Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhuộm lông mày

• 0 Lượt chia sẻ
  • 761 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 82 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E thấy bảo có kiểu dùng thuốc nhuộn tóc nhuộm lông mày cho đen hơn phải k ạ.e lông mày mỏng lắm nên đang định thử.các mẹ cho ý kiến ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 100 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

em thấy mọi người toàn nhuộm tóc rồi lấy thuốc nhuộm lông mày luôn. chẳng bít có hại không, em hay kẻ rồi tán bột
    • 82 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E k có khiếu mấy nhưng đang cố tập kẻ bằng bút ý thấy cái kẻ mày này khó nhất ý
    • 100 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenlinh.15996 Xem bài viết
    E k có khiếu mấy nhưng đang cố tập kẻ bằng bút ý thấy cái kẻ mày này khó nhất ý
    em cũng phải mua khuôn mẹ nó ạ, cho dễ kẻ, chứ tự kẻ nhiều khi nhìn buồn cười lắm, nhưng mà lông mày ở gần mắt mọi người khuyên không nên nhuộm mẹ nó ạ
    • 56 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Chao ban, neu ban ko co kinh nghiem thi dung nhuom long may nhe roi sau nay hoi han. Ban co gang tap ke long may la duoc, sau khi ke xong dung mascara cho long may la cuc ky dep luon. Ban nho chon ky mau de ve long may nhé, mau cua but ve long may phai hop voi mau toc cua ban. Neu ban vua moi bat dau hoc ve long may thi ban nen dung but chi vi dung rat de. Sau nay khi ban quen tay roi dung loai nao cung duoc. Neu ban con cau hoi thi nhan cho minh nhé ! Day la facebook cua minh : https://www.facebook.com/levy.tran.azn
    • 82 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã chia sẻ nhé