Chanel tạo Hydrat beauty nutrition chiết xuất từ tinh dầu cây sơn trà quý hiếm giúp chăm sóc đặc biệt cho đôi môi khô nhờ tính năng dưỡng cực cao!! hủ son tròn đẹp nhìn sang ghê !!thích lắm, cỏ mà mún ăn cả hủ cũng hok dc ><
Lớp son mỏng ,bóng vừa phải,có lỡ tay quẹt mạnh cũng chẳng sợ hao son đâu !! mình lấy ngón áp út quẹt qua quẹt lại nhiều lần mà lấy lượng son tí xíu thôi,vậy là đủ dùng rồi nha, nếu bạn nào dùng son dưỡng kiss me tonight rồi thì son dưỡng này của chanel với chất son hoàn toàn khác nhé ..mình nghĩ nó bôi vào ban ngày thì cũng tốt, mình thấy khoảng 3 tiếng là nó thấm vô môi mất tiêu ><. Ban ngày mình bôi nó khoảng 3,4 lần ,bôi xong cứ phải lấy gương soi mới chịu hì hì.Mùi của nó mình thích lắm á, kê sát mũi mới ngửi được,mùi kẹo ngọt ghê ik!! mình mua nó khoảng 750k xót lắm nhưng dùng thích thật, cũng đáng ><. Lúc trước môi mình khô lắm,sờ vào nhám tay ghê,nứt nẻ tùm lum, nhất là chỗ tiếp xúc 2 môi khô ơi là khô, dùng cây son chanel velvet #42 không được lun, quánh lên bột không ><. Từ ngày mình dùng em son dưỡng này( mới được vài ngày) thì môi mềm hẳn ra,k nứt nẻ môi nữa. Trước khi thoa son màu mình bôi 1 lớp mỏng e này,r quánh em #42 lên, chao ôi mê đắm đuối, son ra đẹp trơn láng không có bột !!cứ mún soi gương mãi cơ..ngày nào cũng chăm chỉ bôi như zậy, sao này tự tin hôn người iu hẳn ^^hi hi chúc các chị em có đuọc đôi môi mềm mại như ý nhé
Chanel-Nourishing-Lip-Care