TIN TÀI TRỢ.

Bấm mí có đau ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.75K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Như tiêu đề. ai đã đi nhấn mí cho e hỏi là có đau ko ạ. Và sau này mí mắt có bị sụp k ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhHoangPhuong Xem bài viết
    Như tiêu đề. ai đã đi nhấn mí cho e hỏi là có đau ko ạ. Và sau này mí mắt có bị sụp k ạ.
    Thường đây là pp tiểu phẫu nên không đau đâu mẹ, đều được gây tê hết. Em họ mình từng làm rồi,nó cắt mí nên bị sưng mấy ngày đầu, sau đó là ổn, giờ mí mắt khá đẹp,chắc do bác sĩ mát tay , mẹ thử tìm hiểu bên bệnh viện Á Âu mà em mình làm xem sao
    • 67 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc là đau chứ, đụng vào da thịt mình sao mà ko đau, nhưng bấm mí thì nhanh đẹp hơn cắt mí và đỡ đau hơn nhiều, mắt bạn như thế nào mà tính bấm mí vậy.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhHoangPhuong Xem bài viết
    Chia sẻ với bạn mình nhấn mí rồi cách đây 2 năm giờ thì đã trở lại như cũ. Sau khi làm xong mình thề ko bi giờ nhấn nữa. Lúc đầu bác sĩ sẽ tiêm thuốc mê vào mắt bạn. Lúc đó là ghê nhất mình sợ ko còn nhìn thấy gì nữa và tiêm trên mí mắt của bạn. Xong bác sĩ chấm 3 chỗ nhỏ trên mắt bà khâu chỉ. Đoạn này còn ghê hơn cứ thấy mũi kim đi lên đi xuống mắt mình sợ bác sĩ mà lỡ tay chắc con mắt mình ... mà dù đã tiêm thuốc tê và uống thuốc trước đó nửa tiếng nhưng mình cảm thấy hơi nhói nhói và có cảm giác khi bác sĩ làm ở mắt. Sau khi xong thì nó to như khóc cả đem ấy. Máu còn đọng trên mí 1 ít. Lúc về bạn chở ngồi sau mà rát con mắt. Về nhà ngày đầu tiên thấy mắt hơi rát và nặng nên mình đi ngủ. Ko hỉu tại sao nằm là ngủ. Làm buổi sáng. Ngủ từ trưa tới chiều thì đỡ rát chút. Qua ngày sau thì hết đau. Ngày sau nữa thì mình đeo kính đen đi làm nói là đau mắt. Nên tóm lại chỉ đau và sợ khi nhấn mí thôi. Xin chia sẻ với bạn vậy và mình làm ở bệnh viện thanh vân. Mà sau khi làm cảm thấy 2 bên ko đều lắm ...

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 72 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    huuphuoc2107 làm được bao lâu rồi ạ, bấm ko đều vậy bây giờ đã điều chưa ạ.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hadale Xem bài viết
    huuphuoc2107 làm được bao lâu rồi ạ, bấm ko đều vậy bây giờ đã điều chưa ạ.
    Làm 2 năm rồi. Giờ thì mất chỗ nhấn rồi và trở lại mắt hồi xưa và mí một bên hơi nhỏ hơn bên kia 1 chút

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android