TIN TÀI TRỢ.

Nhà mới: Review mỹ phẩm Ohui và Whoo <<< Chỉ chia sẻ - không bán hàng >>>

• 2 Lượt chia sẻ
  • 193K Lượt đọc
  • 76 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho t số đt b nhé. M hỏi cái này tư vấn giúp mình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cgo t sdt . Tư vấn dùm t nha
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị!
    Trước tiên em muốn hỏi da chị thuộc loại da gì ạ? Vì sản phẩm bên em có nhiều loại dùng cho các loại da riêng biệt ạ. Ví dụ bộ Whoo vàng của chị đang dùng hợp da khô và hỗn hợp thiên khô vì nó cung cấp ẩm tốt và chống nhăn cực kì hiệu quả( tất cả các dòng chống nhăn của Ohui và Whoo dưỡng chất nhiều và rất ẩm ạ). Vì vậy nếu da chị không thuộc 2 loại trên thì tình trạng nổi mụn rất dễ xảy ra do thừa dưỡng chất. Nhờn nhiều gây bít tắc lỗ chân lông và nổi mụn đó ạ.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi nhu cầu tư vấn và mua hàng để đatm bảo hàng chính hãng
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ơi, mình muốn dùng cái trị mụn becheop Jasaeng ấy, da mình hỗn hợp mất nước, mụn liti cám và mụn ẩn nhìu lắm, có xài dc ko bạn?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cậu ơi, cậu còn bán bộ này vs ohui ko?
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi conan123456 Xem bài viết
    bạn ayumi21 ơi, bạn review cho mình về bộ trị tàn nhang của Ohui đi, bạn chia sẻ cho mình cách sử dụng bộ sản phẩm đó với nhé. mình cũng 23t, mình thì bị tàn nhang di truyền cơ. Đang cần tìm sp làm mở TN hiệu quả. Mình có lọ mini cao trắng da WHO whitening intensive, mới mua nhưng chưa dùng, bạn có dùng cái này không? HQ không ạ? và mình chỉ dùng mỗi cái này mà dùng bộ dưỡng khác (skinfood) được không nhỉ? Cảm ơn bạn rất nhiều
    Bạn bị tàn nám thì nên dùng dòng whoo fo màu trắng có 2 lọ nám nhỏ nhỏ và nên kết hơpk cả các sp khác nữa sẽ có hiệu quả. Chị mình bị nám da lại trắng nên rất lộ và có nhờ mình mua giùm set whoo fo xách tay HQ về và có những phản hồi tích cực

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thoxinh456
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị review giúp em set Ohui Miracle với ạ. Em cảm ơn chị nhiều.
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da ai dung tinh chat vang cua ohui chua ah?minh dang tinh dung ma chua biet thr nao
    comment by WTT mobile view
    • 10 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

M dùng tinh chất vàng ohui với cao vạn năng whoo mới được 1 tuần thôi thì thấy da cải thiện hẳn.da mịn,ẩm thích lắm.
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maithuhang0803 Xem bài viết
    cậu ơi, cậu còn bán bộ này vs ohui ko?
    Bạn gửi đầy đủ hình ảnh đi ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thoxinh456
    • 24 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình đang bị mụn, chủ yếu là vùng chữ T. Thấy QC là dùng tinh chất vàng của Whoo có thể giảm mụn. Ko biết có đúng ko? Da mình thỉnh thoảng mới lên mụn thôi nhưng đợt này ko hiểu do nội tiết hay vì dùng kcn mà lên mụn mãi chả khỏi. Hic! Kcn của mình dùng đc 1 năm rùi. Mà từ hồi tháng 4(bắt đầu dùng kcn lại) mình dùng mà ko tẩy trang
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị mụn nhẹ . Nghe quang cáo cũng cắn răng mua chai tinh chất vàng. Nhưng dùng thấy da nổi mụn nhieu hơn. Chưa thấy cải thiện j cả
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang bị mụn nhẹ . Nghe quang cáo cũng cắn răng mua chai tinh chất vàng. Nhưng dùng thấy da nổi mụn nhieu hơn. Chưa thấy cải thiện j cả
    • 44 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

các mẹ cho em hỏi ngu phát
    em bị rối nùi trong các sản phẩm của ohui, e thấy các mẹ phân loại nào là loại vàng, loại đỏ, loại trắng rồi the first, Extreme White, who... rồi set này nọ, rồi loại đặc trị, rồi có mẹ thì phân ra bằng 4 loại tiếng hàn đọc méo cả mỏ... gì gì ấy
    mà e càng đọc càng rối.
    các mẹ có thể phân biệt cơ bản giúp em ko ạ. gồm những loại nào, tác dụng từng loại và độ tuổi sử dụng...
    em ngu về vấn đề mỹ phẩm lắm.
    28t rồi chưa từng dùng loại mp dưỡng và chống lão hóa, chỉ trang điểm đi tiệc thôi chứ ngày thường thì mặt mộc có tí son.
    mà dạo này nhìn thấy da xuống cấp quá. muốn tìm loại nào dưỡng tí
    da em thuộc loại da thường, ít mụn, thỉnh thoảng có mụn li ti dưới da, trắng nhưng ko hồng, ... vùng da quanh mắt bị thâm và có dấu hiệu nhăn rồi
    nhờ các mẹ giúp khai thông kiến thức cho em với ạ.
    yêu thương..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn giúp mình với, mình tính mua cho mẹ một bộ cho da lão hóa. Mẹ mình gần 50 rồi, trước giờ chưa dùng sản phẩm nào của Whoo hết, mẹ da hỗn hợp thiên dầu, bị nếp nhăn và hơi xệ cơ mặt. Bạn bè có giới thiệu loại Hwa Hyun Whoo, bạn xem tư vấn giúp mình với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem dưỡng Hwa Hyun Whoo là dòng kem dưỡng cao cấp của Whoo.
    Kem dưỡng tái sinh này của Whoo giúp cải thiện mọi vấn đề về da : sạm nám, tàn nhang, lão hóa, da tối màu, lỗ chân lông to...
    Đặc biệt sản phẩm đem lại hiệu quả làm dịu nhẹ dòng chảy của sự lão hóa trên da và đem lại cảm giác sử dụng đáng ngạc nhiên, đó là khi thoa kem bạn sẽ có cảm giác như tuyết tan trên làn da của mình.
    Cheogidan kết hợp các thành phần sâm núi ngọc châu, lộc nhung phấn cốt và cây hoàng kim giúp kiểm soát tận sâu bên trong da và đem lại ánh sáng tối ưu cho bề mặt da. - Xóa mọi dấu vết thời gian và duy trì làn da trong sáng. - Trải nghiệm Cheogidan, bạn sẽ cảm nhận trọn vẹn nhất sự tươi sáng và tái sinh của da.
    Có cả loại gói dùng thử 120k/10gois & cả set lọ.
    Nếu b chưa thực sự yên tâm cho mẹ dùng b có thể mua gói cho mẹ dùng thử trc xem hợp k thì chuyển sang set lọ b ạ
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chúc mn có làn da khỏe & đẹp ^^
    CHUYÊN:
    1. Mỹ phẩm Hàn Nhật chính hãng: https://www.facebook.com/myphamhannh...hhang/?fref=ts
    2. Địu hàng hiệu Hàn Nhật Mỹ hàng trưng bày/ used chọn lọc: https://www.facebook.com/diuhanghieuchobe/?fref=ts
    CAM KẾT HÀNG CHẤT LƯỢNG & GIÁ TỐT NHẤT!
    (Chị & em mình bên Nhật & Hàn trực tiếp gửi về)
    LH:
    Fb: https://www.facebook.com/le.hong.9081
    Zalo: 0904 832 831
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bạn hay thức khuya và làm việc nhiều với máy tính thì nên dùng cả kem mắt nhé của whoo có kem mắt đó
    Hwa Hyun Eye Cream đó mình dùng thấy khá ok
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng bộ gì vậy?
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3