TIN TÀI TRỢ.

Rất cần tư vấn son matte của các chị ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 511 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em muốn mua màu hồng baby. Kiểu hồng của thỏi loreal pink you're cute hoặc MUA pouty pink. Nhưng khổ sở cho em là thỏi lorel ra ko matte mà bôi lâu bị chuyển màu thành cherry hồng siêu đỏ. Còn mua thì bị thành hồng tìm và khô môi kinh dị. Em dùng kha khá son rồi nhưng không được son nào bền màu trung thành từ đầu tới cuối bám và matte. Hay tại em đòi hỏi cao quá với dòng son bình dân. Thực sự bây h em đang rất đau khổ và mất phương hướng với một đống son. Em mong các chị tư vấn cho em cho dù giá thành đắt hay rẻ. Em chân thành cảm ơn các chị ạ. Tặng các chị ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 94 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Em thử KIKO Milano chưa? Ở Pháp MAC vật lộn với bọn nó đấy chất lượng không hề kém và giá rẻ hơn, nhiều dưỡng nữa. Ngay cô Lisa Eldrige, chuyên trang điểm cho diễn viên trên thảm đỏ và chụp tạp chí (Glamour) cũng khuyên dùng hãng này rất tốt , reviews tốt trên mạng thì vô kể, made in Italie chứ k Tàu hay nước lạ hoắc nào, ở nước châu Âu nào cũng có từ Pháp đến Thụy Điển v.v. So với L'Oreal thì bằng nhau thôi, và đắt hơn MUA (nhưng Vd ở Pháp thì MUA chả có tiếng so với KIKO Milano). Em có thể vào page của Capricorn05 Corner thử xem, chủ shop ở Pháp nên có thể tin được