TIN TÀI TRỢ.

Ăn kiêng sau thẩm mĩ bấm mí mắt(xin tư vấn hộ em ạ)

• 1 Lượt chia sẻ
  • 66.1K Lượt đọc
  • 64 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình mới cắt mí được 3 ngày, bác sỹ ko dặn kiêng ăn thịt bò, mình ko biết nên đã ăn 3 hôm nay rồi, ngoài ra hôm nay lại còn tí toáy ăn mít nữa. Nghe các mẹ nói phải kiêng cả những đồ này nữa, giờ lo quá huhuhu. Có mẹ nào trót ăn mấy đồ này rồi, ăn nhiều hay ít, giờ kết quả như nào, chia sẻ cho tớ với. Thks các mẹ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThanhMi Xem bài viết
    Em cũng vừa cắt mắt dc 8 ngày cơ mà hwa lại quên xơi ít rau muống mất rồi, huhu lo quá ko biết có sao ko cả nhà ơi. Em còn lại ăn trứng nữa, ko biết có sao ko nữa vì bác sĩ ko dặn kiêng trứng. Hix hix, ăn gà vẫn ko sao đúng ko cả nhà ?
    Kết quả của bạn thế nào rồi?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã làm mũi ở bc sỹ thọ 108 rồi bh mình muốn bấm mí nữa . Có chị nào biết giá cả ở chỗ bác sĩ thọ bh kà bao nhiêu k nhỉ. Hoặc có chị nào biết chỗ nào bấm mí đẹp k chủ giúp e vs
    • 178 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Mình chả kiêng cái gì cả, xơi tuốt. 1 tháng rồi mà nhìn như 2 con đỉa trên mắt ý. Mắt mình đang to dù 1 mí
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình bấm mí được 1 tháng rôi, mắt giờ ổn định, mình thấy ok. nhưng bác sĩ nói phải 2 đến 3 tháng thì mới đẹp tự nhiên. Khi ngủ hơi nhiều, ngủ dậy mắt sưng tí thôi, một chút rồi xẹp xuống. Lúc mình mới cắt về thì chỉ kiêng ăn hải sản, và rau muống thôi. Mít và trứng mình ăn rất nhiều không vấn đề gì cả, các bạn đừng lo quá. Lúc mới bấm về, mắt sưng vù àh, sưng 20 ngày luôn, nhưng từ từ xẹp xuống. các bạn đưng nôn nóng.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

àh, nhất là rau muống, các bạn không được ăn ít nhất 1 tháng, vì rau muống sẽ để sẹo lồi. Minh chắn chắn đó nha.
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn ơi mình cũng vừa đibaamss mí về, được 7 ngày rồi mà mí mắt vẫn sưng to lắm. Khi mắt bạn được 1 tháng thì giảm sung bao nhiêu phần? mí mắt mình bây giờ nhìn dầy, vừa già vừa giả (
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

bạn ơi mình cũng vừa đi bấm mí về, được 7 ngày rồi mà mí mắt vẫn sưng to lắm. Khi mắt bạn được 1 tháng thì giảm sung bao nhiêu phần? mí mắt mình bây giờ nhìn dầy, vừa già vừa giả (
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranzoe Xem bài viết
    Mình bấm mí được 1 tháng rôi, mắt giờ ổn định, mình thấy ok. nhưng bác sĩ nói phải 2 đến 3 tháng thì mới đẹp tự nhiên. Khi ngủ hơi nhiều, ngủ dậy mắt sưng tí thôi, một chút rồi xẹp xuống. Lúc mình mới cắt về thì chỉ kiêng ăn hải sản, và rau muống thôi. Mít và trứng mình ăn rất nhiều không vấn đề gì cả, các bạn đừng lo quá. Lúc mới bấm về, mắt sưng vù àh, sưng 20 ngày luôn, nhưng từ từ xẹp xuống. các bạn đưng nôn nóng.
    bạn ơi mình cũng vừa đibaamss mí về, được 7 ngày rồi mà mí mắt vẫn sưng to lắm. Khi mắt bạn được 1 tháng thì giảm sưng bao nhiêu phần? mí mắt mình bây giờ nhìn dầy, vừa già vừa giả (
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 102 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

cm cho e hỏi, e đang định sinh xong thì đi bấm mí, ko biết có ảnh hưởng j ko ạ? bấm xong có phải uống thuốc hay kháng sinh j k ạ
    Mắt không thấy thì tim không đau .....
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 56 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhungsako Xem bài viết
    bạn ơi mình cũng vừa đibaamss mí về, được 7 ngày rồi mà mí mắt vẫn sưng to lắm. Khi mắt bạn được 1 tháng thì giảm sưng bao nhiêu phần? mí mắt mình bây giờ nhìn dầy, vừa già vừa giả (
    Đẹp chưa cho xin tham khảo với đi bạn ơi.
    • 35 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ZuniLan Xem bài viết
    Đẹp chưa cho xin tham khảo với đi bạn ơi.
    Mắt mình đỡ sưng rồi, vẫn còn hơi tím, nhìn chung là bớt chán hơn tí hiện tại chưa có tự tin up ảnh b ạ (
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ôi k ăn được ốc à. Mình đang tính đi ăn ốc huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 64 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Emle Xem bài viết
    Ôi k ăn được ốc à. Mình đang tính đi ăn ốc huhu
    Bạn bam lau chưa? Bam o dau the? Nay mat ban the nao roi?
    comment by WTT mobile view
    • 92 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bấm mí nhẹ nhàng mà đâu có phải phẫu thuật to đâu nên mình thấy mình chẳng cần kiêng gì nhiều, chỉ cần kiêng rau muống , xôi nếp với sầu riêng và măng cụt thôi. Kiêng cỡ 3 tuần là ok rồi à
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 64 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lananh1990.10.06 Xem bài viết
    Bấm mí nhẹ nhàng mà đâu có phải phẫu thuật to đâu nên mình thấy mình chẳng cần kiêng gì nhiều, chỉ cần kiêng rau muống , xôi nếp với sầu riêng và măng cụt thôi. Kiêng cỡ 3 tuần là ok rồi à
    Măt chị bam bao lau roi. Dep tu nhien chua chị. Em moi bam dc 2 ngay. Con sung nh quá. Ko bit lam j cho nhanh sộp đây
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phải mất 2-3 thág mắt mới bt đc. Còn muốn nhanh xẹp thì bạn chăm chỉ chườm lạnh. 6-7 lần / 1 ngày. 2-3 tuần là đẹp ngay
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 64 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynhchauts Xem bài viết
    Phải mất 2-3 thág mắt mới bt đc. Còn muốn nhanh xẹp thì bạn chăm chỉ chườm lạnh. 6-7 lần / 1 ngày. 2-3 tuần là đẹp ngay
    Day la hình minh chup lại lúc mat minh bam dc mot tuan ne... nay thi dc 2 tuan roi. 2 tuan roi. An oc dc chua mn. Them qua. Huhuhu.
    IMG_20151010_203719
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 70 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dohienny Xem bài viết
    Măt chị bam bao lau roi. Dep tu nhien chua chị. Em moi bam dc 2 ngay. Con sung nh quá. Ko bit lam j cho nhanh sộp đây
    Bấm 2 ngày thì sưng là đúng rồi bạn ơi, mình cũng làm rồi nên biết, khoảng 5 ngày trở lên mới bắt đầu, có người còn bị bầm nữa nên bạn cứ bình tĩnh.
    • 260 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Chỉ phải kiêng rượu , bia , thuốc lá trong vòng 1 tháng đầu sau khi phẫu thuật thôi chị ạ. Với lại mới phẫu thuật xong trong khoảng từ 2-3 tháng không nên đi xông hơi hoặc matxa. Với phẫu thuật mắt 2 mí nên trườm lạnh 2-3 ngày sau phẫu thuật.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4