TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí Hàn Quốc ở Sài Gòn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Căn bản là em vẫn lăn tăn vì cái tội mắt mí lót, mà hôm thì mí trái sụp, hôm mí phải sụp, hôm thì đẹp long lanh lóng lánh, nên là em rất mong duy trì phong độ cho cái long lanh ấy!
    Em xem trên mạng cũng nhiều rồi, thấy có vẻ an toàn nhưng ko biết ở SG thì làm ở chỗ nào được ạ?
    Google thấy trên WTT mình cũng có chỉ mà lại chỉ ở tận HN cơ, nên post lên, có mẹ nào có kinh nghiệm thì share cho em với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 14 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mấy cái làm nguy hiểm lắm. Cẩn thận đó bạn !
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 58 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

lót dép ngồi hóng, có mẹ nào đã bấm mí ở sg chia sẻ kinh nghiệm cho em với!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mipmh Xem bài viết
    em bấm mí gần 2 tháng rùi , nhưng mắt nhìn ko đẹp , có sis nào đã từng tháo mí bấm cho em xin chut lời khuyên ạ . e cám ơn nhìu
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mipmh Xem bài viết
    em bấm mí gần 2 tháng rùi , nhưng mắt nhìn ko đẹp , có sis nào đã từng tháo mí bấm cho em xin chut lời khuyên ạ . e cám ơn nhìu
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 17 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bấm cái này trông có khá hơn ko các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 90 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các chị bấm bác sĩ Lai chưa. Nhiều diễn viên ca sĩ bấm ở đây xink lung linh. Không biết thế nào. Cuối tuần này e đi bấm đây. Sẽ báo kết quả cho các chị. Bác sĩ này e được các chị trong giới của e giới thiệu và hồi đó bs sữa mũi của e cũng giới thiệu cho e bs này.... Mong là e may mắn gặp bs mát tay.....
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 28 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

chị bấm mí cách đây 4 năm rồi, lúc trước thì khá hài lòng, nhưng sau 4 năm thì mí đúng là bé lại thật, đang tính làm lại đây, mà k bít làm đc k, hic hic
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 22 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

hic e cũng muốn làm cái này lâu rùi vì cơ bản e cũng mắt 1 mí, ngta mắt 1mi thì trông dễ thương,e thì bên to bên nhỏ nhìn hãi lắm ạ,với cho e hỏi 1 tí,trc h e cứ tg? bấm mí với cắt mí nó như nhau chứ,các mẹ cho e hỏi nó khác nhau sao ạ ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,232 Bài viết

• 1,480 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi angela888 Xem bài viết
    con em mình bảo là trc khi bấm ng ta sẽ vẽ lên thù, rùi làm thử như là lúc bấm xong xem mình có hài lòng ko rùi mới bấm mà nhỉ.Lúc c bấm ng ta có làm vậy cho bạn ko? mà lúc đó hài lòng rùi bấm lên nó khác, nó ko đẹp hả bạn? Mình cũng đang quan tâm
    Em mình bấm thì đẹp.Còn bạn mình nó bấm từ 1 mí thành 2 mí, mà hình như nó bấm mí to quá hay sao mà mắt nó nhìn cứ sưng sưng (nó bấm cũng dc 3,4 năm rùi), mà nhìn già hẳn.Bạn mình bảo đi vs mình như 2 má con

Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ôi ! chị đừng bấm chi cho tốn tiền , mí lót hay 1mí miễn sao hài hòa vs khuôn mặt chị đc rồi ạ .
    • 446 Bài viết

• 201 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi RANSBUI Xem bài viết
    Các chị bấm bác sĩ Lai chưa. Nhiều diễn viên ca sĩ bấm ở đây xink lung linh. Không biết thế nào. Cuối tuần này e đi bấm đây. Sẽ báo kết quả cho các chị. Bác sĩ này e được các chị trong giới của e giới thiệu và hồi đó bs sữa mũi của e cũng giới thiệu cho e bs này.... Mong là e may mắn gặp bs mát tay.....
    c ơi bs Lai này là ở SG hay HN ạ c cho e đc cụ thể đc ko ạ,c đã làm chưa nếu làm rùi thì up ảnh cho mng xem đi c
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

TMV toàn lừa đảo bà con ạ. Tớ đi bấm mí ở xuân trường sg. lúc đó họ chả tư vấn gì cả, chỉ nói mắt này bấm đẹp ba la ba la. Xong,chuẩn bị làm họ cho uống thuốc kháng sinh, cũng chả hỏi có dị ứng thuốc hay cần xét nghiệm gì nhưng do tớ vừa xét nghiệm gần đây nên tớ biết mình chẳng có dị ứng hay phản ứng gì đặc biệt với phẫu thuật nên mới dám đi tmv làm. vừa làm 2 bs bàn tới bàn lui, xong nói mắt này do mũi thấp mắt xa nhao nếu nâng mũi nữa thì đẹp.Tư vấn vì phải tư vấn tất cả các khả năng ngay từ đầu, người ta đồng ý làm thì mới làm chứ. Lúc tư vấn chả nói gì đợi bấm xong thì bảo phải cắt góc mắt và nâng mũi. Tôi hông mún nâng mũi thì sao, tui hông đồng ý cắt góc mắt thì sao, làm ra ntn sao không nói trc. Bs có vẻ chả kinh nghiệm nhìn mắt ntn phải làm như thế nào nên mới tư vấn cái kiểu đấy.
    Sau đó 1 tuần tớ cảm thấy không hài lòng với mắt mới, nên tới y/c tháo ra vì theo tớ biết thì trong 1 tuần chỉ còn thì mình cắt mới dc thế nhưng họ nói rằng nó còn sưng chưa đẹp nên thế thôi, để 1 tháng nếu tớ không vừa ý thì tháo ra. Sang đầu tuần tớ gọi lại bảo tớ quyết định rồi vui lòng tháo ra. Họ vẫn ra sức kêu 1 tháng nữa.ok, tớ kiên nhẫn 1 tháng tới thì họ nói chỉ tiêu hết rồi giờ tháo ra thì phải rạch như cắt mắt mất 1 tháng mắt mới trở lại như cũ và sẽ có sẹo từ từ mới hết.Các bạn nghĩ coi, tháo ra mà có sẹo có phải tệ hơn là đi cắt mắt nữa không vì cắt mắt còn có mí để dấu, chứ mí trở lại như cũ mà bị sẹo ngay phía bầu mắt thì dấu thế nào dc. Tớ thấy rằng các TMV đều lừa người cả, nhân viên tư vấn chả có tí kiến thức hay trình độ, toàn dân miệt vườn đấy mà. Nv cứ la là bọng mỡ là do chị có sẵn chứ có phải do bấm mí đâu. Các mẹ nghe có chịu được không ?Dạ thưa, em biết rất rõ điều đó nhưng nếu mắt e có bọng mỡ bấm lên không dc tại sao không nói ngay từ đầu mà cứ bảo được là được thế nào? lại còn góc mắt quạt của tớ thì mắt tớ ban đầu đã thế chứ có phải sau khi bấm nó bị thế đâu mà bây giờ đổ thừa tại mắt tớ thế nên bấm nó không ra. bấm không ra sao các vị không nói ngay từ àầu cho kh biết... Các mẹ có đi cắt mắt hay bấm mí gì đó thì vào bv mắt làm cho chắc chứ cái kiểu TMV toàn dân miệt vườn thế kia thì giết người không dao
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac chi oi!
    Hay yeu ban than minh va dung tham my, boi vi lam vua dau ma chua chac dep dau lai ton tien va thoi gian nua. Dung tu hanh ha ban than va tam hon, hay song khoe va yeu thuong ban than minh. Em da bam mi dc 10 ngay nhung cuoi cung phai thao ra vi mat dau va nhin rat bu va thieu tu nhien. Co nguoi bi kich ung voi chi va se mung mu, do la vi sao ko phai tat ca moi nguoi deu co the bam mi mat. Bam mi mat cung rat dau noi chi la cat mat. Hy vong cac chi se lua chon phuong an tot nhat!
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bam mi mat Trong ba ngay dau em cung bi dau nhung em van chiu duoc , nhung qua ngay thu tu thi em lai dau vao buoi chieu tu 4pm , no cu nhoi dau va com , em di kham bs chuyen khoa mat thi em khong bi viem giac mac hay viem sun mi , bs cho em thuoc khang viem va giam dau va gel nho mat , den ngay thu 10 , em van con dau rat nhieu cho du mat em da bot tham va sung , mat em trong veo , mi mat em rat dep nhung dau qua em quyet dinh den tham my vien huong va bs nam nguoi lam cho em da noi va huong dan can ke cho em la khi lam bs khong he cat , chi vach mi mat khau 4 mui that nut lai , nay bs se rach 1 duong that nho de moi ra tung nut that , bs rat ngac nhien vi sao sau 10 ngay em van con dau cho du mat em da bot sung bot tham het 50% nhung bs van thao ra theo yeu cau cua em , bs lam khoang 30phut thi xong , den gio nay thi em da thay nhe khong com mat nua , em mong sau 1 thang mat em se het tham va sung , em nghi tinh em nhat , co dia em khong chiu dau nen tha em xau tu nhien con hon dep tham my
    Em co loi khuyen neu nguoi nao tinh tinh nhat va than xac chua bi dau lan nao va chua biet sua sac dep la gi ? Dung nghi bam mi mat don gian no rat dau va kho chiu , va nen den nhung tham my vien lon ho rat co trach nhiem va thau hieu noi dau cua binh nhan
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 131 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tính đi mất mí cho 2 mắt 2 mí đều...nge quảng cáo tùm lun thấy ham mà lại phân vân ko đẹp mà còn xấu hơn nữa chắc ế chồng quá nge mấy ch ở đây cảnh báo chắc dẹp ý định này lun.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi thôi, nghe mà hãi , tự an ủi mắt mình mí lót nhưng nó hài hoà với mặt mình . Bỏ ý định này luôn các mẹ ơi.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 255 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

Em củng đang sở hữu mắt 1 mí đây huhu. Nhưng em quyết tâm tháng 6 này sau khi thi tốt nghiệp thì sẽ cắt. mặc dù ai cũng nói mắt em 1 mí dễ thương , nhưng em muốn nó to và long lanh hơn huhu. Ai có ý định đi cắt thì góp ý với em nha , đi chung cho đở sợ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình đang đau khổ vì bấm mí mắt nè. mình bấm mí mắt chỗ bác sĩ Lê Hành SG, ông bác sĩ này cũng nối tiếng đó. Số tiền là 10 triệu, nhưng ban đầu mình nghĩ đã làm đẹp đụng dao kéo nên đến chỗ uy tín, tiền hơi cao cũng ko sao. Nhưng cuối cùng đau khổ quá.
    Mình bấm hôm thứ 3 giờ được 5 ngày, nhưng mí mắt cứ sưng, mình ko biết do BS bấm mí bự hay do cơ địa mình sưng, nhìn ghê quá, mệt mỏi và già đi, mình tới khám lại để hỏi bác sĩ, thì bảo do cơ địa mình sưng, ông nào chẳng nói thế, chờ đợi hết sưng mới thấy được kết quả. Nhưng giờ mình buồn mệt mỏi vô cùng, rất muốn tháo ra, ko biết có sao không. Bạn nào có bị như mình ko, chia sẻ mình biết với nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn mình nó cắt mí mắt luôn, nó nói cũng sưng dữ lắm, giờ nhìn mắt nó đẹp rôi, còn mắt mình mới bấm sao mệt mỏi ghê. Mình chọn bác sĩ Lê Hành mình nghĩ là chỗ uy tín, cũng nhiều người làm. Nhưng ai ngờ theo mình thì làm chẳng có đức gi hết, mình hối hận vô cũng, giờ mất tiền rồi mình chỉ muốn mắt trở về như cũ thôi,
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3