TIN TÀI TRỢ.

nước tẩy trang nào tốt mấy chị

• 502 Lượt chia sẻ
  • 82.6K Lượt đọc
  • 58 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dothanhtruc90 Xem bài viết
    mình thì dùng nước tẩy trang biordema màu hồng loại 500ml. Trước mua dịp khuyến mại còn 550k, dùng ngày 2 lần mà 6 tháng rồi vẫn chưa hết. Thấy ổn, ko kích ứng da đợi hôm nào có dịp khuyến mãi lại quất tiếp
    mình mua bình thường chưa khuyến mãi đã là 540 rồi, khuyến mãi nữa chắc thành 520. Dù sao thì mua mấy đồ này tốt nhất là mua chỗ quen, đắt 1-2 chục nhưng yên tâm bạn ah

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 486 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Mọi người xài tẩy trang đắt nhỉ. Em mua 1 chai Naive của Nhật( hàng công ty nhập khẩu phân phối ) mà chỉ có 200K 1 lọ thôi. Dùng thích lắm.
    • 32 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hathuhathu123 Xem bài viết
    Mọi người xài tẩy trang đắt nhỉ. Em mua 1 chai Naive của Nhật( hàng công ty nhập khẩu phân phối ) mà chỉ có 200K 1 lọ thôi. Dùng thích lắm.
    lúc đầu cũng hơi xót tiền nhưng sau dùng quen rồi, thấy sản phẩm hợp và hiệu quả thì cũng tự an ủi là đáng giá nhiều khi cũng muốn đổi mới nhưng lại ngại, tìm được sản phẩm ưng ý là cả 1 quả trình bạn ah, miễn là đừng quá đắt là được (500k cho hơn 6 tháng thì cũng hơi hơi đắt tí thôi)
    • 25 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình toàn dùng mira, giá ổn lại ok
    • Thành viên tích cực 2015
    • 5 năm
    • 960 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

Mình dùng 2 loại, tẩy trang nước và tẩy trang miếng, đều của Kracie. Những dịp đi công tác hay hội nghị mình thường mang theo hộp tẩy trang miếng , tẩy trang rất nhanh và tiện.
    • 6 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tẩy trang thì cứ shu aemura mà dùng. mình thấy rất sạch. Bth tẩy trang không kĩ hoặc cả kể mặt không makeup nhưng bị bụi bẩn đi đường, thì khi mình dùng nước hoa hồng thấm lên da mặt sẽ thấy miếng bông bị bẩn, riêng dùng shu thấy sạch bong
    shu tẩy trang dạng dầu, hòa cùng chất dầu trong mỹ phẩm nên dễ tan. xoa đều lên mặt tẩy sạch sẽ rồi rửa nước thì dầu sẽ chuyển dạng sữa. theo hãng thì ko cần dùng thêm srm nhưng cá nhân mình thik dùng thêm, cái này tùy bạn nha
    mùa hè thì dùng loại màu hồng có cảm giác mát mẻ
    mùa đông thì dùng màu xanh dương mùi ấm
    có 4 loại để bạn chọn: tùy loại da và mục đích để chọn nhé
    giá: 750- 800k tùy shop ( chênh k đáng kể)

Nếu thấy đắt quá thì dùng dầu oliu, rồi rửa lại bằng srm cũng ok
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng tẩy trang của Bioderma thấy cũng tốt, da mình cũng hay bị dị ứng, da hỗn hợp thiên dầu
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có rất nhiều loại bạn nhé! Mình tên kim , đang sống và học tập bên nhật , sữa rửa mặt tẩy trang của nhật là số 1 luôn nhé , inbox mình tư vấn cho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo b dug sp nào ok nhat
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 260 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Kimjapan92 Xem bài viết
    có rất nhiều loại bạn nhé! Mình tên kim , đang sống và học tập bên nhật , sữa rửa mặt tẩy trang của nhật là số 1 luôn nhé ,
    Mình cũng đang dùng tẩy trang Naive của Nhật,rất thích.
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ơi. Loại nào mà dùng được cho cả mặt thế (môi, và mắt) nữa. Kte k có nhiều, nên k dám mua 2 loại tẩy trang riêng biệt cm ạ. Da e cũng thuộc loại bt, nhưng k đc mịn màng, trên trán sờ vào hơi sần sần như kiểu mụn cám ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 300 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình cũng không dùng riêng biệt, chỉ dùng Kracie cho tất cả mặt, môi, mắt .
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng nước tẩy trang của Pond không biết có tốt hông
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 680 Bài viết

• 420 Được cảm ơn

Mình ưng nhất là nước tẩy trang Bioderma sạch nhẹ nhàng và giữ ẩm tốt dùng được cho cả mắt và môi loại màu hồng, bạn nào da nhờn mụn thì dùng màu xanh thích hơn. Thành phần của em này thì an toàn vì dành cho da nhạy cảm nhất, dùng như nước rửa mặt làm sạch hàng ngày vì cơ bản mình hay bôi kem chống nắng và chỉ tô son.
    Vì dùng thích nên mình nhờ người quen bên Pháp chuyển về bán lun. Mình đăng bên lam cha me, mọi người có thể qua đó tham khảo nhé.
    [IMG]iUjDnLkiUjDp8[/IMG]
    NB: 3,2kg 1,5month: 4,5kg 4month: 7kg - 67cm 5month: 8kg-70cm 7month: 8,5kg-73cm 10month: 9kg-77cm 15 month: 9,8kg-87cm; 23month: 11kg-90cm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 175 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bioderma màu hồng dùng cho da thường, da khô và da nhạy cảm. Màu xanh dùng cho da dầu. Mình hay mua ở cửa hàng hoá mỹ phẩm
    • 54 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Nêú da ban nhờn thì dung nươc tinh chât hoa hông ROSE DE MAI BIO pha vơí dâù hat dẽ. Nêu da bạn khô thì dung tinh chât hoa hông ROSE DE MAI BIO hoăc tinh chât bạc hà pha voi jojoba
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chipper Xem bài viết
    Mình ưng nhất là nước tẩy trang Bioderma sạch nhẹ nhàng và giữ ẩm tốt dùng được cho cả mắt và môi loại màu hồng, bạn nào da nhờn mụn thì dùng màu xanh thích hơn. Thành phần của em này thì an toàn vì dành cho da nhạy cảm nhất, dùng như nước rửa mặt làm sạch hàng ngày vì cơ bản mình hay bôi kem chống nắng và chỉ tô son.
    Vì dùng thích nên mình nhờ người quen bên Pháp chuyển về bán lun. Mình đăng bên lam cha me, mọi người có thể qua đó tham khảo nhé.
    bạn ơi cho mình hoi bạn còn bán nướv tẩy trang k 
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tẩy trang thì có 3 loại là nước/dầu/sáp. Tuỳ theo loại da và nhu cầu mà sẽ chọn khác nhau. Nước tẩy trang sd tiện, giá thành rẻ nhưng thường có cồn và ko làm sạch được sâu. Dầu tẩy trang sẽ làm sạch sâu, lành tính nhưng lu bu trong sử dụng. Sáp tẩy trang thì cũng như dầu tẩy trang và có giá cao nhất. Túm lại là có nhiều loại lắm. Càng nghe càng rối hà. Bạn muốn tìm hiểu rõ hơn thì kết bạn zalo mình: 0373248870 (Thư)
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• Nước tẩy trang Bioderma.
    • Nước tẩy trang Garnier.
    • Nước tẩy trang Byphasse.
    • Dầu tẩy trang Shu Uemura.
    • Dầu tẩy trang DHC.
    • Dầu tẩy trang Muji.
    • Dầu tẩy trang Perfect Whip.
    • Dầu tẩy trang Hadalabo.
  • Trang 3/3