TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí Hàn Quốc ở Sài Gòn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

C oi cho em xin so dt bac si Vinh di ch
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tieuuy Xem bài viết
    Mình mới làm mắt được hơn tuần ở bác sĩ Nga, Lý Thái Tổ hết 7tr nè. Mình bấm mí, bs bảo mình cắt luôn cho bền nhưng mình sợ sẹo nen chỉ bấm mí mắt thôi.
    Mình cũng tư vấn bs Nga mấy tháng trc bs tư vấn cho mình cắt mí luôn mà mình cũng chỉ ưng bấm mí. Bs kêu mí mắt mình bấm chưa được 2 năm sẽ sụp nên nhất quyết kêu cắt mới đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 18 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Vậy sao bạn ko cắt mí mắt luôn đi bạn? Hay là bạn định đi tư vấn chỗ khác hợp mới làm?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 79 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tư vấn là một chuyện Anbeore còn đến khi tư vấn rồi mình còn phân vân hay lăn tăn gì thì cũng chưa nên vội làm gì.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 18 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rus.fly Xem bài viết
    Tư vấn là một chuyện Anbeore còn đến khi tư vấn rồi mình còn phân vân hay lăn tăn gì thì cũng chưa nên vội làm gì.
    Bạn làm chưa Rus.fly? trangnoise59 ơi bạn của bạn bấm được bao lâu rồi?
    • 42 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Công nhận bấm mí xong nhìn nhiều người đẹp ra bao nhiêu, chị bạn mình tự ti mắt 1 mí bao nhiêu năm giờ nghe lời xúi giục cũng đi bấm mí về mới đầu sưng nhìn ko quen nhưng sau tự nhiên lại nhìn đẹp lắm. Bạn nào 1 mí thì cứ mạnh dạn bấm mí đi tự tin với trang điểm cũng đẹp hơn hẳn.
    • 56 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bs Huy sgvenus bấm mí cũng đẹp, giá rẻ mà lâu lâu cũng có khuyến mãi nữa.
    • 56 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mynhung789: Tự tin hơn là lý do nhhieeuf người 1 mí muốn đi bấm đó, 1 mí thì cá tính nhưng mà mắt ti hí làm gì cũng ko đẹp.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 52 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongxinhat Xem bài viết
    Em thì lại sợ cắt mí, mặc dù có con bạn đã từng cắt mí ở Khơ Thị rồi, nhìn của nó cũng đẹp nhưng giờ tới lúc em đi làm để cho mí to hơn thì em cũng muốn là bấm mí sơ sơ thôi chứ ko dám cắt mí. Híc.
    Khơ Thị cắt mí oke ko bạn, thấy có nhiều người hay làm bấm mí cherry eye hơn là cắt mí đó.
    • 42 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi PhuongTrang87 Xem bài viết
    mynhung789: Tự tin hơn là lý do nhhieeuf người 1 mí muốn đi bấm đó, 1 mí thì cá tính nhưng mà mắt ti hí làm gì cũng ko đẹp.
    Um 1 mí thì vẫn có nét quyến rũ riêng nhưng trang điểm hơi cầu kì chút.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3