TIN TÀI TRỢ.

Nhà mới: Review mỹ phẩm Ohui và Whoo <<< Chỉ chia sẻ - không bán hàng >>>

• 2 Lượt chia sẻ
  • 193K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mih lần đầu tiên sd whoo móiture
    comment by WTT mobile view

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mih lần đầu sd white moisture cream(gonginhyang:seol) trọn bộ gồm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mih lần đầu sd white moisture cream(gonginhyang:seol) trọn bộ gồm:
    1. Nc hoa hồng radiant white balancer
    2. Tinh chất whitening essence
    3. Cai trị nám tàn nhan
    4. Sửa dưỡng radiant white emulsion
    5. Kem vùng mắt
    6. Kem trắng da ehite moisture cream.
    Da mình thuộc da tổng hợp lỗ chân lông to
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn. Mih lần đầu sp whoo white moisture cream(gonginhyang:seol) trọn bộ gồm:
    1. Nc hoa hồng radiant white balancer
    2. Tinh chất whitening essence
    3. Cai trị nám tàn nhan
    4. Sửa dưỡng radiant white emulsion
    5. Kem vùng mắt
    6. Kem trắng da white moisture cream.
    Da mình thuộc da tổng hợp lỗ chân lông to có tàn nhan và thâm"-". Mình xài dc 2 tuần thấy da sạm đi và mụn lấm tấm mà khi thoa lên nó như da bị ngộp í. K bít loại này dành cho lứa tuoi bnhiu.minh 27t Mình đặt hàng bên hàn gui về. Bạn có kinh nghiệm hướng dẫn mih vs. Nên típ tục sd k hay bỏ bớt các buoc duong. Thân ái^^
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào da dầu, lỗ chân lông to thỉnh thoảng bị mụn giống như m k?
    M bị nóng trong, da dầu nên bài tiết nhìu nên hay bị mụn, nhất là trc những ngày đèn đỏ, có lần còn bị mụn bọc sưng phát sốt. Mà chỉ cần đắp mặt nạ 2-3 lần đã thấy dịu hẳn, da căng mịn lại sáng hơn hẳn.
    Mn add zalo m chia sẻ thêm nha 0904 832 831
    CHUYÊN:
    1. Mỹ phẩm Hàn Nhật chính hãng: https://www.facebook.com/myphamhannh...hhang/?fref=ts
    2. Địu hàng hiệu Hàn Nhật Mỹ hàng trưng bày/ used chọn lọc: https://www.facebook.com/diuhanghieuchobe/?fref=ts
    CAM KẾT HÀNG CHẤT LƯỢNG & GIÁ TỐT NHẤT!
    (Chị & em mình bên Nhật & Hàn trực tiếp gửi về)
    LH:
    Fb: https://www.facebook.com/le.hong.9081
    Zalo: 0904 832 831
    • Quynhnhu291297 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ayumi21 Xem bài viết
    Ôi mình là fan của em ja saeng đây! Thứ duy nhất mình thấy làm mờ tàn nhang!

Whoo vàng trên 40 hoặc da khô lão hoá (chứ ko phải da mất nước) mới nên dùng nhé. Mẹ mình dùng đủ bộ vàng, kể cả cái giảm nhăn của nó (hình như hiếm) thì da đẹp lắm, căng bóng. Mình 23t xí xớn dùng thì bị mụn lẩn nhẩn dưới da hiện tượng bt của da khi nó bị bội thực đấy. Bộ đỏ thì đỡ hơn 1 tí.
    Nguyên tắc chung là nếu da khô thì dùng trọn bộ ok, da nhờn thì chỉ nên dùng essence nhé, bộ nào cũng thế.
    Mình măn mắn là đã dùng qua rất nhiều sp Ohui và Whoo rồi, bạn nào cần review món gì ko?
    Chị ơi cho em hỏi, truoc đây mặt em k có mụn đâu, nhưng e dùng phai sưa rửa mặt k hợp nên bị nổi mụn lấm tấm trên da kha nhiều.
    E chuyển sang dạng srm tri mụn của ohui và có đang dùng thêm cả ampoule777 cùng với extreme white cream. Theo kinh nghiệm của chị thì e có nên dùng sp đó k ạ.
    Mụn e h đã đỡ nhưng thi thoảng vẫn thấy Lên 1 2 cái
    • Lanhuong1995 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ayumi21 Xem bài viết
    Ôi mình là fan của em ja saeng đây! Thứ duy nhất mình thấy làm mờ tàn nhang!

Whoo vàng trên 40 hoặc da khô lão hoá (chứ ko phải da mất nước) mới nên dùng nhé. Mẹ mình dùng đủ bộ vàng, kể cả cái giảm nhăn của nó (hình như hiếm) thì da đẹp lắm, căng bóng. Mình 23t xí xớn dùng thì bị mụn lẩn nhẩn dưới da hiện tượng bt của da khi nó bị bội thực đấy. Bộ đỏ thì đỡ hơn 1 tí.
    Nguyên tắc chung là nếu da khô thì dùng trọn bộ ok, da nhờn thì chỉ nên dùng essence nhé, bộ nào cũng thế.
    Mình măn mắn là đã dùng qua rất nhiều sp Ohui và Whoo rồi, bạn nào cần review món gì ko?
    Mình đang phân vân mua bộ the fist đây mà hoang mang quá k biết ntn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị mà sợ bí da có thể dùng Sum 37 cũng thích lắm ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang dùng bộ 3 Đông y Tuần Hoàn, Tự Sinh, Tự Nhuận của Whoo í, hơn 10 triệu/bôk, tên tiếng Hàn ko nhớ nổi luôn, có loại ja Saeng gì ấy, dùng 2 tuần đầu da rất đẹp, mờ tàn nhang nhưng 1 tháng thì da xấu, xấu hẳn luôn, da bị vàng èo, mụn liti thì bị nổi lên nhiều, mặc dù ko sưng nhưng sờ vào nhám mặt, da cũng bị mỏng ra nữa, trc giờ mình chưa dùng mỹ phẩm, ko biết phải do mỹ phẩm ko nữa, giờ nhìn mặt chán ghê luôn, ai cũng nói xấu hơn lúc chưa dùng mỹ phẩm nữa cơ
    • 37 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn ơi ampoule777 của ohui dùng ok k vậy?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn dùng bộ cao trị nám tàn nhang của whoo. Ai dùng rồi có hiệu quả k?
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thấy mn dùng ohui khen lắm , còn dòng whoo thấy mn review k tốt.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuquynh2210 Xem bài viết
    Mình cũng đang muốn dùng bộ cao trị nám tàn nhang của whoo. Ai dùng rồi có hiệu quả k?
    Trị nám tàn nhang c nên sdung sp đặc trị của úc nhé. E mua 1 bộ đặc trị nám cho mẹ e ở web bodycare.com.vn , dùng mới 2 tháng mà thấy giảm rõ rệt đấy ạ
    • 99 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cái gì là sp tốt đây e muốn tư vấn
    Cửa lưới chống muỗi Quang Minh - Giải pháp ngăn côn trùng hiệu quả 0913.800.678
    • Thành viên Webtretho
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mn, m đang quan tâm tới sp Ohui và whoo, m đang bị tàn nhang không biết dùng loại nào tốt, MN ai dùng quá cho xin ý kiến nhé
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jun1002 Xem bài viết
    Chào mn, m đang quan tâm tới sp Ohui và whoo, m đang bị tàn nhang không biết dùng loại nào tốt, MN ai dùng quá cho xin ý kiến nhé
     e đang dùng ohui whoo đây. mặc dù giá hơi cao nhưng đc cái đắt sắt miếng. da e trc xấu lắm h dùng thấy da mịn màng hẳn k nốt muỗi đốt . trong khi da e thuộc dạng đã dùng kem trộn mà phục hồi đx như bjo là quá ưng rồi . e dùng ohui trắng ạ. 
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jun1002 Xem bài viết
    tàn nhang nám e thấy mn dùng dongsung chị ạ. nhưng phải kiêng khem đúng cách đó chị. doong sung ấy e thấy cũng bt chị gái e dùng bộ kayoko màu xanh lá của nhật ôi giảm rõ rệt luôn. nhưng phải kiêng khem đã bôi kem thì k nên để có ánh sáng kể cả đêm lúc ngủ ấy chị. tắt hết đèn kể cad đèn ngủ hay đèn đt vì nt kem ms hoạt động tốt đc. tốt nhất lúc trc khi ngủ chị bôi và bôi xong thì k đc xem đt hay để đèn ngủ 1 tjan chị sẽ thấy giảm rõ rệt 
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4