Chào các bạn !
Mình thì rất yêu làm đẹp đặc biệt là thích làm đẹp cho tất cả mọi ngừoi , nhưng rất tiếc đây lại không phải là công việc chính của mình , trang điểm hẳn đối vói người mới bắt đầu rất khó vì sẽ gặp 1 số lỗi trang điểm cơ bản , thay vì tham gia 1 khoá học cá nhân đối với những bạn không có thời gian thì học trang điểm bằng những video trên youtube là phương pháp nhanh gọn lẹ
Hiểu tiêu chí đó cùng với đam mê và mình đã học và đã đi làm 1 thời gian , mình đã mạnh dạn làm 1 kênh youtube với mong muốn sẽ hướng dẫn các bạn từng bước từng bước để có 1 diện mạo đẹp hơn nổi bật hơn
Mình hi vọng các bạn sẽ ủng hộ mình bằng việc subscribe và like share video
Youtube channel : jennyvlogs
Và ở video mới nhất này mình đã dùng bảng màu mắt elsa nội địa trung quốc ,lúc đầu mua thì cũng sợ hàng fake thì sẽ ra sao nhưng phải công nhận màu mắt độ pigment lên chuẩn và không bị vón như những hãng màu mắt thái khác .., hi vọng video này sẽ là 1 xu hướng cho các bạn chọn lựa để đi làm hay đi dự tiệc
Mi mình mua ở miniso với giá khá ổn mình dùng cỡ số 5 bảng mi 4d nhé . Kiểu mi này nhìn dán lên giống mi nối tí xíu nhưng làm đôi mắt trông quyên rũ hơn
Hi vọng các bạn sẽ góp ý thật nhiều để kênh của mình phát triển hơn nữag4Jth7xJmEY[/video]]Hướng dẫn trang điểm mắt cơ bản
Chúc các cô gái ngày càng đẹp hơn nhé !03ccgZz3WGOvbfoJ8ZfU58Bws5CiBaArAjCqyQnVzrjDz0srHNgKtTEZBisKhnx1oD67VMXdGpmK9xqfUAiEjnZs4kA2Fg