Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Xà phòng làm từ thiên nhiên Gamila Secret

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.69K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Các mẹ cho em hỏi có ai đã dùng soap Gamila Secret từ UK chưa? Em nghe nói tốt lắm mà không biết ở việt nam có bán không? Mẹ nào có biết chỉ dùm e với. Cảm ơn các mẹ nhìu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chloe810 Xem bài viết
    Chào các mẹ,

Các mẹ cho em hỏi có ai đã dùng soap Gamila Secret từ UK chưa? Em nghe nói tốt lắm mà không biết ở việt nam có bán không? Mẹ nào có biết chỉ dùm e với. Cảm ơn các mẹ nhìu.
    Mình thấy loại creambar này đang có bán ở Tax với Maxi 3/2, chung quầy hàng trang điểm của Bourjois, mà hình như cái này từ Hà Lan chứ không phải UK đâu bạn ạ (lần đầu mình mua là ở Rotterdam, thấy dưới hộp nó ghi thông tin công ty chính là ở Hà Lan). Soap này dùng được cái da mềm mịn & sáng ra trông thấy, da mình bị nhờn mụn nhiều dùng một tháng là thấy hết hẳn mụn & đổ nhờn. Chỉ có điều giá hơi chát tí, với lại lúc tắm phải massage kĩ để nó ra được cái emulsion nên lâu lâu lại thấy lười :P
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 23 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Chị ơi, chị mua sản phẩm Gamila này giá nhiêu vậy. Em xem hai nơi mà giá chênh lệch quá. Siêu thị hét 900k, spa 150k :Nottalkin:. Thanks mấy chị nhiều nhiều.
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng đây, bản thân mình thì thấy ok, xài thơm, mềm da