TIN TÀI TRỢ.

The Body Shop ở số 03 Ấu Triệu có tin tưởng được không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.39K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị đã ai mua sản phẩm TBS ở số 3 Ấu Triệu chưa? Không biết mua ở đó có tin cậy không nhỉ? Em thấy quảng cáo là đảm bảo hàng chính hãng 100%.

http://diendan.sanvang.com.vn/Default.aspx?g=posts&t=86

http://forum.eva.vn/showthread.php?p=40539

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,071 Bài viết

• 1,903 Được cảm ơn

Hic, cái này có phải là quảng cáo ko đây?
    Chị Cải Bắp:
    Born:
    3,4kg (49cm); 1m: 4,6kg; 2m: 5kg; 3m: 5,8kg; 4m: 6,7kg(67cm); 5m: 7,3kg(69cm); 6m: 8.1kg(71cm); 7m: 8.6kg(72cm); 8m: 8.9kg; 9m: 9.3kg(74cm); 10m: 9.8kg(75cm); 11m: 10.6kg(77cm); 11m20d (1-6-2010): 11kg(79cm);12m: 11.3kg(79cm);
    Lẫy: 23/10/2009 (4m13d), Bò: 10/01/2010 (7m), Đứng tênh tênh: 11m, Đi: 12m5d, Nói: 13m
    fxrmp7

Em Bí Ngô:
    Uam9p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi, mọi người nghi ngờ quá nhỉ. Em search trên mạng tìm mua mỹ phẩm TBS vi nghe noi hãng này là mỹ phẩm thiên nhiên, dùgn được cho bà bầu. Em đang có bầu tuần 18 mà chẳng dám dùng cái gì, vào Thu rồi da dẻ khô quá. Thấy trên mạng các mẹ bảo TBS ko có hàng chính hãng toàn hàng lởm nên chưa biết mua ở đâu. Chợt search được cái link quảng cáo này nhưng ko yên tâm định hỏi kinh nghiệm các mẹ xem ý kiến các mẹ có kinh nghiệm thế nào ấy mà. Nghe họ quảng cáo thì hay lắm nhưng chẳng hiểu chất lượng thế nào. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em chỗ mua TBS chất lượng với vì dính hàng lởm thì chết. Cảm ơn các mẹ.
    • 2,334 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi vayxoe_hn Xem bài viết
    Hihi, mọi người nghi ngờ quá nhỉ. Em search trên mạng tìm mua mỹ phẩm TBS vi nghe noi hãng này là mỹ phẩm thiên nhiên, dùgn được cho bà bầu. Em đang có bầu tuần 18 mà chẳng dám dùng cái gì, vào Thu rồi da dẻ khô quá. Thấy trên mạng các mẹ bảo TBS ko có hàng chính hãng toàn hàng lởm nên chưa biết mua ở đâu. Chợt search được cái link quảng cáo này nhưng ko yên tâm định hỏi kinh nghiệm các mẹ xem ý kiến các mẹ có kinh nghiệm thế nào ấy mà. Nghe họ quảng cáo thì hay lắm nhưng chẳng hiểu chất lượng thế nào. Mẹ nào có kinh nghiệm chỉ em chỗ mua TBS chất lượng với vì dính hàng lởm thì chết. Cảm ơn các mẹ.
    Tớ mới mua của một em đi du học bên sing, gửi đồ về cho mẹ ở nhà bán, cô ấy là CB của HV ngan hàng nhé nên chắc ko lừa đảo đâu nhỉ.
    Tớ thấy có nhiều chỗ bán TBS nhưng chả biết thế nào, chỗ nào cũng bảo là hàng từ SIng. bạn vào thử trang ankacenter.com xem. Trang này thì giá chat hơn là ở ẤU triệu, tớ có gọi điện hỏi thử chỗ ẤU triệu rùi, các em ấy bảo hàng bán đúng giá trên trang web thebodyshop.com.sing, thế thì giá cũng tốt lắm. Tớ định mua dưỡng thể ở đó mà chưa chắc

• 2,334 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Nguyễn Ny Xem bài viết
    Các mẹ ghé http://123mypham.com chưa .......Tại hồ chí minh nè........
    Hi, hum trc mình có gọi điện cho bạn để hỏi mua mấy đồ, nhưng lại nói kà ko free ship nên thôi, mình ở HN mà

• Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 87 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bình thường mua hàng ở Sing thì 1 năm chỉ cần đóng thêm 10$ mỗi năm là các chị đã có thẻ thành viên của nó. Mỗi làn đi mua hàng thì đều được giảm 10% hết rồi. Mà chưa kể TBS ở Sing lúc nào nó cũng sale off 1 số món, thế nên em thấy thế là mua đắt. Em em đi du học ở bên đấy thỉng thoảng có ng về lại gửi đồ về cho em rẻ hơn mua ở VN bao nhiêu. Có khi rẻ hơn đến gần 100 nghìn.