TIN TÀI TRỢ.

Phân vân giữa Lancome và Origins

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.15K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 132 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Da em xỉn, sạm, thâm, không đều màu ( thâm quầng mắt, xung quang miệng, trán nữa ạ), thỉnh thoảng còn hay bị mụn. nói chung là xấu thê thảm.
    Em định mua 1 trong 2 dùng thử mà không biết loại nào tốt hơn, Blanc Expert Cream và Brighter by Nature™ Skin tone correcting moisturizer SPF35,
    Lancome%20duong%20ngay
    Brighter%20by%20Nature%20%20moisturizer%20SPF35
    các mẹ tư vấn giùm với. Hoặc loại nào các mẹ thấy thích hợp với da em thì giới thiệu cho em cũng dc ạ.
    Cảm ơn các mẹ thông thái trc nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy cái này mình cũng không biết lắm, nhưng theo như chị mình đang làm ở trung tâm mĩ phẩm Dubai Mall thì chị ý bảo mấy Lancome là nhãn hiệu bán siêu chạy luôn ý. và người ta chỉ thích dùng Lancome để chắm sóc da thôi, nhưng mà hình như là phải dùng cả bộ sản phẩm của nó nữa cơ,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 132 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miss_meomeo Xem bài viết
    mấy cái này mình cũng không biết lắm, nhưng theo như chị mình đang làm ở trung tâm mĩ phẩm Dubai Mall thì chị ý bảo mấy Lancome là nhãn hiệu bán siêu chạy luôn ý. và người ta chỉ thích dùng Lancome để chắm sóc da thôi, nhưng mà hình như là phải dùng cả bộ sản phẩm của nó nữa cơ,
    Huhuu, cả bộ chắc phải nghèo mất.
    • 773 Bài viết

• 475 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lady.V Xem bài viết
    Huhuu, cả bộ chắc phải nghèo mất.
    Mình dùng Lancome hiệu trên, rất OK, da mình khô, nên xài rất hay, mình kết hợp xài Lancome Active dòng chống lão hoá, xài 2 loại trên là rất hợp.
    FWEep7
    6q4Jp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 132 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa-xuyen-chi Xem bài viết
    Mình dùng Lancome hiệu trên, rất OK, da mình khô, nên xài rất hay, mình kết hợp xài Lancome Active dòng chống lão hoá, xài 2 loại trên là rất hợp.
    lancome cho mắt có tốt ko chị ??
    • 197 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình dùng cả 2 sản phẩm rồi. Cảm nhận là cả 2 đều không có tác dụng nhiều với da mình, chủ yếu là cung cấp ẩm, chứ chưa thấy da sáng lên. Thấy đắt quá nên mình chuyển sang tìm sp rẻ hơn mà tác dụng hơn rồi (mặc dù cũng chưa tìm thấy)