TIN TÀI TRỢ.

Tìm lớp học trang điểm cá nhân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.92K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới đi làm. Chỗ làm mới yêu cầu phải trang điểm khi đến làm. Mà mình t hì mù tịt về khoản này. Mình đang định đi học một lớp trang điểm cá nhân nhưng chưa bít chỗ nào cả. Ngân sách của mình thì tầm khoảng 500-600k, mình ko có nhiều tiền lắm do mới đi làm. Mong được các chị e giúp đỡ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Bạn ở đâu vậy? Nếu ở HN thì trước đây mình cũng từng học trang điểm chị Dung, Easter Lily cũng thấy được lắm. Chị ấy có khóa cơ bản 4 buổi phù hợp với ngân sách của bạn đó. Mỗi tội học trang điểm thì phải thực hành, không thì quên hết ^^.
    Chỗ chị Dung mình thích vì chị ấy nhẹ nhàng, kĩ tính và tư vấn cho bạn khuôn mặt của bạn nên trang điểm thế nào thì hợp chứ không bê nguyên 1 khuôn cho tất cả mọi người ( hồi đấy mình học thế, h ko biết còn được ko)..nhưng nhìn chung ổn.
    Chúc bạn xinh đẹp tự tin nhé ^^
    One day...
    • 23 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bạn ơi, không đến 500-600k đâu. Bạn qua mấy trang như Hotdeal, muachung hay Nhommua ấy, nó liên tục có bán các khóa học trang điểm với giá chỉ tầm khoảng 200-250k cho 5-6 buổi. Tớ cũng mới đăng ký 1 lớp học chỗ Giảng Võ, nhưng cuối tháng 11 này mới đi học, giá là 220k cho 6 buổi.
    Bạn thử tham khảo xem sao nhé. Trong 6 buổi đó, họ sẽ hướng dẫn mình từ bước giới thiệu ban đầu, hướng dẫn chăm sóc da đúng cách, rồi trang điểm công sở, trang điểm dạ tiệc....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi SunnyKenzo Xem bài viết
    Bạn ở đâu vậy? Nếu ở HN thì trước đây mình cũng từng học trang điểm chị Dung, Easter Lily cũng thấy được lắm. Chị ấy có khóa cơ bản 4 buổi phù hợp với ngân sách của bạn đó. Mỗi tội học trang điểm thì phải thực hành, không thì quên hết ^^.
    Chỗ chị Dung mình thích vì chị ấy nhẹ nhàng, kĩ tính và tư vấn cho bạn khuôn mặt của bạn nên trang điểm thế nào thì hợp chứ không bê nguyên 1 khuôn cho tất cả mọi người ( hồi đấy mình học thế, h ko biết còn được ko)..nhưng nhìn chung ổn.
    Chúc bạn xinh đẹp tự tin nhé ^^
    Mấy chỗ bạn chỉ địa chỉ ở đâu vậy?
    @thienhuong: cái lớp ở giảng võ có phải ở đối diện triển lãm giảng võ ko bạn. chị mình quen cũng đi học ở đó, nhưng mình thấy có vẻ ko hiệu quả lắm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nào quan tâm thì đến số 5 Trần Hữu Tước, Đống Đa, Hà Nội ( từ 57 nguyễn lương bằng rẽ vào)
    1 khóa 900k. Linh Jace
    facebook.com/linhjacemakeup (fanpage)
    facebook.com/linh.ha.9615
    sđt 0934649991 hay 0942562079
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ở khu vực Vĩnh Tuy có chỵ Trang sun dạy thích lắm các chỵ ạ ! Chỵ ý dạy theo từng gương mặt mỗi người ,em từ đứa không bao giờ biét makeup là gì mà giờ chồng nhìn còn khen :X Đi học bên đó thoải mái lắm cả nhà ạ
    Học phí là 800k học 7 buổi ,chỵ ý không dạy nhiều đâu mà chỉ dạy kiểu mặt này hợp với kiểu tràng điểm nào thì dạy
    Cơ bản là 2 kiểu : 1 hàng ngày và 2 là đi chơi,tiệc,...
    FB Trang Sun