TIN TÀI TRỢ.

Nơi nào học trang điểm cá nhân tốt ở SG ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.52K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Em tính đi học trang điểm cá nhân nhưng em chẳng biết chỗ nào dạy trang điểm tốt ở SG cả. Mắt em ti hí nên cũng khó cho việc trang điểm ko giống như trang điểm 2 mí, thấy Nhà Văn Hóa Phụ Nữ HCM có dạy nhưng mà đi tham quan qua em thấy ko thích lắm
    Search google thì cũng có khá nhiều nơi dạy, giá tiền cũng ko mềm. Từ 200.000 - vài triệu. Em ko thể đóng học phí nhiều tiền khoảng 400k thì còn có thể, giá tiền là thế nhưng phương pháp dạy thì cũng ko biết sao nhỡ đóng tiền vào học thấy dạy ko tốt ko ưng thì phí :RollingEy:
    Tuy tiền nào của đó nhưng có lẽ khoảng 200k - 500k cũng tạm ổn. Các chị có biết thì giới thiệu em nhé. Nếu ko tiện thông tin trên đây thì gửi riêng qua hộp thư cũng đc.
    Xin cảm ơn các chị đã đọc qua

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng vậy nè , muốn tìm chỗ dạy tự trang điểm , cũng có đến nhà văn hoá phụ nữ mà xem ko thấy ưng ý lắm , mẹ nào biết share zới nghen !
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 367 Bài viết

• 193 Được cảm ơn

Nhà VH Thanh Niên không biết có còn dạy không, lúc trước mình học ở đó, cô giáo xinh lắm Học cũng ổn, giá mỹ phẩm ở đó rẻ và đảm bảo hàng thật. Trang điểm cơ bản hàng ngày thì vậy là được rồi.
    Ky hoai khong duoc, chan ky roi!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 205 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình học trang điểm ở nhà VHPN rùi nè thấy ổn mà, cô giáo cũng tận tâm lắm.
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kimkiyo Xem bài viết
    Nhà VH Thanh Niên không biết có còn dạy không, lúc trước mình học ở đó, cô giáo xinh lắm Học cũng ổn, giá mỹ phẩm ở đó rẻ và đảm bảo hàng thật. Trang điểm cơ bản hàng ngày thì vậy là được rồi.
    Em ko thấy thông tin chiêu sinh của NVHTN dù biết là ở đó có phòng dạy trang điểm

Trích dẫn Nguyên văn bởi qhuongnt Xem bài viết
    Mình học trang điểm ở nhà VHPN rùi nè thấy ổn mà, cô giáo cũng tận tâm lắm.
    Để em tiện ghé qua NVHPN xem sao
    • 86 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Đang có khóa mới đó bạn. Mình cũng mới đăng ký học hôm chủ nhật, thấy cô giáo cũng tận tình, dí dỏm. Chiberly đi đăng ký vẫn còn kịp ý. :Rose:
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thungan.ha Xem bài viết
    Đang có khóa mới đó bạn. Mình cũng mới đăng ký học hôm chủ nhật, thấy cô giáo cũng tận tình, dí dỏm. Chiberly đi đăng ký vẫn còn kịp ý. :Rose:
    Chị đăng ký NVHPN àh? Bên NVHTN cũng có khóa. Em nên học bên nào nhỉ?
    • 162 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Tớ học ở NVHPN rùi, hùi đó tớ gà mờ nhưng lại được học đúng lớp cô Thủy nên thích lắm. Cô hình như khoảng 30, hình như trẻ nhất trong các cô dạy make up ở đó, xinh và cực fashionable nha nên toàn dạy theo phong cách trang điểm mới nhất thui, dạy rất nhiệt tình, nói chuyện tự nhiên dí dỏm lắm. Nếu học ở NVHPN lúc đăng kí bạn có thể yêu cầu học cô Thủy 1 khóa thử xem
    • 86 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình mới hoc lý thuyết ngày đầu tiên, chưa thực hành. không biết phong cách trang điểm của cô Ngọc Hà như thế nào nữa. đợi chủ nhật tuần này thực hành xem sao. Nhưng mình nghĩ trang điểm cá nhân thì học ở đây vẫn ổn.
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình mới hoc lý thuyết ngày đầu tiên, chưa thực hành. không biết phong cách trang điểm của cô Ngọc Hà như thế nào nữa. đợi chủ nhật tuần này thực hành xem sao. Nhưng mình nghĩ trang điểm cá nhân thì học ở đây vẫn ổn.
    Chị đăng ký NVHPN àh? em cũng đang xem xét chắc sẽ thử 1 khóa ở đó
    • 85 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Các chị ơi, mình đăng ký thì có được chọn giáo viên ko? Hay là ngta sắp sao mình học vậy.
    • 883 Bài viết

• 580 Được cảm ơn

các chị ơi cho em xin nơi học trang điểm cá nhân tốt với nhé ^^
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bimbimugly Xem bài viết
    Tớ học ở NVHPN rùi, hùi đó tớ gà mờ nhưng lại được học đúng lớp cô Thủy nên thích lắm. Cô hình như khoảng 30, hình như trẻ nhất trong các cô dạy make up ở đó, xinh và cực fashionable nha nên toàn dạy theo phong cách trang điểm mới nhất thui, dạy rất nhiệt tình, nói chuyện tự nhiên dí dỏm lắm. Nếu học ở NVHPN lúc đăng kí bạn có thể yêu cầu học cô Thủy 1 khóa thử xem
    cho em hỏi học phí ở NVHPN là bao nhiêu nhỉ? học 1 tháng phải ko chị?
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhuyen137 Xem bài viết
    các chị ơi cho em xin nơi học trang điểm cá nhân tốt với nhé ^^
    Hình như theo đa số thì chị nào cũng vào NVHPN hết cả thôi chị ơi. Học phí khá ổn, giáo viện cũng đc.
    Những nơi khác giá cao quá, chưa kể mỹ phẩm học nữa chứ. Em chẳng phải kinh tế eo hẹp mà mẹ thân yêu ko muốn cho con gái học nhiều tiền quá phí, có phải ca sĩ model gì đâu mà phải học đắc tiền huhu
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 86 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Học phí ờ NVHPN là 315k ( sau khi được giảm 10% trong tháng 10. Mở khóa Ngày 16/10, (hình như bây giờ đăng ký vẫn còn kip). Học 1 tháng nhé. Không bắt buộc phảii mua MP ở NVHPN, bạn có thể mua ở đâu tùy thích, miễn sao đúng với những gì cô giáo yêu cầu. :LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Học phí ờ NVHPN là 315k ( sau khi được giảm 10% trong tháng 10. Mở khóa Ngày 16/10, (hình như bây giờ đăng ký vẫn còn kip). Học 1 tháng nhé. Không bắt buộc phảii mua MP ở NVHPN, bạn có thể mua ở đâu tùy thích, miễn sao đúng với những gì cô giáo yêu cầu. :LoveStruc:
    hết thời hạn giảm giá rồi chị ơi. Đóng bình thường là 350k thì phải. Hôm nay 21 rồi. H đăng ký học 16/10 trễ vài bữa ko đc rồi
    • 86 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hôm trứoc chị hỏi vẫn còn nhận học viên muh. Chị học chủ nhật, nếu e đăng ký học Cn thì sẽ trễ 1 buổi. Với lại hôm chủ nhật vừa rồi, chỉ học Lý thuyết thôi ah. Hoặc là e đợi khoá sau, nghe nói tháng nào cũng mở khoá hết í.
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Hôm trứoc chị hỏi vẫn còn nhận học viên muh. Chị học chủ nhật, nếu e đăng ký học Cn thì sẽ trễ 1 buổi. Với lại hôm chủ nhật vừa rồi, chỉ học Lý thuyết thôi ah. Hoặc là e đợi khoá sau, nghe nói tháng nào cũng mở khoá hết í.
    Hôm qua em có tới đó, những ng tư vấn khó ưa quá chị ơi, bỏ mặt em ngồi ngay đó 1 hồi lâu rồi mới có 1/11 mới có lịch, mới bắt đầu dk đóng tiền đc và bảo em đi về ...
    • 438 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

nếu học trang điểm thì mỹ phẩm có được tài trợ không mọi người, nếu có thì có tốt không
    Kem trắng da , trị mụn , nám siêu nhanh, tắm trắng cấp tốc, kem nở ngực siêu hiệu quả, nhưng vẫn an toàn cho ngừoi sử dụng
    https://www.webtretho.com/raovat/main...a-an-toan.html

ngoc-trinh-2
    • 107 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Black.rose Xem bài viết
    nếu học trang điểm thì mỹ phẩm có được tài trợ không mọi người, nếu có thì có tốt không
    Ko đâu chị ơi. Mỹ phẩm tự mua. Mua loại nào mình thích & hợp theo yêu cầu của cô giáo