Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ai đã từng sang thái lan phẫu thuật thẩm mỹ hướng dẫn mình với!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị, em muốn sang thái lan làm phẫu thuật thẩm mỹ, cụ thể là bệnh viện yanhee, em tính gọt mặt và hạ gò má! nhưng em không biết thủ tục để đăng kí tiến hành phẫu thuật thế nào, thuê thông dịch viên người việt ở đâu, hậu phẫu thì có được ở lại bệnh viện không, các chị đã từng sang thái PTTM giúp em giải đáp với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nếu bạn có tiền sao không qua thẳng HQ đi bạn, thái chỉ nổi tiếng pt chuyển giới thôi mà, kiểu thường thì mình thấy mấy diễn viên trông cứ đơ đơ, tây thì cũng chẳng giống mà ta cũng k..
    • 74 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Bạn maiphuong112a nói đúng đấy, mình thấy bv nào đó của Hàn đã tổ chức nhiều hội thảo để giới thiệu ở Vietnam rồi mà, bạn thử tìm hiểu xem, chắc là họ có đại diện ở đây đấy. Mình đã từng đến Yanhee cùng ngươi bạn, có gặp chị Phượng là người môi giới, nói tiếng Việt tốt. Nhưng kinh nghiệm của mình là dù bạn chọn Thái hay Hàn, phải tư vấn kỹ, tìm gặp người nào đã làm rồi, nhìn rõ sản phẩm của bác sĩ đó thì hãy làm, kẻo tiền mất tật mang. Những người môi giới họ biết nhiều bác sĩ, nhưng chưa chắc họ đã đưa được mình đến bs tốt nhất, nhiều khi họ còn phụ thuộc lịch bs, phần trăm môi giới của bs khác nhau... Thái rất nhiều bs thẩm mỹ, lưu ý mỗi bác chỉ giỏi về 1 bộ phận ngực, bụng, mặt... Nên bạn tìm hiểu kỹ nhé, bs này nổi tiếng giỏi nhưng chưa chắc đã giỏi đúng thứ mình cần phẫu thuật. Bạn vào topic phẫu thuật tm ở Thái Lan, trong đó các bạn ấy có nói rõ liên lạc của những người môi giới. Chúc bạn thành công nhé!
    • 58 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Các bạn muốn tìm hiểu quy trình tổng quát về PTTM Thái Lan ( bác sĩ giỏi, phác đồ điều trị, nơi ăn chống ở, chi phí dự kiến..) Inbox mình bạn cần PT gì mình sẽ reply thông tin cho.
    MỌI CHUYỆN SẼ ỔN
    HẠNH PHÚC LÀ 1 HÀNH TRÌNH KHÔNG PHẢI ĐÍCH ĐẾN - ÔNG XÃ LÀ BẠN ĐỒNG HÀNH TO BỰ
    • 492 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Chị cũng muốn sang đấy sửa mũi. Bao giờ em định đi thế?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mjh sdt chat vjber cho nhah nha b
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi. Có thể cho e sdt của c để tiện noi chuyen voi c dc ko
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Inb mình nhé,mình cần tư vấn
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dong_hyna Xem bài viết
    Các bạn muốn tìm hiểu quy trình tổng quát về PTTM Thái Lan ( bác sĩ giỏi, phác đồ điều trị, nơi ăn chống ở, chi phí dự kiến..) Inbox mình bạn cần PT gì mình sẽ reply thông tin cho.
    Bạn có fb k? Cho tiện liên lạc?mình cần tư vấn sang thái phẫu thuật gọt mặt
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huyenbeby2802 Xem bài viết
    C ơi e muốn nhờ c giúp được ko ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi c giúp em với ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Betho2306 Xem bài viết
    C ơi c giúp em với ạ
    Ban oi.. ban chi mih dia chi uy tin o thai dc k.. mih muon nang co tre hoa da y
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Betho2306 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Huyenbeby2802 Xem bài viết
    C ơi e muốn nhờ c giúp được ko ạ
    Ban add zalo mih tien ll nha 0776789151