TIN TÀI TRỢ.

Bà con cô bác ơi... ai có kinh nghiệm về trị sẹo lõm thì giúp em với...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 720 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là thế này, em có vài cái sẹo li ti trên mặt do hồi trẻ trâu nặn mụn không để ý nên nó để lại sẹo ạ. Nhưng mà nó nông và rất ít ạ... hic hic!!! chỉ khi nhìn sát vào mặt mới thấy ạ... hic hic!!! nhưng không hiểu sao tự ti lắm ạ... :3... bình thường ng ta khen da đẹp... nhưng lâu lâu trời nóng e nặn mụn xong nó đỏ nguyên cái mặt.. mấy cái sẹo nó hiện rõ ra... :3... mấy đứa nó lâu lâu để ý cái mặt... ũa!! mày cũn có sẹo hã!!! ôi... lúc đó sao em cảm thấy tự ti lắm... dù là con zai nhưng mà đôi lúc tự ti lắm... :3... :3... không phải ngựa gì chứ mà sao thấy tự ti vô cùng mấy cô mấy bác ạ... nên em viết bài này để mong mọi người tư vấn giúp... :3... em nghe nói có công nghệ lăn kim ạ... nhưng mà sinh viên... với lại sẹo nông lắm... :3... nên em muốn mua về nhà tự lăn ạ... :3 :3... hic hic!!! chả biết giá cả ra sao và chọn gì dùng cho có kết quả tốt nhất ạ... hic hic!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiiiii. hihi lần đầu mình cmt, hì hì
    Ah, mình có mợ mới đi trị sẹo lõm về nên mình biết. chắc bạn ở ngoài Bắc hả? mình ở trong Nam nên chắc không chỉ bạn chỗ làm dc. nhưng bạn ko làm tại nhà dc đâu. Vì cái máy quay li tâm để lấy tế bào gốc trong máu của khách hàng mua của Đức tới 3 chục triệu lận. Lấy dc tế bào gốc mới hút ra tiêm vô chỗ sẹo lõm là nó hết lõm. hehee... Lúc mình đợi mợ mình đã hỏi đủ thứ nên biết cái zụ này. hihi...