TIN TÀI TRỢ.

Phẫu thuật thu nhỏ bắp chân

• 52 Lượt chia sẻ
  • 69.7K Lượt đọc
  • 52 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ạ phẫu thuật thuật rồi có hậu quả gì về sau k ạ
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không biết có cách nào làm nhỏ bắp chân mà không phải phẫu thuật không nhỉ mấy mẹ ơi
    • 96 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị up ảnh lên cho m. n xem vói c ơi
    • Kimoanhcn1 Khách
    • 2 năm
    Bạn ơi bạn làm ở tmv nào
    • 40 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Tập thể dục để ko để lại hậu quả về sau bạn nhé! Tôn trọng quyết định của mỗi người nhưng tốt nhất những cái j ko bắt buộc thì đừng nên động dao kéo
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi chút !!
    Bạn đi du học như vậy thì về Việt Nam phẫu thuật mất bao nhiêu ngày .Và giờ kích cỡ chân của bạn đã giảm đk bao nhiêu rồi .
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hoangngocchucdhtm Xem bài viết
    Các mẹ ơi e có 1 nỗi niềm từ bé mà ko chia sẻ cùng ai dc.Chả là chân e cũng có bắp rất to, mà lại còn ko đều nữa.1 bên to hơn.Em rất muốn đi cắt bớt cái bắp chân bên to đó.Nếu cắt 1 bên chi phí có ít hơn đi ko nhỉ.Mà em cũng lo sợ sẽ ko nhỏ dc mà để lại hậu quả gì thì chết.28 năm nay chưa 1 lần mặc váy hoặc quần sooc.Em có 1 khát khao là có 1 ngày đi phẫu thuật cắt cái bên to đó đi, nhưng ko biết là cắt đi nó có bị to lại ko hả các mẹ???
    Chân mình cũng bị như bạn. Bên trái to hơn bên phai 3 cm. Minh tiêm botox 2 lần roi ma chua nhỏ dc ty nao. Đang đinh sang hàn cắt cơ. Chi phi tâm 200tr. Ma chỉ sợ lam xong chấm phẩy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới làm bên Mimi được 11 ngày đây, bác sĩ người việt ở Hà nội bay ra làm, chả biết kết quả thế nào. Cắt dây thần kinh đi vào cơ dép. BS cũng rạch ngay nếp gấp 2.5cm rồi dùng dao điện cắt (bs nói thể, vì nằm úp ko thấy được j cả). Ngày đầu đau vãi, thằng bạn phải bồng lên cầu thang vì mình ở lầu 1, tối uống giảm đau, kê chân lên gối. ngày 2 đi phải có người đỡ, phụ vào wc..., đi đâu thì taxi.,này 3,4 đỡ đau hơn, tắm thì bọc nilon hai đầu gối, dùng lực tay tì xuống sàn rồi ngồi trên cái ghế nhỏ, cầm vòi sen tắm để khỏi vô nước vết thương. mấy ngày đầu đi taxi đi làm, mấy ngày sau đỡ hơn đi xe ôm, tầm 10 hôm là tự chạy xe máy, phải mang giày bệt hoặc đế bằng trong 6 tháng, không được mang guốc cao gót. Kích thước chân hiện giờ vẫn thế,cắt chỉ sau 8 ngày và bắt đầu bôi thuốc chống sẹo, thấy cái cục cơ bắp mềm hơn thôi, đo thử thì 1 bên 33.5cm, một ban 32.8 cm. , không biết tương lai thế nào, thiệt hại 50 củ.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Minh moi lam o bv an viet 1e truong chinh. Bsi han quoc lam. Ngay 1/6. Gio chan vân bâm tim sưng to chua thây giảm tý nào. Đi lại thì moi ngủ day di dau thoi chu di nhieu cung thay bt. Dang lo ko biet co giam dc cm nào ko vi đo vân thây lêch. Nản. Bsi bao bo chân 1 tháng se nhỏ. Ma gio nhin van thay nhu cũ. Minh lam het 50tr. Ai can thong tin gi cu nt hoi minh se tra loi nhung gi minh biet. 0971243333
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngapham2904 Xem bài viết
    Minh moi lam o bv an viet 1e truong chinh. Bsi han quoc lam. Ngay 1/6. Gio chan vân bâm tim sưng to chua thây giảm tý nào. Đi lại thì moi ngủ day di dau thoi chu di nhieu cung thay bt. Dang lo ko biet co giam dc cm nào ko vi đo vân thây lêch. Nản. Bsi bao bo chân 1 tháng se nhỏ. Ma gio nhin van thay nhu cũ. Minh lam het 50tr. Ai can thong tin gi cu nt hoi minh se tra loi nhung gi minh biet. 0971243333
    Hom qua mình vùa đi khám lại bắp chân. Bác si bảo chân mìn ok rồi. Ve chiu khó mát xa ca bó chân 1 tháng nưa cho nhỏ hăn. Chân vân đang sưng chưa hết. Cũng đã nhỏ dc 2cm rồi. Nhìn đỡ lệch hẳn. Giờ mình do 1 ben 34, 1 bên 33. Ngày xưa là 37 và 34.
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hom qua mình vùa đi khám lại bắp chân. Bác si bảo chân mìn ok rồi. Ve chiu khó mát xa ca bó chân 1 tháng nưa cho nhỏ hăn. Chân vân đang sưng chưa hết. Cũng đã nhỏ dc 2cm rồi. Nhìn đỡ lệch hẳn. Giờ mình do 1 ben 34, 1 bên 33. Ngày xưa là 37 và 34.
    Nhiều bạn nt hỏi mình về việc thu nhỏ bắp chân. Giờ chân mình lam dc gan 2 tháng rồi. Minh vân đang bó mong nhỏ thêm dc tý nữa. Các bạn cứ làm đi ko thọt đâu. Lam bác sĩ hàn quốc nhé chứ đừng làm bác si viêt nam. Làm xong nghi tam 6 tiếng kiễng chân là đi lại dc. Đau tầm 5 ngày đầu thôi. Để di lại bt thi phải nửa tháng. Làm xong chân rất sưng và tím nhé. Phai nưa tháng mới hết tím còn hết sưng phai ca tháng. Chứ ko phải nhu lời ctv là làm xong ko ai biết đâu. Chân mình gần 2 tháng mà vẫn hơi sưng nề cả rát da. Các bạn vào fb của Chuyên khoa thẩm mỹ QC - bệnh viên An Việt 1E trường chinh tìm hiểu nhé. Nc là dc kết quá thế này minh cũng rất hài lòng. Mình tìm hiểu 10 năm mà giờ mới dám làm. Cũng suy nghi mãi sợ làm xong chấm phẩy, may ma ko sao. Ai muôn đẹp cứ mạnh dạn làm đi. Trc khi làm mình cũng phải hỏi 1 chị làm ở đấy rồi xonh moi quyết định làm. 
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều bạn nt hỏi mình về việc thu nhỏ bắp chân. Giờ chân mình lam dc gan 2 tháng rồi. Minh vân đang bó mong nhỏ thêm dc tý nữa. Các bạn cứ làm đi ko thọt đâu. Lam bác sĩ hàn quốc nhé chứ đừng làm bác si viêt nam. Làm xong nghi tam 6 tiếng kiễng chân là đi lại dc. Đau tầm 5 ngày đầu thôi. Để di lại bt thi phải nửa tháng. Làm xong chân rất sưng và tím nhé. Phai nưa tháng mới hết tím còn hết sưng phai ca tháng. Chứ ko phải nhu lời ctv là làm xong ko ai biết đâu. Chân mình gần 2 tháng mà vẫn hơi sưng nề cả rát da. Các bạn vào fb của Chuyên khoa thẩm mỹ QC - bệnh viên An Việt 1E trường chinh tìm hiểu nhé. Nc là dc kết quá thế này minh cũng rất hài lòng. Mình tìm hiểu 10 năm mà giờ mới dám làm. Cũng suy nghi mãi sợ làm xong chấm phẩy, may ma ko sao. Ai muôn đẹp cứ mạnh dạn làm đi. Trc khi làm mình cũng phải hỏi 1 chị làm ở đấy rồi xonh moi quyết định làm.
    Oi. Minh lam o an viet thanh 1/6/2018 day. Lam chua dc 1 nam ma bắp chân to lại gân bang cũ rồi. Tức điên mất. Đúng là lừa đảo. Mơi làm thi chi lệch 1cm. Ma gio lại bị to cơ lên lệch nhung 2cm. Ma cũ của minh lệch 3cm. Mat tien mât công hoa ra chang dc gi. Dc tam 6 thang la lại thấy to lai rồi. Đừng ai lam nữa nhé.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm đau không bạn

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3