Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xin giúp đỡ em với..!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 650 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị .các mẹ ....EM đang ở HN.Em đang có thắc mắc này xin các chị các mẹ giải thích em với.Bạn em mới quen cho biết đang học trang điểm ở quận 1 SG mà học phí hết 15tr.Chua tính khoản tiền mua dụng cụ để học...Em nghe bạn ấy nói là học ở đây có các chuyên gia bên nước ngoài qua dạy.Sau khóa học được cấp chứng chỉ của nước ngoài(ko biết nước nào:Yawn .Đièu em muốn hỏi là ở quận 1 SG có trung tâm nào dạy trang điểm với học phí cao như thế ko?nếu biết có thể cho em địa chỉ được không ?và : Với mức học phí như thế thì học trong bao lâu...?Bạn ấy nói lập lờ là học 1 năm mới xong,có người bảo chỉ 6 thang.Bạn em có nói dối em ko?Sao học phí cao và thời gian học lâu thế ?Em nên tin ai đây.....Em đang có dự định vào SG tìm chổ nào tốt học Trang điểm.Nghe nói trong ấy học tốt hơn ở HN,mà giờ chẳng biết tin ai nữa...?:Worried:.Xin các chị các mẹ tư vấn giúp đở em với:RollingEy:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 352 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

hơ đơn giản là bạn bảo người bạn đấy cho biết rõ tên trung tâm rồi bạn google là biết ngay mà
    nếu trung tâm nổi tiếng hay uy tín thì sẽ cỏ rất nhiều comment về nó (với lại người ta cũng tự PR ngay)
    nhưng lập lờ thế thì cứ nên nghi ngờ bạn ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có search địa điểm học ở Quận 1 thì chỉ có BB Thiên Nga ở Trương Định là trung tâm dạy trang điểm có tiếng thôi!Không biết có ai còn biết trung tâm hay tiệm nào có tiếng và dạy thì nói thêm mình biết với.Ko biết ở BB Thiên Nga có lớp nào học phí lên đến 15 triệu/1 khóa như thế ko?Thường thì bao lâu các trung tâm nói chung và BB Thiên Nga nói riêng mới tổ chứ một khóa?Một khóa kéo dài trong bao lâu vậy?Và giã sử với mức học phí 15tr đó thì học trong thời gian bao lâu thì kết thúc khóa học vậy?Có Mẹ hay Chị nào biết ko,giãi thích mình nghe với....Rolling%20Eyes
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đầu tiên bạn vào google search: day trang diem o sai gon quan 1.
    Sau đó bạn vào trang web đó tham khảo lọc ra một số địa điểm rồi gọi điện trực tiếp đến hỏi.
    Chúc bạn may mắn!