TIN TÀI TRỢ.

Tiệm trang điểm đẹp ở tphcm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.7K Lượt đọc
  • 18 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 140 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hi các mẹ, tình hình là e đang băn khoăn cái khoản trang điểm đi dự tiệc. mẹ nào biết tiệm nào good good 1 tý thì comment cho e biết với ạh. cho e xin cái giá lun các mẹ nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 817 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Hux, chủ topic ko nói chị đang ở miệt nào để bọn em giúp ạ

Hix, em nhòm chưa rõ cái tiêu đề, chữ TPHCM chà bá Cái này là em góp ý, em ko có quảng cáo ạ, thưa quý anh chị MOD. Hehe.

Em vote cho salon Lê Trung, 309 Phạm Ngũ Lão, Q1, đoạn gần KS Quê Hương. Trùi ui, anh í make up cho em phong cách lạnh và Tây, em cứ gọi là chết lịm vì xinh quá, ko nhận ra mình nữa. Làm xong, tóc tai anh í cũng xử luôn. Anh í có nhìu xì tai hay lắm! Mà khéo tay vô cùng tận Em làm thường trên dưới 100k/ face ạ . À, em còn tip cho anh í nữa ( tùy mình ), rồi nếu có làm tóc tai nữa. Em đi thì em dắt theo 250k cho hùng hồn Chưa lần nào make up chỗ anh mà bị ai phàn nàn, chỉ thấy khen ngợi. Em ko đi đâu khác ngoài ở anh Trung Có điều giờ em dị ứng nhìu, cũng hạn chế phần nào vụ make up
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 140 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bitran Xem bài viết

Hix, em nhòm chưa rõ cái tiêu đề, chữ TPHCM chà bá Cái này là em góp ý, em ko có quảng cáo ạ, thưa quý anh chị MOD. Hehe.

Em vote cho salon Lê Trung, 309 Phạm Ngũ Lão, Q1, đoạn gần KS Quê Hương. Trùi ui, anh í make up cho em phong cách lạnh và Tây, em cứ gọi là chết lịm vì xinh quá, ko nhận ra mình nữa. Làm xong, tóc tai anh í cũng xử luôn. Anh í có nhìu xì tai hay lắm! Mà khéo tay vô cùng tận Em làm thường trên dưới 100k/ face ạ . À, em còn tip cho anh í nữa ( tùy mình ), rồi nếu có làm tóc tai nữa. Em đi thì em dắt theo 250k cho hùng hồn Chưa lần nào make up chỗ anh mà bị ai phàn nàn, chỉ thấy khen ngợi. Em ko đi đâu khác ngoài ở anh Trung Có điều giờ em dị ứng nhìu, cũng hạn chế phần nào vụ make up
    mẹ nó ơi,có tấm nào ko show hàng cho em nghía xíu đi...:X
    • 140 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

í, chị ơiiiii. e đọc topic của chị comment bên kia,thấy chị bảo là anh lê trung làm từ 11h30.....ôiiiii e thì đang cần sớm hơn,tại e dự tiệc trưa chị ạh
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 817 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu.susu Xem bài viết
    í, chị ơiiiii. e đọc topic của chị comment bên kia,thấy chị bảo là anh lê trung làm từ 11h30.....ôiiiii e thì đang cần sớm hơn,tại e dự tiệc trưa chị ạh
    Hihi, ảnh thì cũng có nhưng show lên thì mình hơi ngài ngại Nhưng bạn yên tâm đi, mình nghĩ bạn ko thất vọng đâu. Uh, anh Trung làm tầm 11h30, bạn muốn mấy giờ nhỉ?
    • 140 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ôi em cần lúc 9h 10h sáng í ạh, tại dự tiệc trưa mới khổ. hixxx.x.x.x. tiêu e rồi. chị còn chổ khác ko? giới thiệu em với ạh
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 817 Bài viết

• 1,000 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi susu.susu Xem bài viết
    ôi em cần lúc 9h 10h sáng í ạh, tại dự tiệc trưa mới khổ. hixxx.x.x.x. tiêu e rồi. chị còn chổ khác ko? giới thiệu em với ạh
    Bạn làm ơn nhắn vào hộp thư cho mình cái yahoo của bạn nhen. Có gì mình nói chuyện trên í được ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em ở Gò Vấp. chị em biết tiệm make up nào bên đây chỉ em với =]
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E muon bam toc o Trog o ngoai duoi vs lam mai xeo cup phog o le trug thi giakhoag bn vay cac me? Thanks cac me nhju.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em xin cái giá được không ạ chị! 1 năm rùi hok biết ảnh có lên giá không ha!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình số điện thoại của tiệm anh Trung gấp nhé, mình tìm không thấy tiệm ở đc bạn cho, mình đang cần gấp mai mình có tiệc rồi giúp mình với nhé thank nhiều
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đây là hình ảnh mình được Studio My Love Q8 trang điểm chụp hình đó các bạn, mình rất thích cách trang điểm kiểu này, chụp hình cũng hơi bị đẹp, áo cưới đẹp, cả nhà ai cũng dễ thương dễ chịu với mình, nên mình đặt thêm trang điểm, quay phim chụp hình, thuê áo cưới ngày tiệc luôn, share hình cho các bạn tham khảo nè

Untitled_2
    Untitled_2
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 187 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

ai ở gò vấp biết chỗ nào làm đẹp ko ah
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có anh này Bảo Bảo. Chưa đi bjo nhưng mà em nghe tiếng vs lại Phong cách thấy rất thích, sau em chụp hình ở Sg sẽ nhờ anh ấy .. À quên ...chuỵ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của HaAnTran-1990
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vote cho chị Quỳnh Napie nhé, make up xinh ngất ngây lun ấy, mắt mình 1 mí chỉ cho chị ấy make là mình ưng ý thôi, chị make up tại nhà mà giá cưng lắm, tùy mức độ cầu kỳ, nhưng mình đi đám cưới chị ấy make up 150k/ mặt mà mình nổi bần bật lun rùi, mí bạn zô page coi hình mẫu nà https://www.facebook.com/QU%E1%BB%B2...?ref=bookmarks , sđt chị í 0908 972 930, tới nhà chị ấy thì rẻ hơn 1 tẹo nữa, mà tốn xăng cũng rứa nên mình toàn alo chị tới nhà lun cho phẻ ^^

10410138_552098161621476_866726863751792522_n

1555402_552098158288143_1457958354761211751_n
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn sang Quỳnh Napie Make Up ấy, địa chỉ đâu bên CMT8 thì phải, mình ko nhớ vì toàn nhờ chị ấy tới tận nhà cho tiện. giá thì theo mình là rẻ, vì nhà mình bên quận 9 nên 300 k, chứ gần gần trung tâm thì hình như 200-250k gì thôi. mấy bạn vào fb hỏi cho nhanh. https://www.facebook.com/QU%E1%BB%B2...?ref=bookmarks, ko thì gọi chị ấy 0908 972 930 . book sớm chứ chị ấy hay kẹt show lắm. mặt mình mụn nát bét mà chị ấy che đẹp lun .up khoe cái măt miếng hí hí ,

13754357_643085269189431_4327242533783304884_n

13697036_643085265856098_4157867985810815398_n
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

quận 2 có chị Duyên Makeup đẹp tự nhiên nè bạn, tiệm Hạnh Duyên Makeup trên đường Nguyễn Duy Trinh, bạn lên mạng hoặc facebook sợt Hạnh Duyên Makeup là ra nhé