TIN TÀI TRỢ.

Sữa ong chúa Royal Jelly UBb

• 0 Lượt chia sẻ
  • 19.4K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 361 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

Em xin chào cả nhà ah!
    Tình hình là vầy...Nhỏ bạn em thì dạo trước mụn đầy mặt,vết thâm tùm lum (chắc do nó có tật hay thích cậy mụn).Sau này nó dc ai đó giới thiệu dùng Sữa ong chúa viên nang này ah.
    royal_jelly_MED
    Em thấy nó uống khoảng 3 tháng hè thì da mặt đẹp hơn hẳn,sáng sủa hơn trước nhiều...Hỏi ra thì nó bảo đang uống thuốc đấy.
    Em mon men tìm hiểu trên net,thấy cái website của UBB này ghi giá $29.95 chưa sale off,và $22.46 giá đã sale.Nhưng bạn em mua ngoài nhà thuốc giá chỉ 120k 130k (chắc giá sỉ do mua mấy hộp lận)..Nhưng dù rẻ thế nào cũng chênh lệch quá nhiều so với giá trên web.Em cũng thắc mắc ko biết thuốc bán trong nhà thuốc có khi nào là...thuốc giả hay gì ko?Chị nào am hiểu về vấn đề này giải thích giúp em nhé.Để em yên tâm mà mua dùng..Em còn sv nên ko thể dùng sp giá quá chát dc ah.Nhưng em thấy nó có hiệu quả với bạn em (và 1 số bạn khác nữa)nên cũng muốn dùng thử.
    Web của nó là http://ubbvitamins.com/supplements/r...mg-60-softgels
    Em cám ơn mấy chị nhiều nhiều nhé!!!!!!!!!!!!:Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 366 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình cũng đang phân vân về hiệu quả của sữa ong chúa. Thị trường bán nhiều loại, và nhiều giá. Mình kéo topic lên để mẹ nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo.
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi em cũng mua cái này ngoài nhà thuốc giá 146k, loại trên web chị thấy là loại khác ở nhà thuốc việt nam thấy ít có bán lắm loại đó là sữa ong chúa 1500mg/viên 1 ngày uống 1 viên là đủ còn loại chị đăng phía trên cũng là sữa ong chúa cùng loại nhưng 1 viên chỉ có 500mg thôi 1 ngày phải uống từ 3 - 4 viên mới bằng 1 viên kia, tác dụng thì y như nhau thôi chị, ko phải hàng giả đâu...^^ đừng lo nhé
    loại này có người nhà ở nước ngoài nhờ mua có lẽ tiện hơn chị nhé ^^
    1237526181_SuaOngChua_63
    Sữa Ong Chúa loại 1500 mg Mega High Potency ROYAL JELLY No.63 (60 viên )
    Giá: 650k/lọ
    • 141 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

E cũng đang dùng loại này nè, nhưng lọ màu xanh. Có ng nhà gửi bên Mỹ về, thấy có ngủ ngon hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 73 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

chị nào dùng rồi vào cho em ý kiến với. hết mụn thì em ham quá =p~
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 90 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Sao cái sữa ong chúa này đắt thế nhỉ? nhà cô em bán có 300k 1 cân thôi mà(nguyên chất đấy ạ). Em toàn dùng cái đấy. Uống mãi chả hết 1 cân. Mẹ em dùng thường xuyên từ lâu lắm rồi bây h ra đường ai cũng bảo mẹ em chỉ 42 trong khi mẹ em 50 rồi. hic! Em cũng mới bắt đầu dùng. Hồi học cấp 3 mẹ em cũng bảo uống nhưng kinh quá nên em ko giám uống. Công nhận sữa ong chúa là no.1. Mà mẹ em ko bao giờ trang điểm đâu nhé.
    • 1,535 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Popoly Xem bài viết
    Sao cái sữa ong chúa này đắt thế nhỉ? nhà cô em bán có 300k 1 cân thôi mà(nguyên chất đấy ạ). Em toàn dùng cái đấy. Uống mãi chả hết 1 cân. Mẹ em dùng thường xuyên từ lâu lắm rồi bây h ra đường ai cũng bảo mẹ em chỉ 42 trong khi mẹ em 50 rồi. hic! Em cũng mới bắt đầu dùng. Hồi học cấp 3 mẹ em cũng bảo uống nhưng kinh quá nên em ko giám uống. Công nhận sữa ong chúa là no.1. Mà mẹ em ko bao giờ trang điểm đâu nhé.
    sữa ong chúa mà chị nói chắc là sữa ong chúa tươi phải ko chị?
    còn loại mà chủ topic hỏi là người ta cô đặc rùi thêm 1 số thảo dược gì đó làm thành viên, viên thì dễ uống hơn

mà sao loại sữa ong chúa tươi của chị mua rẻ thế ạ? 300k/ 1 ký hả chị? :Surprise: Em thấy người ta bán khoảng 500k/0,5kg à

@chủ top: mình cũng uống cái Royal Jelly muh lọ của mình màu xanh, do hãng của Mỹ sản xuất, uống 2 lọ rùi mà sao mình thấy vô thưởng vô phạt
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 90 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

hic! vừa nãy em hỏi lại mẹ. Cái lọ 300k đó chỉ nặng có 2 lạng thui. Xin lỗi các mẹ nhé^^ Xấu hổ quá!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ah
    sữa ong chúa gì mà bán theo cân thế bạn
    cho mình biết chỗ mua đc không
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng sữa ong chúa dạng viên nang của Goodhealth nè,1 ngày 1 viên, hiệu quả lắm đấy nhé! Ai cũng khen da mình dạo này trắng mịn, vui ghê! Mà sữa ong chúa uống vào làm mình khỏe hơn nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em tính mua sữa ong chúa Royal jelly dạng nén, người bán bảom ngày dùng 2 viên, 1 viên uống và 1 viên dùng kim đâm thàng lỗ nhỏ rùi sức lên mặt. Em tính mua đây , nhưng mà bữa nay lên mạng thấy ghi là của TQ, nên em hãi. Nhưng kiếm của Viethoney khó quá, vì lần trc em ra siêu thị rồi mà cũng ko có, mà cũng ko có dạng viên cho dễ sử dụng
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban oi.Sao mình mua loại này o nha thuốc gần nha la 220k ban ah.ban mua o đâu chi dùm mình voi.Thanks
    comment by WTT mobile view
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn oi.mình mua cung loại o nha thuốc gan nha minh ma tới 220k.Bạn mua o đâu chi dùm mình voi Thanks
    comment by WTT mobile view