TIN TÀI TRỢ.

Sản phẩm của công ty lô hội FLP có tốt ko?

• 34 Lượt chia sẻ
  • 67.5K Lượt đọc
  • 60 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Truoc tien ai cung tiec tien .thu 2 ko ai dam nhin thang vao gia tri.thu 3 la dung cho no co', ko bjet tac dung cua cac thanh phan.vay ma noi nhu that.so. wa.ko co sp nao gia gia 2k.hj ban mua 1la nha dam loai cui nhat cg. Hon tien...... cog nghe sx. ket hop .....cg rat nhju tien roi .nguoi cp hoc thi nen danh gja cho no chuan.du ghet da cap den may thi nen nhjn thang ve gia tri. Sp moi truong .khi hau. Loai nha dam de san? Xuat.dau fai loai nao cg dc.co ban dung sp ko mat tien thi ko tran trong. Ko chu y.va koi thuong no tu suy nghi cua ban roi. 1so ban noi nhu ong nong dan noi chuyen quoc te'. Co quan chuc nang nguoi ta ko fai? Mù dau,ma cho nhap khau? Va ban'.quoc te cg cong nhan thi. Nha may moi ton tai .chu ai cg nhu may ba thi cty nha may no chet lau rui, bo. Y te cg chang fai? Mù dau ma cho sp cua lo hoi len bao doi song. Noi tot thi ko dam cg nhan.nhung noi xau la ban tinh chung ta roi. Hehe toi cg tg dung. Nhung ko co ket qua? Ko co thang ngu dug lan 2,dung cai j minh nghi la co tac dung thi cac ban se dg can than,de cam? Nhan.nhung ko muon co ket qua? Thi tot nhat dung co dung.dung cho no co thi phi tien.nghe la 1 chuyen minh cam? Nhan moi bjet tot hay ko. Noi ko co gja tri j.chuc cac ban co su lua chon hop li

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

neu ban mun biet them thong tin chi tiet ve cong ti ,,nganh nge,,san pham cua flp hay lien lac z toi 01695933599,,chao ban
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M hỏi lạc đề tí nhé, thời "hậu cao bí đao" là sao vậy bạn, vì , m ghe nói cao bí đau xài trắng da và đẹp lắm hihi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bị mụn là do nguyên nhân nào?
    và có cách điều trị phù hợp và dùng sản phẩm phù hợp!
    chỉ uống lọ rau xanh mà hết thì tất cả các phương pháp khác phá sản,
    hỗ trợ trị mụn thì phải uống từ tr0g đào thải độc tố ra ngoài, kết hợp bôi ngoài ....nói ckug muốn trị đúng thì phải dùng cỡ 8 sp là ít nhất.( muốn hết tận gốc ấy ) và kết hợp nghỉ ngơi ăn uống nữa ( k thức khuya, k ăn đồ nóng, uống nước nhiều, ....) còn nữa chứ.
    người việt nam k chịu tìm hiểu rõ ngọn nguồn thế nào thì phải chịu lỗi là do mình thôi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đồ của mỹ k tốt thì đồ nước nào tốt. sản phẩm tốt hay k thì dùng thử là biết, dùng và cảm nhận. dùng đúng cách hướng dẫn, ng` hướng dẫn phải đúng. rồi xem thế nào! ng` hướng dẫn sai mà bạn làm đúng như thế thì chịu đi! tìm đúng ng` giỏi rồi hỏi mà tư vấn đúng cách tiền nào của đấy.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thứ nhất là bạn có làm cho đa cấp thì nên tập viết chữ có dấu đi....! Viết như trẻ con 3 tuổi thế ai mà đọc được! Còn mình xin nói với bạn là Đa cấp là lừa đảo....! Tập đoàn Flp cũng lừa đảo nốt....! Nói kinh doanh theo hình thức tân tiến mà sản phẩm đắt hơn hình thức kinh doanh thông thường cả vài chục lần??? Đừng có lôi chất lượng ra đây mà lòe thiên hạ...Mồm thì da dả sản phẩm của flp k phải là thuốc...ko có khả năng chữa bệnh...! Nhưng lúc thuyết trình thì tâng bốc công dụng sản phẩm khác éo nào thuốc tiên chữa bách bệnh? Còn bạn nên biết là người mỹ nó bao giờ thèm dùng các sản phẩm của Flp....nó bảo là kinh doanh đá cấp là 1 hình thức kinh doanh thực sự ngu ngốc...đội giá sản phẩm lên vài chục lần...và nó chỉ dành cho những nước chậm và đang phát triển...người dần còn ngu nguội và hám làm dầu nhanh chóng...! Còn người mỹ nó k bao giờ dùng các sản phẩm của tất cả các công ty đa cấp...vì nó nói chất lượng ...giá cả trên trời...! tại mỹ các sản phẩm của công ty đa cấp( Flp, armway...) Luôn đắt hơn các sản phẩm có thương hiệu, chất lượng và nổi tiếng đến 5-6 lần! Vidu: Nước uống dinh dưỡng của cấy nha đam của các công ty k pai đa cấp chỉ bán có 3$...nhưng Flp bán tận 18-20$! Mà thật sự k hiểu tại sao người mỹ có mức sống cao hơn người việt đến gần 20 lần...mà họ vẫn kêu flp đắt...mà các bác Việt Nam lại kêu rẻ? Chỉ có 1 câu trả lời thỏa đáng là những người làm đa cấp đã bị tẩy não...đến ngu si đần độn...ko phân biệt được đúng sai nữa...!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thứ nhất là bạn có làm cho đa cấp thì nên tập viết chữ có dấu đi....! Viết như trẻ con 3 tuổi thế ai mà đọc được! Còn mình xin nói với bạn là Đa cấp là lừa đảo....! Tập đoàn Flp cũng lừa đảo nốt....! Nói kinh doanh theo hình thức tân tiến mà sản phẩm đắt hơn hình thức kinh doanh thông thường cả vài chục lần??? Đừng có lôi chất lượng ra đây mà lòe thiên hạ...Mồm thì da dả sản phẩm của flp k phải là thuốc...ko có khả năng chữa bệnh...! Nhưng lúc thuyết trình thì tâng bốc công dụng sản phẩm khác éo nào thuốc tiên chữa bách bệnh? Còn bạn nên biết là người mỹ nó bao giờ thèm dùng các sản phẩm của Flp....nó bảo là kinh doanh đá cấp là 1 hình thức kinh doanh thực sự ngu ngốc...đội giá sản phẩm lên vài chục lần...và nó chỉ dành cho những nước chậm và đang phát triển...người dần còn ngu nguội và hám làm dầu nhanh chóng...! Còn người mỹ nó k bao giờ dùng các sản phẩm của tất cả các công ty đa cấp...vì nó nói chất lượng ...giá cả trên trời...! tại mỹ các sản phẩm của công ty đa cấp( Flp, armway...) Luôn đắt hơn các sản phẩm có thương hiệu, chất lượng và nổi tiếng đến 5-6 lần! Vidu: Nước uống dinh dưỡng của cấy nha đam của các công ty k pai đa cấp chỉ bán có 3$...nhưng Flp bán tận 18-20$! Mà thật sự k hiểu tại sao người mỹ có mức sống cao hơn người việt đến gần 20 lần...mà họ vẫn kêu flp đắt...mà các bác Việt Nam lại kêu rẻ? Chỉ có 1 câu trả lời thỏa đáng là những người làm đa cấp đã bị tẩy não...đến ngu si đần độn...ko phân biệt được đúng sai nữa...!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oke nhận định của bạn hoàn toàn đúng nghĩa với 1 người không biết về 1 vấn đề đó mà nói như biết tất!
    thế này cho đơn giản nha mình chứng minh cho bạn thấy, người A học công nghệ thông tin, người B ở nhà rớt đại học làm vườn vào 1 ngày nọ 2 người bạn gặp nhau, B hỏi A mày học công nghệ thông tin về là sửa máy tính đúng k? vậy là bạn hiểu ý tôi rồi chứ!
    bạn kêu đa cấp là lừa đảo, chứng minh xem thử đi. đa cấp là hình thức kinh doanh hiện đại còn buôn bán bình thường là kinh doanh truyền thống. giống như cái đất nước việt nam từ đa cấp lên xã hội chủ nghĩa! người ta cũng thường nói, người 100% là nghèo là người không làm gì và người không chịu thay đổi.
    sản phẩm bạn kêu mỹ không dùng, bạn nói cứ kiểu không có tiền ấy! người mỹ họ đời sống cao sản phẩm giúp cải thiện sức khỏe họ dùng thường xuyên liên tục, 1 chai C2 giá bao nhiêu hả bạn? ở chỗ nhà sản xuất cỡ 3k-4k, sao có chỗ bán 8k có chỗ bán 10k có chỗ bán 12k, tiền đâu lên ghê vậy! bạn vào tòa nhà cao nhất Q1 mua 1 chai dr.thanh đi bạn xem bao nhiêu tiền nói mà mắc cười! ai là người chịu những khoản vớ vẩn như vậy người tiêu dùng chịu.
    mô hình đa cấp người phân phối sẽ thay cho các đại lý, cửa hàng, nói chung nhà phân phối sẽ là khâu trung gian, nên hàng hóa sẽ từ nsx --> nhà nhà phối --> người tiêu dùng! nên tránh được vụ hàng giả hàng nhái. hình thức bán hàng thông qua uy tín và truyền miệng! thế bay giờ bạn mở Tivi lên xem quảng cáo bạn có tin nữa không. nhảm nhí!
    sản phẩm chất lượng tốt hay không là do số đông người tiêu dùng đánh giá, bạn đã dùng thử chưa mà bạn kêu không tốt! tôi chứng minh cho bạn cái son dưỡng mà xem nè, người việt nam ngu ở chỗ là thích cái lợi trước mắt, rẻ tốt ngon bổ!
    son dưỡng môi ngoài thị trường là làm từ dầu mỏ và chì, dùng thời gian lâu thì dầu mỏ làm môi bị khô và chì thì làm môi thâm! son FLP thì làm từ tinh dầu jojoba thay thế dầu mỏ và làm hoàn toàn từ tự nhiên không gây hại gì cho sức khỏe và không ảnh hưởng về sau này. lên google search cách chọn son dưỡng môi tốt mà xem đi!
    giá sản phẩm mắc à, mắc vào đây nè! chi trả cho hệ thống nhà phân phối, họ là chủ doanh nghiệp, ông chủ luôn được trả tiền cao! ví dụ như giám đốc ngân hàng, chủ tịch tỉnh bạn làm nhân viên làm thuê không phải nhà lãnh đạo thì ít tiền là phải.
    tiền chi trả cho các nhà khoa nghiên cứu để nâng cao chất lượng sản phẩm và tạo ra các sản phẩm mới.
    Bạn kêu đa cấp là lừa đảo vậy nhà nước chính phủ bị mù à, giáo sư tiến sĩ ngu à! họ đã nghiên cứu và giờ đã ra luật pháp để càng ngày làm đúng đắn hơn, tiêu diệt các công ty bất chính lợi dụng hình thức này. thế theo bạn, bạn ghét cảnh sát giao thông không? ra đường hỏi người dân thử đi! ai ai cũng ghét sao không xóa sổ ngành giao thông đi bạn? bạn nói như không có não! không có ngành nghề nào là xấu chỉ có con người làm xấu ngành nghề!
    bạn nói người làm đa cấp bị tẩy não, vãi thật! bạn yêu 1 cô gái tốt nhất trên thế gian này, bố mẹ bạn nói cô ấy xấu xa, cô ấy không tốt không cho cưới! vậy bạn thế nào? họ thấy họ được giáo dục, họ luôn phát triển bản thân, biết cách ứng xử với mọi người xung quanh và được học rất nhiều thứ! họ thấy tốt thì họ theo đuổi ai như cái loại như bạn đã không biết rồi mà nói cứ như biết hết rồi ấy! ông cha ta có câu muốn biết thì phải hỏi muốn giỏi thì phải học, không biết thì dựa cột mà nghe! tầm hiểu biết của bạn còn hạn chế nên ra đời đi học hỏi thêm đi! thân ...
    • 390 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Nhà em trước kia cũng có người bị dụ dỗ đi theo cái công ty này. Mua nhiều sp lắm luôn. Hồi ý hình như là phải mua 6tr8 tiền sản phẩm mới nhận được mã thành viên hay gì gì đấy. Vậy là mua cả đống các loại thuốc khớp, nước lô hội, thuốc canxi, sữa, son môi, kem đánh răng.. (về con rủ hết thảy người thân mua sp để đc làm thành viên nữa cơ mà). Nhớ hồi đấy nhà em mất 2 người tham gia, tốn gần 14 triệu bạc nên là dùng no nê các loại sp của nó.
    Son môi thì thơm mùi trái cây, dùng cũng tạm đc
    Kem đánh răng em nhớ hồi đó trị giá 70k thì phải, em mê đc mỗi cái đó, nhưng kể ra cũng hơi tốn thật. PS, Close up chỉ rẻ = 1/3
    còn mấy cái nước lô hội gì gì đó uông chả có công dụng gì.
    May mà người nhà em mãi rồi cũng chán mà bỏ!
    Tình yêu là sự đồng điệu của con tim, là con người thật, ko màu mè, ko lừa dối
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tpcn tùy ngừoi thôi ko pải ai ucng hợp
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TuongLaiThanhCong Xem bài viết
    oke nhận định của bạn hoàn toàn đúng nghĩa với 1 người không biết về 1 vấn đề đó mà nói như biết tất!
    thế này cho đơn giản nha mình chứng minh cho bạn thấy, người A học công nghệ thông tin, người B ở nhà rớt đại học làm vườn vào 1 ngày nọ 2 người bạn gặp nhau, B hỏi A mày học công nghệ thông tin về là sửa máy tính đúng k? vậy là bạn hiểu ý tôi rồi chứ!
    bạn kêu đa cấp là lừa đảo, chứng minh xem thử đi. đa cấp là hình thức kinh doanh hiện đại còn buôn bán bình thường là kinh doanh truyền thống. giống như cái đất nước việt nam từ đa cấp lên xã hội chủ nghĩa! người ta cũng thường nói, người 100% là nghèo là người không làm gì và người không chịu thay đổi.
    sản phẩm bạn kêu mỹ không dùng, bạn nói cứ kiểu không có tiền ấy! người mỹ họ đời sống cao sản phẩm giúp cải thiện sức khỏe họ dùng thường xuyên liên tục, 1 chai C2 giá bao nhiêu hả bạn? ở chỗ nhà sản xuất cỡ 3k-4k, sao có chỗ bán 8k có chỗ bán 10k có chỗ bán 12k, tiền đâu lên ghê vậy! bạn vào tòa nhà cao nhất Q1 mua 1 chai dr.thanh đi bạn xem bao nhiêu tiền nói mà mắc cười! ai là người chịu những khoản vớ vẩn như vậy người tiêu dùng chịu.
    mô hình đa cấp người phân phối sẽ thay cho các đại lý, cửa hàng, nói chung nhà phân phối sẽ là khâu trung gian, nên hàng hóa sẽ từ nsx --> nhà nhà phối --> người tiêu dùng! nên tránh được vụ hàng giả hàng nhái. hình thức bán hàng thông qua uy tín và truyền miệng! thế bay giờ bạn mở Tivi lên xem quảng cáo bạn có tin nữa không. nhảm nhí!
    sản phẩm chất lượng tốt hay không là do số đông người tiêu dùng đánh giá, bạn đã dùng thử chưa mà bạn kêu không tốt! tôi chứng minh cho bạn cái son dưỡng mà xem nè, người việt nam ngu ở chỗ là thích cái lợi trước mắt, rẻ tốt ngon bổ!
    son dưỡng môi ngoài thị trường là làm từ dầu mỏ và chì, dùng thời gian lâu thì dầu mỏ làm môi bị khô và chì thì làm môi thâm! son FLP thì làm từ tinh dầu jojoba thay thế dầu mỏ và làm hoàn toàn từ tự nhiên không gây hại gì cho sức khỏe và không ảnh hưởng về sau này. lên google search cách chọn son dưỡng môi tốt mà xem đi!
    giá sản phẩm mắc à, mắc vào đây nè! chi trả cho hệ thống nhà phân phối, họ là chủ doanh nghiệp, ông chủ luôn được trả tiền cao! ví dụ như giám đốc ngân hàng, chủ tịch tỉnh bạn làm nhân viên làm thuê không phải nhà lãnh đạo thì ít tiền là phải.
    tiền chi trả cho các nhà khoa nghiên cứu để nâng cao chất lượng sản phẩm và tạo ra các sản phẩm mới.
    Bạn kêu đa cấp là lừa đảo vậy nhà nước chính phủ bị mù à, giáo sư tiến sĩ ngu à! họ đã nghiên cứu và giờ đã ra luật pháp để càng ngày làm đúng đắn hơn, tiêu diệt các công ty bất chính lợi dụng hình thức này. thế theo bạn, bạn ghét cảnh sát giao thông không? ra đường hỏi người dân thử đi! ai ai cũng ghét sao không xóa sổ ngành giao thông đi bạn? bạn nói như không có não! không có ngành nghề nào là xấu chỉ có con người làm xấu ngành nghề!
    bạn nói người làm đa cấp bị tẩy não, vãi thật! bạn yêu 1 cô gái tốt nhất trên thế gian này, bố mẹ bạn nói cô ấy xấu xa, cô ấy không tốt không cho cưới! vậy bạn thế nào? họ thấy họ được giáo dục, họ luôn phát triển bản thân, biết cách ứng xử với mọi người xung quanh và được học rất nhiều thứ! họ thấy tốt thì họ theo đuổi ai như cái loại như bạn đã không biết rồi mà nói cứ như biết hết rồi ấy! ông cha ta có câu muốn biết thì phải hỏi muốn giỏi thì phải học, không biết thì dựa cột mà nghe! tầm hiểu biết của bạn còn hạn chế nên ra đời đi học hỏi thêm đi! thân ...
    Xin lỗi bạn là mình đang sinh sống và làm việc tại mỹ nhé. Các thánh NPP lô hội hay bất kỳ 1 công ty đa cấp nào cũng nói đa cấp cực kỳ phát triển ở mỹ...bla bla...vậy tại sao chẳng có mấy ai biết đến Flp tại mỹ? Và mình có thử hỏi 1 người đừa web xem giá cả của Flp...tất cả sản phẩm luôn...người mỹ đó họ nói là có thần kinh mới mua các sản phẩm nhảm nhí đó với giá trên trời...ông ấy bảo quá đắt so với kinh doanh truyền thống. ở mỹ cũng có 1 vài công ty kinh doanh sản phẩm từ cây nha đam...và sản phầm của nó cực rẻ, được kiểm đinh và bán tại các hệ thống siêu thị tại mỹ...và giá của nước uống dinh dưỡng đó chỉ hơn 3$ trên 1 chai 1.5l....Flp có giá 18$(378kvnd) 1 Galon>>> Flp lừa đảo. đây là hình ảnh mình chụp ở 1 siêu thị mỹ...mời bạn sáng mắt ra...và đừng ngụy biện là sản phẩm flp chất lượng hơn nhé...haiz lắm. Hơn nữa về đến việt nam lô hội việt nam bán với giá 572k??? ở mỹ 378k vnd về vn cộng thêm 37.8k thuế thì cũng chỉ 415k thôi....! Mà cái dễ so sánh nhất đó là mật ong lô hội. Gần 500k nửa lit.... mật ong ''rừng'' một chai 65 cũng chỉ 200k là đắt....! Bạn đừng nói là ong của lô hội chất hơn ong của việt nam nhé....!
    2014_09_03_0737_0
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đầu tiên mình phải nói là cực kỳ ghét mấy cty đa cấp. hễ ai nhắc đến đa cấp là m chán ghét!!!. m bị mụn từ năm lớp 7 đến đại học, m dùng đủ các loại thuốc và mỹ phẩm đến nỗi da mặt mình lờn luôn , có 1 lần m uông thuốc của bsi Tiến ở Đà nẵng 1 thgian thì hết mụn, nhưng rồi lai bị lại. rồi mình lễ mụn nhiều đén nỗi chừ bị rỗ quá trời, hic hic. sau có con bạn mách có chị này lễ mụn đc lắm, mình cũng bon chen đi tìm, chị đó kêu m phải kiên trì và phải chịu sử dụng sp của chị mới hết. m thì svien k có tiền, cuối cùng chị lựa chọn cho m những sp cần thiết nhất ( hình như hồi đó m mua hết 2tr thì phải). lên chị lễ xong thì về nhà bôi sp đó lên, sáng hôm sau k còn 1 dấu. hình như là rolly thì phải ( hiện h mình vẫn sử dụng y bộ đó mà k đi lễ chị nữa). tính mình cũng nhát lắm nên tháng mình mới đi 1 lần . k có tiền nữa, mối lần lễ lột mụn cám là 250k vs 300k. chị đó bày cách rửa mặt ko bị thâm rồi dùng kem này vào việc gì. nói chung có lẽ m hợp hay sao giờ 3 năm rồi ko bị mụn lại, mụn cám thì vẫn có nhưng dùng tẩy da chết là sạch. có bạn nào bị mụn lâu năm như m thì pm mình mình nói sản phẩm cho, giờ chị đó k còn làm nữa nhưng mình biết ơn lắm.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em tin dùng sản phẩm TPCN của flp, người có thai hoặc cho con bú xài rất tôt, bạn nào có nhu cầu xài cứ alo mình sẽ đặt hàng nhé
    0908 977 159 (Thảo)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tôi thấy hầu hết các bạn chưa hiểu rõ về sản phẩm flp.theo các bạn thì các bạn định nghĩa như thế nào là thực phẩm chức năng.theo mình biết thì nó là sản phẩm được chế biến từ thực phẩm và có tác dụng hỗ trợ các chức năng trong cơ thể con người,nó không phải là thuốc và không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.nếu nó đã không phải là thuốc thì nó không có tác dụng ngay lập tức được mà phải sử dụng trong thời gian dài nhất định mới thấy hiệu quả của nó.nó ko phải là thuốc tiên hoặc thuốc thành gì cả.
    Vậy mình xin hỏi các bạn có bạn nào ở đây sử dụng thuốc có thường xuyên và kiên trì sử dụng không hay là đúng được một hoặc hai lần đã nói thuốc của flp thế này thế kia nói nó không tốt?
    VD:trong tinh yeu co khi nao cac ban vua nhin thay doi phuong da biet tinh cach cua ho ra sao khong?tất nhiên là phải tìm hiểu đối phương thật kỹ thì bạn mới có quyết định rằng có đến với họ hay không,
    Mình lấy ví dụ luôn là mình cũng dùng sản phẩm của công ty flp rối.ban đầu mình cũng thấy không có hiệu quả nhưng mình nghĩ đây là thực phẩm chức năng chứ không phải là thuốc tây làm sao có tác dụng nhanh được và thế là mình cứ kiên trì sử dụng.đến bây giờ đã được gần 4 tháng rùi.đi khám thì bác sĩ bảo là bệnh của mình đã gần hồi phục rùi.mình vui lắm.vì không có gì quý hơn sức khỏe cả.
    Cac ban thay minh noi dung khong?
    mình khuyên các bạn từ tận đáy lòng nếu ai có bệnh gì thì nên sử dụng sản phẩm flp vì bệnh là không để lâu được đến lúc hối hận cũng không kịp đâu các tình yêu nhé.có gì thắc mắc thì cứ gửi qua email của mình là haphuongnd2014@gmail.com.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xin phép một chút sản phẩm của công ty flp luôn có hình cánh chim đại bàng màu vàng và không bao giờ được bày bán ở một đại lý hay siêu thị bất kì na.day khong phai la san pham cua cong ty flp
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sp thì tốt vui mình đã xài và cảm nhận rồi.nhưng quan trọng là bạn phải xài đúng nhu cầu của bạn thì mới có hiệu quả.1 cành cây trái xum xuê mà bón phân ko thấy thay đổi gì thì ko thể nói là do phan ko tốt đc,mà muốn đánh giá phan đó tốt hay ko thì phải tìm cái cây kém phát trien để bón cho nó thì mới biết đc
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi! mình biết hiện giờ mọi người rất là ghét các công ty bán hàng đa cấp. Nhưng công ty Lô hội có uy tín hơn 14 năm rồi bạn ạ! sản phảm được chiết suất 100% tự nhiên với nhìu nguyên liệu phong phú. Thí dụ bạn sử dụng son môi. Nếu bạn xài son môi ở ngoài thì cho mình hỏi sau khi sử dụng lúc khi bạn không đánh môi bạn có bị thâm không? Nếu có thì do trong típ son môi bạn xài có lượng chì khá lớn làm môi bị thâm. Còn sản phẩm công ty Lô hội được bào chế từ tự nhiên nên sử dụng ko có phản ứng phụ bạn nhé!
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, nó quá tốt bạn nhé
    Bạn cần gì mình tư vấn cho, rồi bạn mua ở chỗ nào gần bạn nhất, đúng công ty là đc.
    Mình từng làm ở công ty này , phải công nhận cách làm sai lầm đã khiến bao nhiêu người phải dị ứng với công ty nhưng hãy nhìn vào sản phẩm của nó bạn nhé.
    Mình hiểu rất nhiều sản phẩm của nó, bạn cần thì mình cho mã số mà mua giá sỉ nhé.
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Do các ban chua sd lau thoi chu bo min tho sd 3 lo vitamin c bo min cam thay khoe ng ra k thay chong mau hay met moi nua nên ba min sd day ca nua nên ba min sd thay tot lam may ban sd lau moi bt thoi do la thục phai chua nag may tu tu moi thay hieu qua chu dai phai thay lien dau . Neu cac ban co sd thi dung 1thoi gian se thay thoi ak. Mih chi mua ve dung nên gop y z thoi ak!!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi mình đã sử dụng sản phẩm lô hội thấy tốt hơn nhiều bạn đừng bọn này bọn khác mình nói bạn nghe bạn và mình cũng đang làm về kinh doanh theo mạng đó
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4