TIN TÀI TRỢ.

Xin cho ý kiến về son Epika, có độc hại không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.1K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình được tặng 2 cây son Epika, kiểu dáng và màu sắc thấy cũng được, nhưng mình tìm trên mạng mãi mà chẳng có thông tin hay ý kiến gì, chỉ có một số shop mỹ phẩm Việt Nam trên mạng lúc thì bảo là của Nhật, lúc thì bảo là của Hàn Quốc, mình thì sợ là của Trung Quốc có chất gỉ gì gì đấy thì khổ nên chưa dám xài nhiều.

Có ai biết được thông tin gì thì giúp mình với.

Cám ơn nhé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi, đã có ai trả lời chưa ạ? Em cũng có thắc mắc tương tự nhưng không biết hỏi ai! Nếu có thông tin gì chị chia sẻ cùng em với nhé!
    • 6,113 Bài viết

• 23,693 Được cảm ơn

Post hình lên đi bạn. Nhiều khi đọc cái tên cũng khó nhận biết lắm á.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,323 Bài viết

• 668 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatamxuando Xem bài viết
    Post hình lên đi bạn. Nhiều khi đọc cái tên cũng khó nhận biết lắm á.
    Ôi, may quá có topic này. Hum nay em cũng mới rước 1 cây son Epika về đây, em vội về vì lão nhà chờ nên ko có lấy cây son còn nguyên seal và còn hộp (em đoảng quá, mọi khi cái gì nguyên seal em mới lấy cơ).

Tối về check date mấy sp đã mua thì em thấy trên cái thân cây son ko có ghi cái date hay gì hết, chỉ có số hiệu trên đáy thỏi son là
    EPIKA
    007
    Miracle Lipcolor

Mà em nghĩ cái 007 này chính là số màu son chứ nhỉ? Thường thì ghi mã để check date em thấy hay có chữ cái ở đầu mà phải ko các chị? :Sad:

Em check Google thì cũng ko thấy có hãng này trên mạng, hú hú, hay nó trực thuộc hãng nào đó, mà em search nhiều từ khóa lắm cũng ko đc, toàn ra mấy trang VN à, chả hiểu sao nữa :Sad:

Hình của em ấy đây ạ (em lấy trên mạng ạ), mong các chị dùng rồi cho em xin ý kiến với:
    1293026960581909620_574_0

Ngoài ra, ko biết các chị có biết trang web nào check date của mỹ phẩm ELF k ạ? Em có thỏi kem che khuyết điểm môi của ELF mà ko biết check date ạ. :Sad:
    Cooking - Photo"ing" - Working - Smiling - Loving

event