TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí mắt ! Các mẹ có ai đã thử chưa ạ ?

• 17 Lượt chia sẻ
  • 241K Lượt đọc
  • 1.55K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 251 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Mắt của em là 2 mí, nhưng bên phải thì ko rõ lắm. Có người bảo em đi bấm mí, nhưng em vẫn sợ sợ kiểu gì ấy.
    Các mẹ có ai có kinh nghiệm vào chia sẽ với em đi ạ. Em cám ơn nhiều lắm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 202 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

mình đã đi bấm mí. Mắt mình là 2 mí, nhưng mắt lại là 3 vòng mí nên nhiều khi nhìn bị mắt to, mắt bé và bị sụp mí.
    Mình đi nhấn mí ở TM Xuân Hương, lúc mới làm về còn sưng nên hối hận lắm, trông mí to và già, xấu nữa, cứ hối hận vì bình thường mắt mình k đến nối nào. Sau đấy khoảng 1 tháng là đẹp và đến giờ sau 3 tháng nhìn rất tự nhiên, ai cũng khen trẻ hơn nhưng k hề biết mình nhấn mí. Tuy nhiên, mí mình nhấn vẫn k hết sụp đâu, vẫn nhìn như kiểu đầy đầy ở mí trên í do mình k tách mỡ mắt.
    Dù sao thì mình vẫn thấy hài lòng hơn lúc chưa làm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em cũng đang hóng đây ạ. Nhấn mí với luồn chỉ khác nhau đúng không ạ. Và làm cái đấy thì có sẹo gì không các mẹ?
    Order sữa bột, quần áo, giày dép, mỹ phẩm .... xách tay Pháp giá rẻ.
    https://www.facebook.com/pages/Rubily...5152143?ref=hl
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 251 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Thế trong quá trình làm chị có cảm thấy đau hay gì không ạ? Em thì rất sợ đau ở mắt, đau kiểu gì trên thân thể cũng được, nhưng đụng đến mắt thì em rất là hoảng. Ngày xưa em tiểu phẩu mắt 2 lần nên có tí ám ảnh
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao mình nghe nói nhấn mí tức là dùng phương pháp luồn chỉ không tiêu để tạo nếp gấp đó bạn. Vì đó là một dạng thủ thuật thôi, không đụng đến dao kéo nên sẽ không để lại sẹo đâu bạn ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Diepe Xem bài viết
    Thế trong quá trình làm chị có cảm thấy đau hay gì không ạ? Em thì rất sợ đau ở mắt, đau kiểu gì trên thân thể cũng được, nhưng đụng đến mắt thì em rất là hoảng. Ngày xưa em tiểu phẩu mắt 2 lần nên có tí ám ảnh
    chắc là bác sĩ sẽ có sử dụng thuốc gây tê mà ^^
    • 92 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

có chị nào bấm mí ở thẩm mỷ viện hàn quốc JW chưa?mình củng muốn đi bấm mí nên muốn hoi ý kiến của mọi người.mắt em 2 mí lot nên muốn bấm mí.có chi nào làm rồi cho mình xin ý kiến .và bao nhiêu lâu thì sẻ bình thường
    • 3,097 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng đang muốn bấm mí, các bạn tư vấn cho mình với, mắt mình 2 mí nhưng không rõ lại bị kiểu hơi xệ.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 274 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình cũng đang có ý định đi bấm mí. Ai đi thì rủ mình đi cùng với nhé 0915 tám 51 360 (Mình ở HN nhé)
    • 555 Bài viết

• 433 Được cảm ơn

Mình bị một bên mí hơi dày lên, làm thành nhiều mí, nhìn thấy mắt to mắt nhỏ, mình muốn bấm mí, nhưng chưa biết địa chỉ nào tốt ở HCM, bạn nào biết chỉ mình với nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 251 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Chị bấm ở đau thé ạ cho em địa chỉ với
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

1 số TM bên vn cũng bắt đầu có bấm mí luồn chỉ liên tục giữ đc vĩnh viêxn r mà mình cũg đang định đy bấm
    • 179 Bài viết

• 303 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Zenzen123 Xem bài viết
    1 số TM bên vn cũng bắt đầu có bấm mí luồn chỉ liên tục giữ đc vĩnh viêxn r mà mình cũg đang định đy bấm
    bạn Zenzen123 biết chỗ nào bấm vĩnh viễn uy tín k? chỉ mình với
    addemoticons172
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình mới đi bấm mĩ ở Xuân Hương đây. Các bạn cũng phải biết rõ về đôi mắt của mình trước chứ ko phải mắt ai bấm mí xong cũng đẹp rồi sâu hun hút đâu. Như mình mắt bên phải hơi xếch hơn mắt bên trái nên khi làm xong mắt bên trái rất là ưng còn mắt bên p hải 2 tháng sau phải đi sửa lại. Nhưng nói chung hiện h cũng ổn ổn r, đẹp hơn ko bấm =,=.
    Một lời khuyên cho các mẹ có ý định đến Xuân Hương làm là nên làm anh Bác sĩ có râu nhé, còn anh bác sĩ béo béo thì ko nên nhé. A có râu làm ko bị bầm nhiều
    Với lại là bấm mí xong phải 3 tháng trở ra mắt mới hết hẳn sưng với bắt đầu tự nhiên đc. Ban đầu e mới làm xong nhìn cũng bị sưng to, già, như con dở, ai cũng bảo to quá ko tự nhiên. Nhưng h hết hẳn sưng, nhất là kẻ mắt vào thì cũng long lanh ra phết =.=
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mà có mẹ nào đi làm ở Kang nam chưa. Sao đứa bạn e đi làm ở Kang nam 15 triệu (((((
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Leo9000 Xem bài viết
    Mình mới đi bấm mĩ ở Xuân Hương đây. Các bạn cũng phải biết rõ về đôi mắt của mình trước chứ ko phải mắt ai bấm mí xong cũng đẹp rồi sâu hun hút đâu. Như mình mắt bên phải hơi xếch hơn mắt bên trái nên khi làm xong mắt bên trái rất là ưng còn mắt bên p hải 2 tháng sau phải đi sửa lại. Nhưng nói chung hiện h cũng ổn ổn r, đẹp hơn ko bấm =,=.
    Một lời khuyên cho các mẹ có ý định đến Xuân Hương làm là nên làm anh Bác sĩ có râu nhé, còn anh bác sĩ béo béo thì ko nên nhé. A có râu làm ko bị bầm nhiều
    Với lại là bấm mí xong phải 3 tháng trở ra mắt mới hết hẳn sưng với bắt đầu tự nhiên đc. Ban đầu e mới làm xong nhìn cũng bị sưng to, già, như con dở, ai cũng bảo to quá ko tự nhiên. Nhưng h hết hẳn sưng, nhất là kẻ mắt vào thì cũng long lanh ra phết =.=

E ơi, ôg có râu tên là gì vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 55 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chị nào có ý định làm ở bs Nga thì tranh thủ trong tháng này nghen, em nghe nói từ 1/10 bên bs Nga tăng giá phẫu thuật rồi đấy ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 74 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bấm mí xong có tháo ra được ko ạ, em cũng muốn làm thành mắt 2 mí lắm, nhưng sợ làm xong ko đẹp, ko hợp thì sẽ như thế nào, em có thể quay lại trạng thái ban đầu được hay ko, chị nào làm thử rồi chỉ em với ạ.
    • 224 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bâm mí vinh viên giu dc lâu k ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị ơi chị đến đấy cứ bảo a có râu là đc người ta khác biết mà =.=, e thò ko nhớ tên nữa r 😂😂😂😂😂😂😂