻ nữa.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có c nào đã bấm mí trong bv mắt trung ương hà nội chưa ạ . Tại e k tin tưởng mấy cái tmv lắm @@. Thì cho e ý kiến với
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở Xuân Hương có 3 Bác sĩ phẫu thuật. Bs có râu tên Bé, Bs trẻ nhất tên Duy, còn Bs béo béo tên Huy.
    Mình hỏi nv ở đấy thì nhấn mí chỉ đc từ 3-5 năm. Nhưng lúc ngồi ở dưới nhà chờ taxi thì mình thấy Nhân viên hỏi 1 khách là em nhấn mí bao lâu rồi, chị kia trả lời là đươc 1 năm rồi, chị nhân viên kia hỏi lại 1 năm rồi mà vẫn còn được đẹp thế á? Chứng tỏ nhấn mí chắc Bình thường 1 năm là xuống cấp rồi.