TIN TÀI TRỢ.

Ăn kiêng sau thẩm mĩ bấm mí mắt(xin tư vấn hộ em ạ)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 66.3K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 171 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chị mình cắt mí mắt, sau khi cắt có hẳn 1 từ giấy to ghi rõ ràng các nội dung cần phải lưu ý kiêng những gì, nhưng mình nhớ nhất là phải kiêng ăn rau muống trong 6 tháng liền đó ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Phuongphuong241 Khách
    • 2 năm
    Nếu sâu 2 tuần mà lỡ ăn rau muốn có sao k ăn ăn có xíu thôi ạ ai đó Tl giúp em
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

E cũng nhấn mí nè nhưng khác chỗ là e bên hàn quốc bên đây bác sỹ chỉ bảo là k ăn hải sản đồ nếp thịt bò thịt gà chỉ vậy thôi còn bảo kiêng rau muống bên đây cũng hiếm có rau muống mà ăn trái cây và những thứ khác k nghe nói k nhưng muốn tốt thì bạn vào mạng tham thảo hoặc hỏi những người lm rồi coi cữ kiêng ăn uống cho họp lý

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ansan12345
    • Thieuanan Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongphuong241 Xem bài viết
    Nếu sâu 2 tuần mà lỡ ăn rau muốn có sao k ăn ăn có xíu thôi ạ ai đó Tl giúp em
    Bạn ơi minh thấy bạn nói lỡ ăn rau muóing khi moi thâm mỹ dc 2 tuân. Thế gio có bị sao ko bạn. Minh cung mới cắt mí mà lỡ ăn rau muống mình lo quá .
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới đi bấm được 3 ngày mà mắt hết sưng đau rồi ạ, nhắm mở tự nhiên, không biết có phải kiêng dưa muối cà pháo không nữa?
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4